Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

lag lắm bác ạ. cứ vài phút nó lại đứng hình một cái

Vậy cũng mất hứng. em thủ sẵn chảo k+. coi chính trên Dune. khi nào sập mạng thì coi chảo. đêm qua có lag mấy cái, ko đáng kể. Coi online bực 1 cái là chậm hơn 1 phút, nghe mấy tay cá độ la om sòm, nhà mình cũng chưa thấy vào :D

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Vậy cũng mất hứng. em thủ sẵn chảo k+. coi chính trên Dune. khi nào sập mạng thì coi chảo. đêm qua có lag mấy cái, ko đáng kể. Coi online bực 1 cái là chậm hơn 1 phút, nghe mấy tay cá độ la om sòm, nhà mình cũng chưa thấy vào :D

Quả này phải làm cái đầu DVB - T2 với cái chảo tổng chi phí tầm 1 củ về xem WC thôi. Chứ xem online này chỉ béo mấy bác nhà có đường truyền mạnh. mạng cùi bắp ở tỉnh lẻ coi như là hỏng hết bánh kẹo

gomenasai

Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Không hiểu nhà các cụ thê nào. Nhà cháu đường truyền lởm nhất của VNPT Hà Nội (gói giáo viên 150k) trận nào cũng mượt, chả lag tẹo nào. Hôm qua hàng xóm dùng MyTV không xem được HD nên mang bia sang góp xem cùng kêu hình đẹp hơn kênh HD bình thường của MyTV ợ.
Có mấy cái video up lên cho các cụ kiểm chứng mà bị Youtube block mất vì liên quan hình ảnh của Fifa

Thao1975

Member

Không hiểu nhà các cụ thê nào. Nhà cháu đường truyền lởm nhất của VNPT Hà Nội (gói giáo viên 150k) trận nào cũng mượt, chả lag tẹo nào. Hôm qua hàng xóm dùng MyTV không xem được HD nên mang bia sang góp xem cùng kêu hình đẹp hơn kênh HD bình thường của MyTV ợ.
Có mấy cái video up lên cho các cụ kiểm chứng mà bị Youtube block mất vì liên quan hình ảnh của Fifa
Cũng giống nhà tớ, cũng lắp MyTV nhưng xem kênh HD xấu, ảnh ko mịn, rồi chuyển qua ZTV ONE, xem khác hẳn, kỳ này đang tính bỏ MyTV thôi, thuê bao thì đắt 135k/tháng

Hôm nay mới cài cái App ZTV thử xem sao, kết quả thấy khá là tốt.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay mới cài cái App ZTV thử xem sao, kết quả thấy khá là tốt và rất hài lòng.
-Thứ nhất: Nhắn tin SMS 1 phát ăn ngay.
-Thứ 2 toàn Phim có thuyết minh (Tuy nguồn Phim ko nhiều, nhưng vẫn quá đủ ... với mình). Tuổi già mắt kém nên sợ Phim phụ đề lắm.
-Thứ 3 là các kênh Tivi Live xem rất nét, tuy nhiên cũng rất hay bị dừng hình, nhưng đc cái là dừng hình để cho có cái gọi là dừng thôi vì chỉ trong tích tắc là có ngay (cái này chấp nhận đc nhưng phải cải thiện).
Mạng nhà mình cáp Quang Viettel 12Mb giá rẻ, BOX ATV1200.
Tóm lại : + Hiện tại khá hài lòng.
............+ Tương lai thì chưa rõ, nếu vẫn vậy thì ok, còn tốt hơn thì càng ok.
............+ Điều nữa là nếu cứ 7 ngày/1K thì rất rất OKie, mong ZTV phát huy. Thanks !

P/S Nếu có mục xem lại tivi giống anh bạn MytvNet thì toẹt vời.

Chỉnh sửa lần cuối:

LUC QUYET CHIEN

Active Member
xin hỏi là 100 voucher A Class được sử dụng dịch vụ live TV, VOD TV trong thời hạn là bao lâu vậy. Sao 2 cái A Class thuộc 100 voucher của mình giờ ko sử dunhj được 2 dịch vụ kia nữa. Bắt phải mua rồi

cafemau

Active Member

Các bác cho hỏi cái app ZTV One kiếm đâu ra vậy mình vào CH mà có tìm thấy đâu cơ chứ nhỉ ????

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Bác vô Chplay gõ ZTV ONE là thấy mà

cafemau

Active Member

Các bác cho mình hỏi cái app ZTV One tìm ở chỗ nào thế nhỉ chứ mình vào CH Play tìm hoài chả thấy đâu cả ....

Vtv3 xem hay bi rưng vậy

Vtv3 xem bóng đã hay bi rừng thế bác ztv

Ztv sao xem vtv 3 bi vấp vậy

Đang xem bóng trên VTV3 HD ngon mà, chẳng vấp tẹo nào.

cái này sau khi hết 7 ngày thì có thế mua để sử dụng tiếp được ko bác?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
xin hỏi là 100 voucher A Class được sử dụng dịch vụ live TV, VOD TV trong thời hạn là bao lâu vậy. Sao 2 cái A Class thuộc 100 voucher của mình giờ ko sử dụng được 2 dịch vụ kia nữa. Bắt phải mua rồi

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

xin hỏi là 100 voucher A Class được sử dụng dịch vụ live TV, VOD TV trong thời hạn là bao lâu vậy. Sao 2 cái A Class thuộc 100 voucher của mình giờ ko sử dụng được 2 dịch vụ kia nữa. Bắt phải mua rồi

Nhớ dạo ấy ZTV nói sẽ free 6 tháng cho 100 anh em có vocher. từ 1/1/2014 mới thu phí. vậy cũng phải hết tháng 6 mới hết. giờ cắt là làm bậy

cái này sau khi hết 7 ngày thì có thế mua để sử dụng tiếp được ko bác?

Hic ! Free mới khó chứ còn mua thì dễ ợt. Nếu thích bạn có thể mua luôn mà, vào mục Tài Khoản đó.

Góp ý với ZTV là khi xem tivi vào danh sách kênh giao diện hàng ngang đó đều lộn các kênh hết, hàng dọc thì ô xờ kê.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Nhớ dạo ấy ZTV nói sẽ free 6 tháng cho 100 anh em có vocher. từ 1/1/2014 mới thu phí. vậy cũng phải hết tháng 6 mới hết. giờ cắt là làm bậy

Hôm 15 em cũng đang xem bình thường. Sang đến ngày 16 bật VOD và LIVE lên thì thấy thông báo " lỗi 06 - bạn chưa mua gói dịch vụ ". Ặc ặc. Đang ngon lành. May còn cài được ZTV ONE xem đá bóng

MTAM

Member

Cài trên x7 mà nhắn tin chẳng thấy gì luôn là sao vậy các bạn? Ai biết xin chỉ giúp

Bên trên