TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tuanhp031

Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

FPT cho mình hỏi là trong kho phim hoặc ca nhạc thì có ca nhạc hải ngoại không,vd như Thúy nga chẳng hạn

thebluez

Active Member

FPT có tính mua kênh BTV5 không vậy ad ơi :3

wyatt94

Member

Mốt bên FPT có gói kênh SCTV ko ạ,nếu có gói đó đóng thêm 30k mình sẵn sàng đăng ký :( mình ngán HTVC tận cổ rồi :(
Hoặc nếu ko thì cố gắng có kênh SCTV- YanTV cug dc kênh ca nhạc YanTV là nhất !!!
Mog bác fản hồi ý kiến giúp e !!!

vuluc94

Bác ơi. Cho e hỏi khi nào ở khu vực Cam Lâm, Khánh Hòa khi nào mới có truyền hình FPT vậy? Muốn lắp truyền hình FPT bác ơi.
Bác hỏi dùm e nhé?

bác ơi h em muốn có 1 tài khoản fshare bundle thì mình phải có làm ntn hiện tại gói cước nhà em là 230k 16mbps cáp quang của fpt. bác tư vấn thêm về vụ này

Support_FPT

Mốt bên FPT có gói kênh SCTV ko ạ,nếu có gói đó đóng thêm 30k mình sẵn sàng đăng ký :( mình ngán HTVC tận cổ rồi :(
Hoặc nếu ko thì cố gắng có kênh SCTV- YanTV cug dc kênh ca nhạc YanTV là nhất !!!
Mog bác fản hồi ý kiến giúp e !!!

Mọi nhu cầu giải trí của bác đều được đáp ứng trong chuyên mục giải trí của truyền hình FPT :), YanTV đơn thuần chỉ đáp ứng được nhu cầu tối thiểu của bác, nhưng với truyền hình FPT thì em tin sẽ còn đáp ứng mọi nhu cầu giải trí: xem phim, truyền hình, ca nhạc ....

Support_FPT

Bác ơi. Cho e hỏi khi nào ở khu vực Cam Lâm, Khánh Hòa khi nào mới có truyền hình FPT vậy? Muốn lắp truyền hình FPT bác ơi.
Bác hỏi dùm e nhé?

Liên quan vào hạ tầng thì em phải đợi bên thiết kế hạ tầng của FPT telecom phản hồi, sẽ phản hồi lại bác trong thời gian sớm nhất ạ.

Support_FPT

Ðề: Re: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

như lúc trước khi có cáp quang đăng ký VDSL đc tài khoản fshare vip miễn phí ý bác , bây giờ nó là bundle

À em đã hiểu, cách duy nhất để có được TK VIp Fshare thì các bác đăng ký các gói cáp quang tối thiểu 45Mbps

wyatt94

Member

Mình bít điều này và mình ko hề fàn nàn j ve dịch vụ giải trí của FPT cả từ fim bộ toi fim lẻ tới TV Show tất cả deu tuyệt mih rất ưng ng mih chỉ mún đóng góp bên mảng truyền hình nen co them YanTV v thui ạ va theo mih thay rar nhìu bạn ở đây cug mun co YanTv mog bác hỉu !!!

Thao1975

Member

Sáng nay dậy sớm, xem giao diện và cập nhật FW mới, nhưng chả thấy gì, như cũ?

Support_FPT

Mình bít điều này và mình ko hề fàn nàn j ve dịch vụ giải trí của FPT cả từ fim bộ toi fim lẻ tới TV Show tất cả deu tuyệt mih rất ưng ng mih chỉ mún đóng góp bên mảng truyền hình nen co them YanTV v thui ạ va theo mih thay rar nhìu bạn ở đây cug mun co YanTv mog bác hỉu !!!

Cảm ơn bác đã góp ý, em thay mặt công ty xin ghi nhận đóng góp của bác.

Thay mặt công ty, cảm ơn bác đã sử dụng và có những tình cảm đặc biệt dành cho dịch vụ. Trong ngày 8/8, hệ thống sẽ nâng cấp FW mới cho KHG thay lời cảm ơn với nhiều chức năng cải biến.

Mình thấy, mấy kênh Ca nhạc, FPT truyền hình chưa có nhiều :)
Tính năng nhưng cũng phải bổ sung cả nội dung
hơn nữa, sang nay check, chưa thấy có firmware mới

tmanhvu91

Active Member

Mình thấy, mấy kênh Ca nhạc, FPT truyền hình chưa có nhiều :)
Tính năng nhưng cũng phải bổ sung cả nội dung
hơn nữa, sang nay check, chưa thấy có firmware mới

Chanel V và MTV có cả mà . Mà thời đại bây h` ai còn nghe nhạc trên truyền hình nữa, bạn có thế nghe trên nhacso hay youtube vẫn được mà ...chưa kể đến trong kho nhạc offline của fpt cũng hay biên tập các bài hit đó :)>-

tmanhvu91

Active Member

1 số update mới $-)

[video=youtube;dq_g6bI6uJc]https://www.youtube.com/watch?v=dq_g6bI6uJc[/video]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên