Trận Mayweather vs Pacquiao có kênh nào phát quảng bá?

monoblock

Member
Em tìm trên net thấy có một số kênh pay per view phát trực tiếp trận này.
Nhưng chưa thấy kênh quảng bá nào công bố phát?
Các bác có thông tin gì chăng?

ducanhct

Member
Ðề: Trận Mayweather vs Pacquiao có kênh nào phát quảng bá?

Em ko rõ nhưng mà em thấy kênh VTC3-HD có phát. Mà kênh đó ko phải là kênh quảng bá :)

monoblock

Member

Em ko rõ nhưng mà em thấy kênh VTC3-HD có phát. Mà kênh đó ko phải là kênh quảng bá :)

Kênh đó là quảng bá bác ạ, vì mình chỉ cần thuê bao là xem được, chứ không phải trả tiền theo từng nội dung muốn xem. Nếu quả thật VTC3-HD có phát thì may quá. Bác có thể nêu rõ nguồn tin nào nói VTC3-HD sẽ phát trận này?

Chỉnh sửa lần cuối:

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Trận này bản quyền đắt lòi. Hóng đến gần ngày đánh rồi sẽ biết. :)

Trên facepage SCTV15 nói là "sẽ THTT trên HBO nên kênh SCTV15 sẽ ko phát, nhưng 8h ngày CN 26/04 tới đây chúng tôi sẽ THTT trận tranh đai hạng nặng giữa Klitschko và Jennings, mời bạn đón xem nhé".
Theo mình thì cứ Viet Simpletv hoặc sopcast cho lành. Có thể vào đây tìm link
livetv Live Sport Streams, Football, Soccer, Ice Hockey, Tennis, Basketball / LiveTV
http://soptv.sx/
Mình nhớ là Sky Sport có bản quyền nên tìm các kênh đấy để nghe tiếng Anh.

music123

Member
VTC3 mà phát thì nó đã quảng cáo rầm rộ rồi. Mình nghĩ khả năng VTC ko phát là rất cao.

monoblock

Member

Thông tin ở đây nhé: https://www.facebook.com/SCTV15

Kênh thể thao SCTV15 Đính chính lại thông tin 1 chút mọi người ơi, trận này đúng là THTT trên HBO nhưng là HBO PPV nghĩa là trả tiền để theo dõi, không phát sóng tại lãnh thổ Việt Nam, nên bạn nào máu quá chắc là phải tìm link trên internet thôi

Tóm lại là vẫn chỉ có thông tin về pay per view. Chưa có tin tức gì về broadcast

tienlequoc

Well-Known Member

Sẽ trực tiếp trên Bsbsmartrelax addon. :D

Lambn

Member

kenh VTC 9 ha????????????????

Chắc là FPT Play sẽ phát đó bác. Em vừa xem trên ứng dụng FPT Play ở điện thoại và lên cả trang web FPT Play nữa thì thấy FPT đã tạo thêm 2 kênh lấy nguồn Sky Sports HD 1 và HD 5 của Anh để phát trận này

tan_huy_93

Well-Known Member

Chắc là FPT Play sẽ phát đó bác. Em vừa xem trên ứng dụng FPT Play ở điện thoại và lên cả trang web FPT Play nữa thì thấy FPT đã tạo thêm 2 kênh lấy nguồn Sky Sports HD 1 và HD 5 của Anh để phát trận này

FPT ghê thặc :))

thered

Member

Fptplay chuyển từ tên miền .vn sang .net là có ý đồ cả. Chỉ sợ fpt khó đảm bảo được đường truyền khi trận đấu diễn ra vì lượng truy cập tăng mạnh.

Bên trên