Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Nhà em cũng vùng núi ấy chứ. em ở Lạng Sơn có khi hệ thống mạng còn kém hơn của bác. Trên em cũng có chương trình cáp quang vịt teo 12mbp 192k/tháng lắp đặt model wifi nhưng em ko chơi. Tự nhiên đang lợn lành thành lợn què thì hỏng hết bánh kẹo

Em cũng sống vùng xa - phú yên. đang xài vnpt 350k/tháng. có mấy chú viettel mời chào gói 192k, mà chẳng muốn chơi. dù gì thì vnpt cũng đang ổn, coi online vẫn tốt, sợ qua viettel ngáp ngáp thì khổ

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Em cũng sống vùng xa - phú yên. đang xài vnpt 350k/tháng. có mấy chú viettel mời chào gói 192k, mà chẳng muốn chơi. dù gì thì vnpt cũng đang ổn, coi online vẫn tốt, sợ qua viettel ngáp ngáp thì khổ

Bác dùng gói gì nặng đô vậy. Nghĩ mỗi tháng bỏ ra gần 400k cho tiền net mà em thấy sót quá. Nhà dùng gói này chủ yếu là xem online mhd thôi vì cũng không có nhiều thời gian phim ảnh. Lúc nào có bộ phim bom tấn nào hoành tráng là em vác cái ổ di động đến trường dow blurey vì xem cho đã. Chả biết trường em lắp mạng gì mà em hỏi thấy bảo có 450k/tháng. Trong khi em dow torrent hoặc fshare tk vip mà lúc nào sàm sàm 8mb/s

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Bác dùng gói gì nặng đô vậy. Nghĩ mỗi tháng bỏ ra gần 400k cho tiền net mà em thấy sót quá. Nhà dùng gói này chủ yếu là xem online mhd thôi vì cũng không có nhiều thời gian phim ảnh. Lúc nào có bộ phim bom tấn nào hoành tráng là em vác cái ổ di động đến trường dow blurey vì xem cho đã. Chả biết trường em lắp mạng gì mà em hỏi thấy bảo có 450k/tháng. Trong khi em dow torrent hoặc fshare tk vip mà lúc nào sàm sàm 8mb/s

Gói Mega Family. em thì khó tính, ít tiền mà coi ko ra gì, em ko ham. xứ em thấy ưu đãi cho ngành giáo dục gói 10 MB - Mega pro 420 + 42k vat, chắc là gói trường bác đang xài. Bác làm nhà giáo, sao ko đăng ký gói giáo viên.

Thao1975

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Bạn nghĩ cũng hợp lý giống tớ, chỉ mỗi xem phim thôi mà lắp cáp quang ở nhà dùng hơi phí, mà phim có mấy khi xem đâu, chỉ phim thật hay mới xem, nhà tớ dùng vnpt gói cước thấp nhất mà gần 5mb, xem xbmc chạy rất mượt, kể cả tua đi.......

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Gói Mega Family. em thì khó tính, ít tiền mà coi ko ra gì, em ko ham. xứ em thấy ưu đãi cho ngành giáo dục gói 10 MB - Mega pro 420 + 42k vat, chắc là gói trường bác đang xài. Bác làm nhà giáo, sao ko đăng ký gói giáo viên.

Gói mega basic thì không có ưu đãi cho GV bác ạ. đúng 150k cộng VAT là 165k/tháng. Gói GV như bác nói là 275k/tháng được khuyến mãi còn 192k/ tháng. Năm 2011 em có lắp cả net và Mytv cũng đã đăng kí gói GV nhưng mấy bác kĩ thuật lắp đặt qué gì mà em thấy tháng nào cũng chỉ thu e 165k. Đến lúc đo tốc độ em mới biết mình đang dùng gói basic. May là thu đúng tiền chứ mà thu e 192k là em kiện lun

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Tốc độ nhà em đo được . Của bác có thế không

Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

ZTV one hiện tại đang bị lỗi không xem được Live TV.

Ztv

Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

ZTV one hiện tại đang bị lỗi không xem được Live TV.

Ztv vừa bị ngắt kêt nối, nguyên nhân do đứt cáp quang của vnpt tới cdn của ztv. Nhân viên ztv đã khắc phục được 1 phần. Trong vòng 40 phút nữa hệ thống sẽ ổn định. Mong các bác thông cảm , đây là nguyên nhân bất khả kháng từ nhà cung cấp dịch vụ kết nối. Ztv sẽ ổn định trước giờ bóng lăn.

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Ztv vừa bị ngắt kêt nối, nguyên nhân do đứt cáp quang của vnpt tới cdn của ztv. Nhân viên ztv đã khắc phục được 1 phần. Trong vòng 40 phút nữa hệ thống sẽ ổn định. Mong các bác thông cảm , đây là nguyên nhân bất khả kháng từ nhà cung cấp dịch vụ kết nối. Ztv sẽ ổn định trước giờ bóng lăn.
Cám ơn bác em vừa mở lại đã xem được rồi.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
vô apk ZTV ONE biij bật ra ngay. Không biết có bác nào bị thế không. Lúc 10p đầu trận thì xem đứng hình liên tục

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Tốc độ nhà em đo được . Của bác có thế không

Tốc độ này là của gói Mega Family đó bác. Chắc của bác giáo viên nên chỉ thu 150k, Còn bình thường thu 350k

quangtl

Member
Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

E cũng bị, giờ potay.com

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Cái hình đấy chụp là giao diện A launcher trên ZTV box chứ ko phải của app bác cài nên ko có tab add app đâu
Cần gì phải giao diện dùng chuột hả bác. Cắm chuột ko dây hay chuột bay vẫn dùng ngon lành cành đào cho app đấy thôi

e đang cắm bộ logitech k400 vào rồi.nhưng mà có mấy chỗ đặc biệt là giao diện tìm kiếm thì phải. nó có mấy cái nút chức năng phải ấn bằng nút xanh đỏ tím vàng trên dk ý thì chuột bay đâu có ấn được?

Ztv

Hôm qua ztv đã khắc phục xong sự cố đứt cáp quang kết nối từ vnpt HN đến sever logich của ztv. Kết quả là luồng dịch vụ không thể xác thực trên toàn quốc và hệ thống cdn đặt tại các nhà mạng trở thành cục sắt. 90% là bị cắt cáp, tự đứt thì hơi khó. Sau 39 phút đến 10 giờ hệ thống đã chạy lại, ảnh hưởng tới 10k kết nối lúc 9h. Ztv mong các bạn thông cảm. Dich vụ đã chạy ổn và ztv tiếp tục nâng cấp hệ thống tăng khả năng dự phòng đảm bảo độ ổn định của dịch vụ ott này.

tudanmk4

Member
Hôm qua ztv đã khắc phục xong sự cố đứt cáp quang kết nối từ vnpt HN đến sever logich của ztv. Kết quả là luồng dịch vụ không thể xác thực trên toàn quốc và hệ thống cdn đặt tại các nhà mạng trở thành cục sắt. 90% là bị cắt cáp, tự đứt thì hơi khó. Sau 39 phút đến 10 giờ hệ thống đã chạy lại, ảnh hưởng tới 10k kết nối lúc 9h. Ztv mong các bạn thông cảm. Dich vụ đã chạy ổn và ztv tiếp tục nâng cấp hệ thống tăng khả năng dự phòng đảm bảo độ ổn định của dịch vụ ott này.

cac bac bi bon gato choi ban rui(e nko ko nkam tkj vtvcab cug da tug bi cat cap)
day goi la cah trah ko lah mah
ps:bac tien thog cam

gomenasai

Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Cạnh tranh không lành mạnh từ các ông OTT khác thôi haha.
Gần đây hiện tượng cáp quang "tự đứt" nó cũng phổ biến giống như là người dân gặp cảnh sát giao thông thì "tự ngã" đập đầu xuống đường hay nghi phạm bị tạm giam thì "tự đập mặt" xuống bàn sưng vù lên á haha.
Em cũng đang làm cho 1 công ty công nghệ của Nhật. 10k CCU của bác Z khi bóng chưa lăn thì cũng đáng để mấy ông khác chơi xấu rồi, nhất là WC này bác lại cho anh em xem HD ổn định nữa.

tudanmk4

Member
Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Cạnh tranh không lành mạnh từ các ông OTT khác thôi haha.
Gần đây hiện tượng cáp quang "tự đứt" nó cũng phổ biến giống như là người dân gặp cảnh sát giao thông thì "tự ngã" đập đầu xuống đường hay nghi phạm bị tạm giam thì "tự đập mặt" xuống bàn sưng vù lên á haha.
Em cũng đang làm cho 1 công ty công nghệ của Nhật. 10k CCU của bác Z khi bóng chưa lăn thì cũng đáng để mấy ông khác chơi xấu rồi, nhất là WC này bác lại cho anh em xem HD ổn định nữa.

bac lam cho cty nao tke

Bên trên