Tư vấn chọn B&W SUBWOOFERS ASW610 hay không ?

AUDIOLAB

1 món hàng nếu được nhập khẩu từ nhà phân phối nào , trước tiên phải có dán tem xác nhận của nhà phân phối đó, và có cả ngày tháng xuất kho nữa, bác kiểm tra xem tem, phiếu bảo hành thế nào...

Ðề: Tư vấn chọn B&W SUBWOOFERS ASW610 hay không ?

cái loa của bạn không có điện 100-110v thì nó không đến từ nước Mỹ, có thể nó là dòng loa dành cho thị trường như TQ hay VN của TQ.

nhimbaoanh

Re: Ðề: Tư vấn chọn B&W SUBWOOFERS ASW610 hay không ?

Bác gọi điện tư vấn của Chị Bích Vân bên VNAV xem. Mình sợ hàng của Bác có vấn đề rồi.

phuocmobile

Well-Known Member
Em đổi lại cái khác như hình thứ 2 bên trên rồi, họ đang gởi lại cho em, 4 ngày là nhận lại được. May quá :)]

mac309

để làm người mua hàng thông minh các bác nên lưa chọn nhưng trang web tư vấn khách quan, những tư vấn này trong các diễn đàn web Việt Nam ngày càng hiếm.
Mình thường tham khảo từ trang web: Subwoofers | whathifi.com
và lưa chọn tiêu chí 5sao (giá đi kèm với chất lượng) để ra quyết định khi mua bất kỳ món hàng audio nào.
Hiện tại minh đã mua RX6 + whar SW150 sau khi đọc review trên whathifi.
Whar SW 150 là số 1 trong tầm giá 6 triệu.
B&W 610 không có đối thủ trong tâm giá 12 triệu.
Velo cũng hay so với giá niêm yết tại nước ngoài, nhưng về Việt Nam giá lại bị đôn lên gấp đôi nên nằm ngoài tiêu chí lựa chon của mình.

leepham

Well-Known Member

để làm người mua hàng thông minh các bác nên lưa chọn nhưng trang web tư vấn khách quan, những tư vấn này trong các diễn đàn web Việt Nam ngày càng hiếm.
Mình thường tham khảo từ trang web: Subwoofers | whathifi.com
và lưa chọn tiêu chí 5sao (giá đi kèm với chất lượng) để ra quyết định khi mua bất kỳ món hàng audio nào.
Hiện tại minh đã mua RX6 + whar SW150 sau khi đọc review trên whathifi.
Whar SW 150 là số 1 trong tầm giá 6 triệu.
B&W 610 không có đối thủ trong tâm giá 12 triệu.
Velo cũng hay so với giá niêm yết tại nước ngoài, nhưng về Việt Nam giá lại bị đôn lên gấp đôi nên nằm ngoài tiêu chí lựa chon của mình.

Chơi hàng xách tay giá ko chênh là bao so với giá nước ngoài bác nhé :D bên TTTM có nhiều bác ship lắm rồi giá cũng ok lắm

siublack

Em đang dùng của ông anh con Denon AVC3808 cùng cặp B&W684. Mục đích chỉ dùng để nghe nhạc thôi thì thêm em sub này có tăng hiệu quả thêm nhiều không nhỉ ?
Các bác đừng xui em mua Pre - Pow tại thời điểm này làm gì nhé. Tạm thời e chỉ dùng receiver để nghe nhạc thôi

Eugene

Member

cái loa của bạn không có điện 100-110v thì nó không đến từ nước Mỹ, có thể nó là dòng loa dành cho thị trường như TQ hay VN của TQ.

hàng mỹ không có 100 - 110 đâu bác,hàng mỹ chỉ có 115-120v/60hz thôi,mình đang dùng rotel china xuất sang mỹ dùng 120v/60hz,trong catalog nó ghi 115-60hz.điện 100-110 thường thấy ở Nippon nhất.

Bên trên