TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

crazy

Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Mọi thứ cháy đều trở thành đen :))
Cà chua đen là loại cà chua gì:-??

Cachua mà cháy đích đị đã cà dái dê ! ec - chắc cháy thệt quá

cachuaxanh_133

Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Hừm, cháy cái gì! Tối qua mình không để ý lắm, vậy ra thiên hạ có ý đốt mình.

Tomykhoai

Active Member

Em biết rồi bác ạ, từ sau em rút kinh nghiệm. em cũng đốt lại cho te tua.

Đừng làm thế em ơi. Mình con gái nết na thùy mỵ không chơi kiếu đốt đi đốt lại :)) ai đốt mình cũng cười keke dạng Khí Trơ >:/>:/ :)) không phản ứng với nhiệt ;);)

cachuaxanh_133

Đừng làm thế em ơi. Mình con gái nết na thùy mỵ không chơi kiếu đốt đi đốt lại :)) ai đốt mình cũng cười keke dạng Khí Trơ >:/>:/ :)) không phản ứng với nhiệt ;);)

Mấy hôm nay làm sao ý nhỉ, người thì đốt, người thì chơi chữ, đúng là hiểu được em chết liền. Sao quả tạ đang chiếu em sao?

ljonh3art

Active Member

Mấy hôm nay làm sao ý nhỉ, người thì đốt, người thì chơi chữ, đúng là hiểu được em chết liền. Sao quả tạ đang chiếu em sao?

Chị cà chua khi nào rãnh? Cho em gặp chút có việc :D

hddanang

Active Member

Em, tối thứ 6 nhỉ? còn nếu không, em ghé chỗ chị cũng đc 516 Ông ÍCh Khiêm. hoặc alo cho chị.

Không nên gặp buổi tối, "tình ngay lý gian", chú ấy là phi công trẻ,...

crazy

Em, tối thứ 6 nhỉ? còn nếu không, em ghé chỗ chị cũng đc 516 Ông ÍCh Khiêm. hoặc alo cho chị.

Quỷ ơi cho Anh gởi cái....chân - gớm tui ghen ah nhe

** Uổng công Anh bắt tép nuôi cò :(

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Nhảy dù ngay thì không sao. Phi công trẻ lại bay mấy vòng rồi mới chịu nhẩy cơ keke

Cái ni hình như là kinh nghiệm của bác Tommy ngày xưa, Phi công trẻ lại bay mấy vòng rồi mới chịu nhẩy cơ keke[/QUOTE], thế thì chỉ có nước là nhảy trúng đích, như vậy có chết ko chứ.B-)B-)B-)B-)

crazy

Nhảy dù ngay thì không sao. Phi công trẻ lại bay mấy vòng rồi mới chịu nhẩy cơ keke

Mấy chú phi công chú ý : Máy Bay..cũ hì hì hay bi ngôp xăng lắm nhé nó cứ giật lên giâtl lên cứ như phải gió ấy. Cần phải có đồ bảo hộ đầy đủ nhé.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Mấy chú phi công chú ý : Máy Bay..cũ hì hì hay bi ngôp xăng lắm nhé nó cứ giật lên giâtl lên cứ như phải gió ấy. Cần phải có đồ bảo hộ đầy đủ nhé.

Cái gì cũng biết! Đó mới là anh Crazy:-j:-j:-j:-j:-j

crazy

Cái gì cũng biết! Đó mới là anh Crazy:-j:-j:-j:-j:-j

Cái lày ngộ nghe người ta..kể lại ah gọi là kinh nguyet gì gì ló - Ngộ hông có biết lái páy pay pà già ah nhe !

cachuaxanh_133

Hừm, trời ơi! bực quá!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên