Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

phuochalan

Well-Known Member
Bác Vua sư tử tím lười vào forum thật. Tư vấn mà không thèm vào nhận hàng thì sao mà tư vấn ta

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Bác Vua sư tử tím lười vào forum thật. Tư vấn mà không thèm vào nhận hàng thì sao mà tư vấn ta

Túm lại là có vẻ chưa thấy mặn mòi với món HD này lắm!
Bác Rên tư vấn sao mà chạy mất rùi!
Còn 1 em gái nữa, vẫn chưa thấy đâu hả bác! :)

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Túm lại là có vẻ chưa thấy mặn mòi với món HD này lắm!
Bác Rên tư vấn sao mà chạy mất rùi!
Còn 1 em gái nữa, vẫn chưa thấy đâu hả bác! :)

Chú cứ bình tĩnh, chất lượng hơn số lượng mà

ringleader

Active Member
Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

đc này làm đại lý loa tranh sao không dùng hàng nhà nhi? loa khá đẹp mà chả biết âm thanh thế nào, hôm nào đến nghe thử làm vài cặp về trang trí phong khách

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

đc này làm đại lý loa tranh sao không dùng hàng nhà nhi? loa khá đẹp mà chả biết âm thanh thế nào, hôm nào đến nghe thử làm vài cặp về trang trí phong khách

Cứ làm chục cặp về treo khắp phòng, không được phần nghe thì cũng được phần nhìn! :D

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Cứ làm chục cặp về treo khắp phòng, không được phần nghe thì cũng được phần nhìn! :D

Định làm bộ 7.1 trong phòng ngủ bác ạ, tối chán phim làm tí với vợ cho lãng mạn, chả biết nghe có ra gì k? hôm nào rảnh ghé thử đã

KINHVAN_0910

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn cho cái rạp nhà ông Toàn Violetlionking!

Định làm bộ 7.1 trong phòng ngủ bác ạ, tối chán phim làm tí với vợ cho lãng mạn, chả biết nghe có ra gì k? hôm nào rảnh ghé thử đã
Em có liên lạc với Ông Toàn rồi. Ổng bảo showroom đang sửa. Loa thì giải tán hết rồi. Bác cứ chờ đi nhé

therains

Active Member
Lần này không thấy ông Violet này offline thì close luôn cái topic này được rồi!

therains

Active Member

Báo bác Hen cho xóa luôn đi! Bác Rên là "cầm đèn chạy trước ôtô" nhé! :))

Chú mày, làm cách mạng là phải bình tĩnh, không được nóng! Anh là anh cứ nhiệt tình theo tiêu chí của hội, "không cần cũng tư vấn", "tư vấn từ ko thành có, từ có thành thanh lý và nâng cấp"! "Từ 2 kênh lên đa kênh và từ đa kênh trở về 2 kênh"!

ko phải lười vào đâu vì phải kiếm cái receiver nào cho nó bằng anh bằng em thôi.
Có cái để chém gió chứ.

therains

Active Member

ko phải lười vào đâu vì phải kiếm cái receiver nào cho nó bằng anh bằng em thôi.
Có cái để chém gió chứ.

Tôi nói ông rồi, anh em chơi lâu nên có thể tư vấn cho ông nếu cần, ông cứ đi SG xem chỗ này chỗ kia tuần/lần là đủ tiền mua cái Center rồi đó!

bauthui1983

Active Member

Có cái để chém gió chứ.

Có anh em trong hội để làm cái giề hả bác?
Bác cứ thích tự mày mò thế thì học phí cũng kha khá đấy bác ạ!

Bên trên