[Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

trancuti

Member
Ðề: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

Các bác tìm con này mà dùng. Nó vừa là chuột, vừa là bàn phím lại vừa là điều khiển có thể học lênh của các loại điều khiển khác. Em đang dùng con này, cho nó học lệnh của Tivi, AClass, dàn âm thanh, và .... điều hòa. cách đây 2 năm em mua của 1 thương gia bên Box HDPlayer, không biết bây giờ ở đâu bán, các bác thử tìm ở đây xem Phi Tuyen Company - Non Linear Systems - NLS - Review Datage HDPro i5

Hình em nó đây

cái remote độc hại thế :)) nhìn cứ như cưa cái blackberry với cái remote rồi xong gắn lại vứt cái màn hình đt đi ấy

tienlequoc

Well-Known Member

Nghe đâu cuối tháng này sẽ có một triển lãm công nghệ tại TpHCM, và may là ZTV có 1 gian hàng giới thiệu sản phẩm ở đó. :D

dungtam25

Well-Known Member

Nghe đâu cuối tháng này sẽ có một triển lãm công nghệ tại TpHCM, và may là ZTV có 1 gian hàng giới thiệu sản phẩm ở đó. :D

Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....
Lúc ấy,anh em tha hồ offline với nhau nhé.Mà thật không bác hay là em bị ôm bom đây?

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....Bravo....
Lúc ấy,anh em tha hồ offline với nhau nhé.Mà thật không bác hay là em bị ôm bom đây?

có thì tham gia, ko có thì thôi cũng có sao đâu bác :D

tienlequoc

Well-Known Member

Thật chứ. Các bác ZTV alo cho em bảo vậy mà, dự là có không gian rộng cho anh em test sản phẩm xả láng. :))

phithien

Well-Known Member

Thật chứ. Các bác ZTV alo cho em bảo vậy mà, dự là có không gian rộng cho anh em test sản phẩm xả láng. :))

Có không gian để nhậu,chém với các bác ZTV ko nhỉ:D

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

hơ, ngon thế ah, thế ra thành cái đầu đọc đĩa ngon lành luôn, mình bán ve chai hết mấy cái đầu rồi, chứ ko cũng lôi ra thử.

Bác phải kiếm thêm DVD box,bỏ ổ DVD pc vào mới kết nối USB của A được,không có box lấy niềm tin để phát.Box còn phải có nguồn cấp cho nó nữa chứ bác.

tienlequoc

Well-Known Member

Kiếm cái DVD gắn ngoài giao tiếp qua usb nữa là ngon. :))

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

Bác phải kiếm thêm DVD box,bỏ ổ DVD pc vào mới kết nối USB của A được,không có box lấy niềm tin để phát.Box còn phải có nguồn cấp cho nó nữa chứ bác.

thôi để kiếm cái DVD gắn ngoài qua cổng usb là xong :D

tienlequoc

Well-Known Member

Lạng quạng là cắm ổ bluray ngoài qua usb nó nhận luôn. Xem 3D iso phà phà. :))

longvp

Member

class - A làm được nhiều việc phết nhỉ :))

Bên trên