Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

chosathaiphong

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

nghe thì điên đảo rồi

còn nhìn thì... hix :-O:-O:-O

Mời bác ghé website chosathaiphong "nấu" cơm để xem thêm thông tin và hình ảnh nhé. Còn mục sở thị và thẩm âm sản phẩm mời bác ghé 28 Văn Cao.
Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ các bác :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Helpme có con con card màn hình nào dư dùng có cổng HDMI ( DVI) + VGA dư dùng và một sound card có optical thì ới anh nhé. Ông anh đang có con main G41 onboard VGA nên ko xuất màn hình ra TVi và vi tính cùng một lúc được (ông ấy muốn đọc báo bằng tvi + nghe nhạc bằng bộ AIO pana). Ông ấy thích sành điệu dở hơi nên đành phải chiều thôi.

Pate

Member

Bác chủ để cho mình con trâu già + ổ cứng của VCL nhé, cuối tuần về mình sẽ sang lấy.

vuchaulong

Active Member

Bác chủ để cho mình con trâu già + ổ cứng của VCL nhé, cuối tuần về mình sẽ sang lấy.

Buffalo NÁT station 500GB giá sách 2 tỷ, mua cũ tỷ 2, bán nhanh 1 tỷ, thử sống chuyển tiền luôn, không chịu trách nhiệm mọi hư hỏng sau khi hàng đưa ra khỏi Chợ Sắt.

tnm

Well-Known Member

Buffalo NÁT station 500GB giá sách 2 tỷ, mua cũ tỷ 2, bán nhanh 1 tỷ, thử sống chuyển tiền luôn, không chịu trách nhiệm mọi hư hỏng sau khi hàng đưa ra khỏi Chợ Sắt.

Thế là rẻ 1 nửa so với giá sách rồi đấy, triết lý mua bán hàng này qoen qoen :p

dragonlee

Well-Known Member

Chủ "Trâu" đã chốt giá, hẹn bác Trân cuối tuần qua 28 Văn Cao lấy hàng nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:

vohaidong

Active Member

Chú Long thấy điện thoại nhận được nhắn tin chưa. Máy DT anh nó báo từ sáng rồi nhé

dragonlee

Well-Known Member

Chú Long thấy điện thoại nhận được nhắn tin chưa. Máy DT anh nó báo từ sáng rồi nhé

Em nhận được tin nhắn là nhắn lại luôn cho anh vào số 9228 rồi đó, anh nhớ ghé lấy bắp chuối nhé.

tiendat

Active Member

Mới cho cái cát-xét đầu giường đi rồi, có nhu cầu tìm bộ giàn mini. Không thực sự đòi hỏi chất lượng cực kỳ cao, nghe đọc truyện đêm khuya là được rồi, ưu tiên đọc tốt đĩa CD,MD và FM 108.
Đặt hàng chợ sắt nhé.

vohaidong

Active Member

Có 1 bộ 2.1 đúng theo ý Bác đấy. Em thấy ngon, Bác rảnh qua xem rồi khênh về nghe thử, nếu hay thì CK. Em toàn thế nên đợt này tốn xiền quá cơ. huhu

Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

up cái lên đầu cho các bác đắt hàng nè....

chosathaiphong

Mới cho cái cát-xét đầu giường đi rồi, có nhu cầu tìm bộ giàn mini. Không thực sự đòi hỏi chất lượng cực kỳ cao, nghe đọc truyện đêm khuya là được rồi, ưu tiên đọc tốt đĩa CD,MD và FM 108.
Đặt hàng chợ sắt nhé.

Bộ này chắc hợp bác:

tiendat

Active Member

Uhm, nhanh phết nhỉ!
Để chiều đi làm về mình qua xem.
Hỏi thêm anh em 1 tí là có bộ mini nào mà chạy được cả DVD hay MP3 hay USB nữa không nhỉ?

buihung

Administrator
Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Uhm, nhanh phết nhỉ!
Để chiều đi làm về mình qua xem.
Hỏi thêm anh em 1 tí là có bộ mini nào mà chạy được cả DVD hay MP3 hay USB nữa không nhỉ?
Có 1 bộ Sony CMT-SE7 đọc DVD, có cổng optical in out, có logo Mp3, dts đàng hoàng. Chiều bác qua 28 VC xem 1 thể nhé.

tiendat

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Đã qua xem con Sony trông hình thức và chức năng được, nhưng FM tới 88 thôi và không có khiển thì chỉ play là chính. Con sharp thì chưa có dây loa chưa dám bật lên xem nó ntn (sẽ quay lại xem), nhưng ông này thì lắm nút nên chắc k khiển vẫn chơi được. Chắc bạn này rẻ hơn bạn sony nên ưu tiên.
Bây giờ mà mua thì phải cầm lên chợ sắt để thay nguồn 220v àh? chứ chợ sắt chấm cơm nhà mình thì làm gì có gì xử lý nhể?

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Đã qua xem con Sony trông hình thức và chức năng được, nhưng FM tới 88 thôi và không có khiển thì chỉ play là chính. Con sharp thì chưa có dây loa chưa dám bật lên xem nó ntn (sẽ quay lại xem), nhưng ông này thì lắm nút nên chắc k khiển vẫn chơi được. Chắc bạn này rẻ hơn bạn sony nên ưu tiên.
Bây giờ mà mua thì phải cầm lên chợ sắt để thay nguồn 220v àh? chứ chợ sắt chấm cơm nhà mình thì làm gì có gì xử lý nhể?

Anh làm cái cục đổi nguồn bé ý. Cái loại này có ngốn cs nhiều đâu.

@ : Chosathaiphong . Vưỡn đặt 1 cặp loa cột nữa nhé để thây đôi font tìu đang sử dụng nhé

dragonlee

Well-Known Member

Đã nhận bác nhé.

Huytroc

Active Member

Ở chỗ bác có con receiver nào tầm 3tr trở xuống không? Nhu cầu là xem phim và nghe tí nhạc, có khiển càng tốt.
Xem bằng vi tính mãi chán rồi.
Nếu có hoặc khi nào có thì bác sms cho 0902245868.
Thanks.

Bên trên