Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

meminletgo

Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

ztv one hình cài lên thiết bị khác đòi kích hoạt sản phẩm ?

Bác cần nhắn tin kích hoạt hoặc quét qr mất 1000đ xài 1 tuần đã thử cài trên con Aclass chính chủ nhưng chả khác cái app mặc định là mấy vẫn hay bị lỗi vặt

taxtuan

Member

xem trận CK U19: VN - NB giật hơn con lật đật dù đã chỉnh xuống luồng thấp (mạng 5Mb)...

xem trận CK U19: VN - NB giật hơn con lật đật dù đã chỉnh xuống luồng thấp (mạng 5Mb)...

Không biết khu vực nhà bác thế nào chứ khu em dù gói 3mb vẫn xem tốt tuy lâu lâu có khựng 1 chút, các kênh khác ít khựng nhưng kênh Disney là uống thuốc lag nhảy tưng tưng bực cả mình

Có phải từ hôm qua tới giờ ZTV có vấn để ko mọi người.

Có phải từ hôm qua tới giờ ZTV có vấn để ko mọi người.

Của bác bị lỗi gì của em nó chứng lắm kích hoạt xong vào mục tài khoản không thấy số điện thoại dẫn đến không xem được liveTV và VOD nên bấm bừa kênh iTV HD đợi 1 lát nó sẽ ra kênh VTC1 HD hôm kia còn xem được mấy kênh quốc tế HD hôm nay tịt bấm vô văng ra vào lại thì ko đăng nhập được tài khoản lại phải chọn từ đầu và cuối cùng bực quá em đã gỡ ra hết phim :))

ZTV one không hỗ trợ con M8.

sitetopvn

Active Member

Chạy bằng cách nào vậy bác? Em cài nó báo không tương thích.

chắc do bản rom bác đang dùng , bác cài bản rom mới nhất xem sao ,trước em cũng ko dùng dc sau up rom thì dùng ngon hết.

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Tất cả phim cung cấp trên kho phim theo yêu cầu của ZTV đều có thuyết minh tiếng Việt hết bác ạ.
Sau khi cung cấp cho dịch vụ xem theo yêu cầu 1 thời gian thì các phim này mới được phát sóng trên các kênh phim của VTC.

Những phim mới đều được thuyết minh tiếng Việt theo tiêu chuẩn âm thanh Dolby 5.1 (do Dolby Asia Pacific chuyển giao công nghệ).

Tuy nhiên, tính năng passthrough âm thanh thuyết minh dolby 5.1 chỉ có tác dụng với các thiết bị android box có license âm thanh Dolby (giống như phần cứng ZTV E/C/A).

THè cào mua ở đâu hả bác???

h_tanquoc

Sao của e (Neo X8h) mở phần truyền hình load 1 chút là bi tắt :(

Bác có bản rom mới đó cho mình xin

Bác có bản rom mới đó cho mình xin
X8h bây giờ fw 002 chỉ là các bản beta,mà beta chỉ là thử nghiệm nên độ ổn định ko cao,theo e bác cứ chạy rom gốc đi đợi khi nào có bản fw 002 hãy cài đặt

Các bác cho e hỏi khi e tải về và cài đặt thì app nó bắt ntin kích hoạt, vậy tin nhắn KH mất bn tiền ạ, khi KH dùng đc bao nhiêu ngày , nếu mình KH ko may 1ngày nào đấy AB phải up lại room thì làm thế nào. Lại phải ntin KH nữa ạ

1k dùng 7 ngày.....bác cứ tẹt ga thôi

dùng hết 7 ngày thì lại xóa đi tải lại à bác? mà e thấy cái ztv này xem tivi vs phim rất tốt, còn nghe nhạc thì e ko vào đc, karaoke thì có 15 bài hát. vào tìm kiếm bài hát thì e ko viết dấu cách đc (e dùng chuột ko dây và remote), e đã tải video nền mà khi chọn video nền cũng ko chọn đc . xem phim HD thì như SD ko phải HD. e dùng atv1200

Mình cũng thích dùng ZTV one nhưng khổ lỗi nếu chỉ bấm chuột nhanh 1 chút hoặc chỉ 1 lý do ko đâu là lại bị lỗi "Rất tiếc, ZTV đã dừng lại". Sau đó chỉ xem đc Phim chứ ko xem đc Tivi online nữa.
Muốn xem tiếp lại xoá Cache đi, nhắn tin lại mới xem đc, ko rõ nếu mua TK rồi thì giải quyết ra sao ko thấy ZTV phản hồi. Có lúc bị liên tục, một lúc phải gửi vài tin SMS liền, cao điểm có ngày gửi tới cả chục tin nhắn, quá tội.
Mà hình như mỗi mình hay bị sao ý nhỉ, vì thấy ít tin phản ánh từ người dùng ?

Của mình thì bị lỗi ko đăng nhập được trong phần tài khoản ko nhận được số đt của mình phải cài DNS cho nó thì nó mới lên hình ko hiểu sao luôn :))
Phần app livetv mình thấy cái chính chủ nó ổn định hơn cái ZTVone này khi up rom hay reset máy thì ZTVone mấy sạch tiền và tài khoản còn cái app chính chủ vẫn còn nguyên tiền sao ZTV ko làm như cái chính chủ nhỉ chứ để như vậy ai dám nạp tiền vào mà xem

Bên trên