Transformers 3D: Dark of the Moon (2011): chờ đợi thật là sung, nhưng sau đó có sướng ?

greencoat

Member
Ðề: Transformers 3D: Dark of the Moon (2011): chờ đợi thật là sung, nhưng sau đó có sướng ?

Film có 1 số lỗi như các bài review có spoil nhưng về căn bản mình đều có thể bỏ qua và thưởng thức những màn kỹ xão quá mãn nhãn, kỹ thuật quay film độc đáo của bác Bay. Duy chỉ có 1 tội mà oánh chết, thỏa hiệp cách nào chăng nữa mình cũng không thương được trong phần 3 này đó là....Sự góp mặt đầy vô duyên của em Rosie Huntington này. Thực tình dù tác giả kịch bản và đạo diễn có cố làm cho nhỏ này có giá trị những đến cuối cùng, mình vẫn chịu không nổi dù chỉ 1 giây hình nào của em này, mặt cứng đơ mà diễn thì cảm xúc duy nhất em mang đến là...Next scene hộ phát =))=))=))

dotu

Member
Ðề: Transformers 3D: Dark of the Moon (2011): chờ đợi thật là sung, nhưng sau đó có sướng ?

Film có 1 số lỗi như các bài review có spoil nhưng về căn bản mình đều có thể bỏ qua và thưởng thức những màn kỹ xão quá mãn nhãn, kỹ thuật quay film độc đáo của bác Bay. Duy chỉ có 1 tội mà oánh chết, thỏa hiệp cách nào chăng nữa mình cũng không thương được trong phần 3 này đó là....Sự góp mặt đầy vô duyên của em Rosie Huntington này. Thực tình dù tác giả kịch bản và đạo diễn có cố làm cho nhỏ này có giá trị những đến cuối cùng, mình vẫn chịu không nổi dù chỉ 1 giây hình nào của em này, mặt cứng đơ mà diễn thì cảm xúc duy nhất em mang đến là...Next scene hộ phát =))=))=))

Diễn tệ đến thế hả bác? Mà thật tình tui cũng ko hiểu cớ gì mà anh Bay chọn m này vào phim. Nếu chọn dv có kinh nghiệm+ đẹp (dáng và face) Hollywood ko thiếu. Còn buộc chọn VS lại càng lạ m Rosie có thể bước qua hàng loạt đàn chị

brucelee123456

Active Member

I like Scarlet Johanson.

hunghuyen288

Active Member

nhưng phần này là 3D............................

poly

Banned

Tin vui cho ai đi Universial Studio Singapore vào tháng 12/2011 :

Tại Scifi City ở Universial Studio Singapore sẽ trình chiếu độc quyền bộ phim TRANSFORMERS The Ride: The Ultimate 3D

[video=youtube;fXnCPoweWSw]http://www.youtube.com/watch?v=fXnCPoweWSw[/video]
TRANSFORMERS The Ride - Introduction - YouTube

JoJo PlayBoy

Khi nào mình phải xem thử phim này mới được. Nhiều người xem quá mà mình chưa xem

dattit1990

ra bản HD chưa các bác. e đợi mãi:(

thienanh

Active Member

thấy mấy bro bảo trong tháng 9 này có bạn ah.mình cũng đang chờ cùng vs Kungfu Panda 2

Tháng 11 mới ra đĩa BR, tháng 9 chỉ là bản DVD thôi bạn ạ

sexyca

Well-Known Member

Vậy là sắp có rồi. Ngóng cái Trans 3 quá :)

IloveHDz

Bây giờ mới có tg để xem film này.Theo cá nhân f3 này khá hơn 2 phần trước nhìu :)

Chỉ có cái khúc cúi hơi chuối 1 tý.A autobot sắp bị xử đẹp thì Megatron sau khi nghe lời gái khích nhảy ra phá rùi cuối cùng để bản thân mình bị chặt đầu =))

Bên trên