Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Trưa nay thử trên con ZTV A Class thấy ngon lành cành đào, chiều về thử tiếp trên mấy con Android box còn lại xem thế nào.

ngonphi_bg

Member

Hôm qua ra thủ đô, tìm địa chỉ 23 Lạc Trung, leo lên tầng 13(chưa bao giờ em leo cao thế) mua thẻ ZTV. :D

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Trưa nay thử trên con ZTV A Class thấy ngon lành cành đào, chiều về thử tiếp trên mấy con Android box còn lại xem thế nào.
Cùng cha sinh mẹ đẻ mà không được mới lạ:))

huapro

Member
Test qua thấy ít nội dung quá chất lượng tạm ổn được cái có thuyết minh

hungphutho

Active Member
Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Em đã làm như bác và không thành công :((

View attachment 152151

Nhắn tin theo cú pháp rồi nhưng ko thấy phản hồi là sai hay đúng hay kích hoạt chưa. Giao diện hiện ra vẫn đòi kích hoạt y nguyên
Híc thế kia thì sao mà được
Bạn không gõ chữ HOA theo cú pháp được à ?

Hướng dẫn kỹ cho bạn chút này .

Mở phần mềm ZTV lên yêu cầu kết nối mạng . Khi đang ở chỗ cú pháp đòi kích hoạt bạn phải để nguyên đó và nhắn tin đúng theo cú pháp chứ bạn gõ sai như trên làm sao được .
Sau khi có tin nhắn báo thành công thì trên android box nó tự load vào giao diện luôn cho bạn .
giống hệt bạn kích hoạt phần mềm ZING TV vậy

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Em đã làm như bác và không thành công :((

View attachment 152149

View attachment 152151

Nhắn tin theo cú pháp rồi nhưng ko thấy phản hồi là sai hay đúng hay kích hoạt chưa. Giao diện hiện ra vẫn đòi kích hoạt y nguyên
E nghĩ phải viết hoa mới ăn thua. Kích hoạt thành công sẽ có tin nhắn trả về. Bác lại phải ủng hộ ztv tiếp thôi

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Híc thế kia thì sao mà được
Bạn không gõ chữ HOA theo cú pháp được à ?

Hướng dẫn kỹ cho bạn chút này .

Mở phần mềm ZTV lên yêu cầu kết nối mạng . Khi đang ở chỗ cú pháp đòi kích hoạt bạn phải để nguyên đó và nhắn tin đúng theo cú pháp chứ bạn gõ sai như trên làm sao được .
Sau khi có tin nhắn báo thành công thì trên android box nó tự load vào giao diện luôn cho bạn .
giống hệt bạn kích hoạt phần mềm ZING TV vậy

E nghĩ phải viết hoa mới ăn thua. Kích hoạt thành công sẽ có tin nhắn trả về. Bác lại phải ủng hộ ztv tiếp thôi
Hqua em ko viết hoa vẫn đc mà
Để em thử lại
Ờ mà nếu em viết sai thì phải có tn nhắn báo sai cú pháp chứ. Đây cưs im ỉm. Lúc sáng em viết sai có tn nhắn báo sai mờ

Daithanhthai

Active Member

Em kích hoạt đc rồi
Chất lương các kênh TH tốt nhất so với các app đã dùng
Phim nếu chọn HQ thì lag
Em ko cần xem phm với các app dạng thế này, nhưng nếu với chất lượng các kênh TH thế này thì em sẽ trả tiền thuê bao

ngonphi_bg

Member

Hôm qua xem LiveTV trên C toàn báo đang nâng cấp. Sáng nay thì giật tung chảo. Có ai bị thế không hay tại đường truyền nhà mình nhỉ?

dtsexpert

Active Member

em đang ở nước ngoài, nhờ bác nào giúp nhắn tin giùm em chút
soạn tin ZTV 4FJ7H1 gởi 6177, giúp dùm em chút cho em test ZTV chạy ra sao
cám ơn trước

hungphutho

Active Member

em đang ở nước ngoài, nhờ bác nào giúp nhắn tin giùm em chút
soạn tin ZTV 4FJ7H1 gởi 6177, giúp dùm em chút cho em test ZTV chạy ra sao
cám ơn trước
Híc bạn. Bạn phải mở phần mềm ZTV đó lên và để nguyên ở chỗ đòi soạn tin nhắn sau đó thì nhờ người khác . chứ bây giờ tôi có giúp bạn thì bạn cũng không kích hoạt được đâu . :) . Bạn cần chát trực tiếp với anh quen biết nhé

dtsexpert

Active Member

Híc bạn. Bạn phải mở phần mềm ZTV đó lên và để nguyên ở chỗ đòi soạn tin nhắn sau đó thì nhờ người khác . chứ bây giờ tôi có giúp bạn thì bạn cũng không kích hoạt được đâu . :)

em đang để nguyen màn hình kích hoạt nãy giờ nè, skype bác ztv nhờ kích hoạt mà chẳng thấy tra lời, mạo mụi lên đây nhờ, bác giúp em chút

hungphutho

Active Member

em đang để nguyen màn hình kích hoạt nãy giờ nè, skype bác ztv nhờ kích hoạt mà chẳng thấy tra lời, mạo mụi lên đây nhờ, bác giúp em chút
Vừa hộ bạn rồi đó . chưa thấy reply của tổng đài. Nếu không được thì bạn chỉ có cách PM bên ZTV thôi vì các thành viên họ nhiệt tình cũng có hạn

YAFwDHwZOxgPUdG3fcbsXt6aUyhnLMLvsD14_19s3B8=w346-h553-no

dtsexpert

Active Member

Vừa hộ bạn rồi đó . chưa thấy reply của tổng đài. Nếu không được thì bạn chỉ có cách PM bên ZTV thôi vì các thành viên họ nhiệt tình cũng có hạn

YAFwDHwZOxgPUdG3fcbsXt6aUyhnLMLvsD14_19s3B8=w346-h553-no
vẫn còn màn hình kích hoạt, chắc hệ thống kích hoạt ztv bị gì hay sao, thật sự cảm ơn bạn nhiều

Bên trên