TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thaoso123

Member
Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Cho e hỏi chút. Nhà e cáp quang 22mb + FBT play. đo speedtest.net thì lúc nào cũng 22mb vậy có chuẩn tốc độ ko. NV kỹ thuật lắp bảo FBT Play ko ảnh hưởng gì !!

Support_FPT

Cho e hỏi chút. Nhà e cáp quang 22mb + FBT play. đo speedtest.net thì lúc nào cũng 22mb vậy có chuẩn tốc độ ko. NV kỹ thuật lắp bảo FBT Play ko ảnh hưởng gì !!

sử dụng FPT Play HD được mở luồng truyền hình riêng bác nhé nên an tâm ạ

lcd80512

Member
Hôm qua còn dùng được movie finder . Hôm nay cũng bị lỗi 201 giống bác. Bác cho em hỏi bác đã khắc phục được chưa a. http://www.upsieutoc.com/images/2015/11/30/Untitled54f06.jpg

o0o8_8o0o

Hog biết sao mà cái đầu HD FPT của em mới lắp nó chỉ có 1 port USB thôi, mà nhà ông anh mới lắp lại 2 port, ko biết có khã gì không nữa.

9903

Member

Tuanhp031

Đang xem phim thì bị mất mạng còn làm ăn gì nữa. Vẫn phải phụ thuộc vào internet

Wang022

Member

Hog biết sao mà cái đầu HD FPT của em mới lắp nó chỉ có 1 port USB thôi, mà nhà ông anh mới lắp lại 2 port, ko biết có khã gì không nữa.

Loại 2 cổng usb là loại cũ. Loại mới bây giờ chỉ có 1 cổng usb

kitasi123

Nhà mình dùng chung mạng FPT FTTH với nhà hàng xóm thì có lắp dc truyền hình FPT k ạ? hay phải dk mạng FPT riêng ạ?

Support_FPT

Nhà mình dùng chung mạng FPT FTTH với nhà hàng xóm thì có lắp dc truyền hình FPT k ạ? hay phải dk mạng FPT riêng ạ?

Bác đăng ký riêng một đường truyền hình FPT về nhà, sẽ được cung cấp Modem và box HD bác nhé.

hieukbhn

Active Member

Loại 2 cổng usb là loại cũ. Loại mới bây giờ chỉ có 1 cổng usb

Tại sao mình mới lắp tháng 11 mà đầu thu lại 2 cổng nhỉ.

Có bác nào dùng rồi, cho cảm nhận loại mới tốt hay loại cũ tốt hơn vậy ?

vipbkgz

Well-Known Member

Em mới lắp tháng 10 mà cũng có 2 cổng đây, với lại em ko biết đầu này tốt hay ko do em ít dùng vì toàn chương trình linh tinh, kênh truyền hình cũng ko = SCTV HD đang dùng

tmanhvu91

Active Member

Em mới lắp tháng 10 mà cũng có 2 cổng đây, với lại em ko biết đầu này tốt hay ko do em ít dùng vì toàn chương trình linh tinh, kênh truyền hình cũng ko = SCTV HD đang dùng

linh tinh là linh tinh thế nào bác :-? , kênh truyền hình bên FPT đúng là ko thể bằng được các đơn vị khác nhưng bù lại kho giải trí cũng đc phết mà bác ;))

vipbkgz

Well-Known Member

linh tinh là linh tinh thế nào bác :-? , kênh truyền hình bên FPT đúng là ko thể bằng được các đơn vị khác nhưng bù lại kho giải trí cũng đc phết mà bác ;))

Được gì bác, suốt ngày bản quyền mệt quá rồi :(

wyatt94

Member

Hum bua moi thay cap nhat american horror story:hotel,giờ lên lại ko thấy nữa"mún chửi thề"
Từ hun bữa xóa hết phim bộ US cũng hơn 3 tháng rồi,còn 20 ngày nữa là qua năm mới chả thấy fpt đá động j tới vụ này
Cứ ngồi đợi câu trả lời từ bộ VHTT bít chừng nào,FPT là công ty lớn mà,chủ động đi chớ

Support_FPT

Hum bua moi thay cap nhat american horror story:hotel,giờ lên lại ko thấy nữa"mún chửi thề"
Từ hun bữa xóa hết phim bộ US cũng hơn 3 tháng rồi,còn 20 ngày nữa là qua năm mới chả thấy fpt đá động j tới vụ này
Cứ ngồi đợi câu trả lời từ bộ VHTT bít chừng nào,FPT là công ty lớn mà,chủ động đi chớ

Không riêng gì FPT mà ngay cả các dịch vụ Viettel, VNPT... cũng phải đợi thôi bác ạ

Mình sử dụng FPTH thì có được tài khoản VIP Fshare không Bác chủ?

Support_FPT

Còn mấy cái web xem HD (free có, tính phí có) tào lao khác thì chẳng ảnh hưởng j hết, đóng tiền xài của mấy đại gia chính thống thì bị vướng bản quyền, thiệt tình...

http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe-t...6502/xu-phat-mang-hayhaytv-60-trieu-dong.html

Thêm dẫn chứng để bác hiểu hơn về bản quyền trong thời điểm hiện tại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên