[TTTT] OFFline HD Đà Nẵng 27/06/2010

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [TTTT] OFFline HD Đà Nẵng 27/06/2010

Ui vui quá! Các anh chị còn vụ karaoke nữa sao ko post lên nhỉ? Hay là ;;)

----------------------------------------
Hôm nay Hội HD Đà Nẵng kết nạp chính thức cho 3 thành viên Nữ mới của Hội. Anh em đã làm quen rất nhanh và tạo một niềm tin tưởng rất khát khao cho phong trào HD Đà Nẵng ! Rất cảm ơn các con người nhiệt huyết với phong trào.Rất cảm ơn !

pakse

Để em 1 cô nhé! E training về nội dung phim hay còn gọi là bình loạn phim!:O):O):O):O)

anbinhdo

Well-Known Member

Bác yên tâm cứ càng đẹp em nói...xạo càng hay! :-bd:-bd:-bd

---------------
Bác chừng nào về lại Việt Nam đấy, ở Lào thì về đây bên Đà Nẵng gần ấy mà.Mai về đi nhậu lai rai với anh em nhé :-bd

anh Bình đẹp trai quá
được chụp ảnh với mấy chị xinh đẹp quá chừng

pakse

Thây DN bữa nay vui quá, chắc phải chuồn về sớm thôi. nhưng chưa sắm dc dàn ra mắt, ,,,, gay quá!

pakse

Chú Quý uống bia 333 ddc mấy lon là đến đỉnh nào/????:-bd

kdq2010

Well-Known Member

----------------------------------------
Hôm nay Hội HD Đà Nẵng kết nạp chính thức cho 3 thành viên Nữ mới của Hội. Anh em đã làm quen rất nhanh và tạo một niềm tin tưởng rất khát khao cho phong trào HD Đà Nẵng ! Rất cảm ơn các con người nhiệt huyết với phong trào.Rất cảm ơn !

A Bình lại quên em rồi :( Nhưng tăng 3 là ae ai cũng nói hôm nay là "live show của anbinh và những người bạn". Bài của nam nữ gì anh cũng fang tới hết. Mà công nhậu anh Châu ru mấy bài nghe fê thiệt :-bd

anbinhdo

Well-Known Member

A Bình lại quên em rồi :( Nhưng tăng 3 là ae ai cũng nói hôm nay là "live show của anbinh và những người bạn". Bài của nam nữ gì anh cũng fang tới hết. Mà công nhậu anh Châu ru mấy bài nghe fê thiệt :-bd

-----------------------------------------
Đó là chưa đúng GIÀN CHUẨN của mình đấy, giàn chuẩn của mình chắc mấy Bạn ngủ lâu rồi :-bd :-bd
Hôm nay đúng là live show của anbinh và những người bạn và Nói đúng hơn live show HD Đà Nẵng và những tình thương'

mphuc

Member

Thây DN bữa nay vui quá, chắc phải chuồn về sớm thôi. nhưng chưa sắm dc dàn ra mắt, ,,,, gay quá!
Có hàng gì hay không Bác ơi, mang về em lấy cho :) :), đặc biệt là surround nhé!

-----------------------------------------
Đó là chưa đúng GIÀN CHUẨN của mình đấy, giàn chuẩn của mình chắc mấy Bạn ngủ lâu rồi :-bd :-bd
Hôm nay đúng là live show của anbinh và những người bạn và Nói đúng hơn live show HD Đà Nẵng và những tình thương'

Hội Karaoke này nhân lúc mình "cho con bú" lại Off chùi roài!

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cứ phát huy tiềm năng đi nhé!. Quan buổi Training mình thấy có quá nhiều điều mới mẻ - rất có nhiều mẹo - để hoàn thiện 1 bộ HD vốn kinh khủng của nó..Còn phần bỏ hết các phụ đề ( tiếng Anh, tiếng Tàu.....) thấy cũng hay , nhưng mình chưa dám thử hết vì có khi làm giảm và ảnh hng đến chất lượng của phim . Chắc phải training vài lần về phần này nữa cho chắc ăn....hi hi hi

nlsinh

Active Member

Các Bác cứ phát huy tiềm năng đi nhé!. Quan buổi Training mình thấy có quá nhiều điều mới mẻ - rất có nhiều mẹo - để hoàn thiện 1 bộ HD vốn kinh khủng của nó..Còn phần bỏ hết các phụ đề ( tiếng Anh, tiếng Tàu.....) thấy cũng hay , nhưng mình chưa dám thử hết vì có khi làm giảm và ảnh hng đến chất lượng của phim . Chắc phải training vài lần về phần này nữa cho chắc ăn....hi hi hi

Hehe... còn cái dzụ mà đưa audio tiếng Việt vào phim HD (tương tự như cách của bác Tommykhoai - không ảnh hưởng đến source phim) nữa bác ơi! Sau này hi vọng là bác Hạnh sẽ thuyết minh vào rồi anh em ta xuất ra phim có tiếng thuyết minh cho các cháu ở nhà xem! =P~ (Ước mơ, ước mơ!!!!)

camry2006

Member

Có hàng gì hay không Bác ơi, mang về em lấy cho :) :), đặc biệt là surround nhé!

Bác Phúc có vẻ lăn tăn vụ surround nhỉ, hôm này lên Bác làm ly CF nói chuyện surround một tý cho vui, Bác nhẩy.

=P~
Các Bác tranh thủ quá nhỉ!
Đi off cả ngày mà chỉ vài tấm thế thôi à?
Chắc là các Bác lại ém hàng rồi đây!!!!!!!!!

nlsinh

Active Member

Hội Karaoke này nhân lúc mình "cho con bú" lại Off chùi roài!

Bác mphuc không đi đẻ xem các bác ấy ngoài việc hát hay ra, còn "bóp", "múa" rất giỏi. Nhất là bác Bình, bác Châu. Quả không hổ danh "bàn tay vàng" của hội "À ƠI Í ƠI TOÀN THÀNH PHỐ". =D>=D>=D>

Bác Phúc có vẻ lăn tăn vụ surround nhỉ, hôm này lên Bác làm ly CF nói chuyện surround một tý cho vui, Bác nhẩy.

=P~

NHẮN GỞI BÁC NAM, EM ĐÃ KIỂM TRA VÀ THẤY SOURCE TRƯỚC BỊ LỖI. EM ĐÃ HỐT XÁC LẠI 2 PHIM ĐÓ THÀNH CÔNG! EM SẼ PHANG NÓ CHO BÁC TRỄ NHẤT LÀ NGÀY MAI.

Tomykhoai

Active Member

Không ảnh hưởng gì đâu anh ơi. MKV = container Trong đó chứa File âm thanh, file hỉnh ảnh, file phụ đề. Mình thêm vào hay bớt đi phụ đề không hề ảnh hưởng gì đến chất lượng của file hình ảnh hay âm thanh cả.
Hôm qua em còn đọc trên forum trường hợp như sau
1 phim 2 nhóm rip khác nhau vd là A, B. 1 bản bị rè tiếng ta có thể lấy âm thanh của bản A dùng cho hình ảnh bản B. Vẫn ok. Chúc anh mạnh dạn đưa vào thực tiễn hihi
Thân

camry2006

Member

Bác mphuc không đi đẻ xem các bác ấy ngoài việc hát hay ra, còn "bóp", "múa" rất giỏi. Nhất là bác Bình, bác Châu. Quả không hổ danh "bàn tay vàng" của hội "À ƠI Í ƠI TOÀN THÀNH PHỐ". =D>=D>=D>

Đang tranh cử chú viết mầy bài kiểu này thì Bác Bình toi là cái chắc, chết bác Bình nhé X_X

NHẮN GỞI BÁC NAM, EM ĐÃ KIỂM TRA VÀ THẤY SOURCE TRƯỚC BỊ LỖI. EM ĐÃ HỐT XÁC LẠI 2 PHIM ĐÓ THÀNH CÔNG! EM SẼ PHANG NÓ CHO BÁC TRỄ NHẤT LÀ NGÀY MAI.

Cái này phải phải CẢM ƠN chú 1 cái thật to.
CẢM ƠN=D>

Bên trên