[Tư vấn] 1 bộ dàn dưới 10tr

DAIYOU

Active Member
Ðề: [Tư vấn] 1 bộ dàn dưới 10tr

Bác này đọc mãi vẫn chưa hiểu gì cả , Bác suameo nói chỉ có trong tầm 10tr mà muốn có receiver có HDMI + 1 đôi loa nữa , đến giá 13tr bác ấy bảo cũng chẳng cố được thì theo bác với 10tr thì mua bộ nào đáp ứng được nhu cầu của bác suameo bác tư vấn cho bác ấy chứ chưa thấy bác tư vấn bộ nào cả chỉ thấy chê .

Chơi dàn thì tùy theo nhu cầu hợp với túi tiền của mình chứ chẳng theo 1 trào lưu nào cả vì chạy theo nó quá mệt mỏi , đa số người dùng khi đã chọn được bộ dàn thấy dùng hợp với mình thì ít khi muốn đổi trong vòng 3 đến 5 năm , còn dàn xịn chơi 1 thời gian thấy chán như bác nói y
chỉ là thiểu số , chơi nghe nhìn thì vô cùng chả biết thế nào mà lần - nếu có tiền thì chơi bộ này của Hoàng Hải Audio luôn giá chỉ có 8 tỷ thôi hờ ...hờ.... mà cũng chưa chắc đã chơi lâu , vài bữa nghe không hợp lại chán ý mà .

Dàn âm thanh hi-end tới 8 tỷ đồng - Sohoa

Mình chả dám chê ai cả,mình cũng góp ý và cũng đưa phương án tốt nhất rồi đó,bác cứ đọc lại từ trên xuống dưới xem ai đúng sai.

Mình nhận thấy có lẽ bác chưa chơi qua mấy em này nên thôi nhường chỗ cho bác tư vấn.

Mình cũng chỉ dùng tí kinh nghiệm gọi là....cho những người mới chơi đỡ hao tiền đóng học phí thôi.

Tin hay không tùy các bạn,nên chia sẻ những gì mình biết thôi.

Các newbie nên nghiên cứu kỹ rồi quyết nha kẻo ôm hận.

Đừng mang dàn 8 tỷ ra hù người khác,hỏi Hoàng Hải bán được chưa.

Khi nào bác sở hữu dàn này mà tư vấn cho newbie mới sợ .:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

HDcommunity

Giá dưới 10tr thì chỉ chọn được 1 trong 2, đã coi phim thì không karaoke vì âm thanh khác nhau. Hiện tại trên thị trường có đầu phát chạy android có ctrinh karaoke phọt phẹt bác thử nghiên cứu thử xem.

suameo

Member

Bác DAISY và TAMGIACQUAN đều đúng cả, có tiền thì dĩ nhiên e chơi hàng ngon chứ.

Chỉ có cái là ko có nên e đánh bóp bụng chơi hàng thấp, sau này 5 năm biết đâu e sẽ có khả năng đầu tư cao hơn, hihi. E lục được ở trung tâm thương mại có bác muốn nhượng dàn JVC G61 giá 5tr2, thấy ae ở diễn đàn này đánh giá nó cũng ko đến nỗi nào, hihi, đang tăm tia em nó.

Bên trên