Truyền hình cáp Hà Nội “tuyên chiến” với K+

hminh2005

Member
Ðề: Truyền hình cáp Hà Nội “tuyên chiến” với K+

Hiện có các đài nào phát Super Sunday ? Xem trên TH cable VN thấy có Hải phòng, QNinh nhưng ko thấy phát

MrMilan

Banned

Hì hì, ko biết giờ bác Mod MrMilan đang nghĩ gì sau khi đã mua K+ :D

Tớ đang xem trận Fulham - Mu mà không phải thấp thỏm vì không biết TH Cáp HN có phát trận này hay không ( mà nhà tớ ở QN, ko có cáp HN). \m/

havefun

Mấy bác cũng phải thông cảm cho MOD, MOD ở vùng sâu không có TH cáp thì bắt buộc phải xài đầu thu, mà lỡ mua đầu thu thì cũng phải chọn cái nào coi đầy đủ giải chứ ? Nếu mà thằng VTC có đầy đủ giải thì MOD đâu có ngu mà ném tiền qua cửa sổ cho thằng "ku cộng" ! :)

phuongtv_76

Well-Known Member

Cáp Hn phát đủ trận ngày chủ nhật đây, Fullham-ManU 1-1, phuts 71

ffv

Active Member

Chỗ tôi cũng không có cáp kiếc gì hết, đành xem online thôi => cùng cảnh ngộ với mod nhưng lập trường vững hơn mod. Không chơi với K+!

vad

thằng Cao Văn Liệt chưa thấy mở mồm các bác nhỉ,

thaoarch

Kaka, tình hình là em ở SG, tối qua vẫn "vô tình" xem trọn 2 trận ngày CN : Newcastle-Aston Villa & Fulham-MU :))

Ba Chien

Member

Hôm qua xem đủ 2 trận trên cap HN,phê wá,thế mà mấy hôm trước gọi dt mắng chúng nó xơi xơi vì cái tội hay mất tín hiệu và nhiễu,nó xin lỗi rối rít.Hôm sau có 2 chú kt đến sửa ngay,màn hình trong veo dưng mà con 42 nhà em hơi bé.

nhiha

Member

"Đại diện MP& Silva cũng cho biết đang chờ văn bản từ True Vision (chủ sở hữu kênh True Sport của Thái Lan) xác nhận rằng kênh này không phát sóng EPL ở VN và bất kỳ kênh truyền hình nào của VN phát sóng cũng là vi phạm bản quyền."

Nói miệng thôi, MP& Silva là thằng nào và việc gì phải văn bản! True Vision có bán bản quyền cho HCTV đâu, có chăng chỉ là làm ngơ khi phát lại mà thôi!
MP, K+ à! Có kiện vi phạm thì các cậu về Việt nam nhé! Tớ còn phải làm việc, tớ không kiện đâu !

lac0ste

Bác đừng phát biểu như ở trển mới về thế.
Em thừa sức lắp 10 cái K+ nhưng còn lâu em mới chơi mà đứng cùng chiến tuyến với anh em anti K+.
Em ghét nhất là những ông học nhiều nhưng hiểu ít, động 1 tí mang giá cả tại nước ngoài ra so sánh với giá cả tại Việt Nam nhưng lại giả ngu quên không so sánh mức thu nhập bình quân.
Bác thử chỉ cho em xem còn quốc gia nào có cái tiền phí TH lên tới 12.5% GDP rồi hãy nói K+ đúng.

Rõ ràng là chả có cái đài K+ thì người dân được xem EPL giá rẻ, không True thì ESPN, STAR tự nhiên nảy lòi ra 1 ông mua giá cắt cổ hòng cắt cổ lại người khác rồi như ban ơn cho người khác không bằng.

em ủng hộ bác...nhà em ko gọi là giàu..nhưng ba mẹ dc cái thương em cho e đi du học ở singapore thôi..em đọc báo thấy K+ rất là bức xúc...e thề Anti K+ tới cùng...ko bào giờ lắp nó...cái kiểu kinh doanh lấy thịt đè người như vậy là thiếu đạo đức giết chết đam mê của dân nghèo...

manhthang

Huyền Thoại

Nhân dịp này sale off ít đồ HD cho AE đi bác =P~
Lúc nào em chả hỗ trợ anh em tẹt ga :D
Bác cần món gì thì cứ pm 1 phát là xong mà :))

Bọn ung thư đang có chiến dịch PR ở Vinh, bác nào ở Nghệ an ra ném đá nhé. Sắp tới chiến dịch sẽ sang các Thành phố khác, các bác chú ý tin tức để ra ném đá bọn hút máu dân Việt
Em thấy ở HP cũng PR bác ạ :D
Nhưng có mấy cái băng rôn không biết ai tháo xuống mất rồi, mấy cửa tiệm hôm nọ bày chảo K+ nay cũng không thấy đâu hết. Đứng từ trên cao vác ống nhòm quan sát khắp nơi em cũng chả thấy cái chảo K+ nào cả :))
Lạ quá các bác ơi =))

lac0ste

thế cho em hỏi hôm wa chủ nhật mấy bác ngòai bắc có coi dc từ true sport ko hay là đâu tranh vẫn thua k+ cục ***

tadien77

thế cho em hỏi hôm wa chủ nhật mấy bác ngòai bắc có coi dc từ true sport ko hay là đâu tranh vẫn thua k+ cục ***

Vẫn coi bình thường pác ạ, co điều ko thấy báo đài đưa tin gì cả, chắc có đồng chí nào điện cho cu Liết bảo im đi , trật tự ...không thì a ****>:/

lac0ste

vậy là thằng liếc thua rồi..chắc là tương lai...chúng ta sẽ dc xem phim K+ sụp đổ

nhthi

Vẫn đang trong quá trình xử lý thôi, luật của mình nó vậy mà...

thang990

Active Member

tối qua xem fullham vơi ManU trên Truesport của cáp HN bình thường,chết thằng K+ rồi =)) =)).Ức chế mỗi quả pen của Mu,cuối cùng hòa 2-2 nản

hnvn1234

Member

Tình hình là được xem EPL hết cả 3 năm tới rồi :))
Nghe tiếng Thái cũng thấy hay hay nhỉ :D

Có khi bỏ tiền học 1 lớp tiếng Thái còn rẻ hơn bỏ tiền chơi với Ku+.

"Đại diện MP& Silva cũng cho biết đang chờ văn bản từ True Vision (chủ sở hữu kênh True Sport của Thái Lan) xác nhận rằng kênh này không phát sóng EPL ở VN và bất kỳ kênh truyền hình nào của VN phát sóng cũng là vi phạm bản quyền."

Nói miệng thôi, MP& Silva là thằng nào và việc gì phải văn bản! True Vision có bán bản quyền cho HCTV đâu, có chăng chỉ là làm ngơ khi phát lại mà thôi!
MP, K+ à! Có kiện vi phạm thì các cậu về Việt nam nhé! Tớ còn phải làm việc, tớ không kiện đâu !

True có liên quan gì với MP đâu, True mua từ nguồn khác mà.
Nguồn này cho True phát thoải mái......hihihihihihih

vậy là thằng liếc thua rồi..chắc là tương lai...chúng ta sẽ dc xem phim K+ sụp đổ

Nó chưa thua ngay đâu, còn giãy chết chán.

Bên trên