Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

sdong

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Updated bản mới nhất tại CH play hôm nay, vẫn ko chạy đc, out ngay. Có cái bản ứng dụng cỏn con mà làm mãi ko xong. Đi mà vét đĩa cho mấy bạn mytvnet đi là vừa. Toàn nói phét thì tài.(Q5II)

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Updated bản mới nhất tại CH play hôm nay, vẫn ko chạy đc, out ngay. Có cái bản ứng dụng cỏn con mà làm mãi ko xong. Đi mà vét đĩa cho mấy bạn mytvnet đi là vừa. Toàn nói phét thì tài.(Q5II)

Do q5ii tương thích kém thôi chứ mấy con khâc k out đâu. Cơ mà nội dung nghèo nàn bác cũng chẳng cần bực tức làm gì.

alexzai87

Member
Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Có bác nào biết thiết bị nào xem được mấy kênh như Discovery HD và AXN HD k?mất tiền cũng được. Cái Dune ở nhà xem chả lag giật gì cả nhưng mấy kênh trên k có. Mà đọc 7 trang thấy phong cách kinh doanh của mấy bác nhà ta mất uy tín quá thể

huapro

Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Có bác nào biết thiết bị nào xem được mấy kênh như Discovery HD và AXN HD k?mất tiền cũng được. Cái Dune ở nhà xem chả lag giật gì cả nhưng mấy kênh trên k có. Mà đọc 7 trang thấy phong cách kinh doanh của mấy bác nhà ta mất uy tín quá thể
Bác thử mấy list top iptv xem cũng được đó

sdong

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Do q5ii tương thích kém thôi chứ mấy con khâc k out đâu. Cơ mà nội dung nghèo nàn bác cũng chẳng cần bực tức làm gì.

Ah, chủ yếu xem thử mấy kênh hd qua môi trường internet xem chất lg thế nào ý mà, còn 1 số mục đính kèm theo cần gì, ko thiếu.

leng_keng

Kich hoat gui den dau so nao cac bac nhi. Sorry em dang dung dt

leng_keng

Không còn chế độ kích hoạt qua sms nưa hả các bác

dùng bình thương mà

Đôrêmi

Moderator

Hôm nay rỗi rãi mở cái ứng dụng ZTV ra xem thấy hết hạn (chắc đã được 1 tuần kể từ khi kích hoạt) nên không xem được nữa vậy là tiện tay gỡ ra rồi lên CH Play tải về cài lại, kích hoạt qua SMS lại có 7 ngày. Hic như thế này dùng các dịch vụ của ZTV 1 tháng chỉ mất khoảng hơn 4k thôi sao? Các bác bên ZTV hào phóng thật!

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Hôm nay rỗi rãi mở cái ứng dụng ZTV ra xem thấy hết hạn (chắc đã được 1 tuần kể từ khi kích hoạt) nên không xem được nữa vậy là tiện tay gỡ ra rồi lên CH Play tải về cài lại, kích hoạt qua SMS lại có 7 ngày. Hic như thế này dùng các dịch vụ của ZTV 1 tháng chỉ mất khoảng hơn 4k thôi sao? Các bác bên ZTV hào phóng thật!

Giống HD Việt bác nhể

vừa đơnload về và cài trên androidbox MK808B.
kich hoạt xong thấy có mỗi tính năng karaok là đùng được, còn VOD và live TV dùng không được??
có ai bị nhưu mình không

HNT24681

Well-Known Member

Để trưa nay e về test thử phát xem sao. Đang dùng HTV online cũng khá hài lòng rồi, cơ mà ko có mấy kênh VTC-HD mà em thích, nhất là 1VTC-HD có em Diệu Thảo nhìn ngon lém :D

trannhutlinh

Ứng dụng tuyệt vời vậy. Cảm ơn topic đã giới thiệu nha

HNT24681

Well-Known Member

Mới cài xong; cũng ổn. Nhưng kênh 1vtc-hd khi mở lên lại là vtc1-hd nên ko gặp đc e Diệu Thảo :D

vừa đơnload về và cài trên androidbox MK808B.
kich hoạt xong thấy có mỗi tính năng karaok là đùng được, còn VOD và live TV dùng không được??
có ai bị nhưu mình không
có ai bị nhưu mình không

Bên trên