Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Giao lưu ,bàn luận, học hỏi , trao đổi của HDQN

em xin bác, bác đừng xài amply đèn, cái loại đó chỉ chơi 2 kênh thôi, loa thì phải xịn, mà chơi toàn chơi đĩa cd xịn, không thì phải chơi đĩa than

Thì anh cũng có đủ tiền mua loa đâu. Chắc dồn hết cũng chỉ sắm được 2 chiếc thôi:D

Tieubaocaca

Active Member

Đang ngắm con này:

Nhưng chắc phải nhường bác tmanhthang thôi:D

hoangnguyen

Các bác nói nhỏ thôi:-$ Lộ hết cả rồi (chỉ em biết nữa thôi, không ai biết đâu)

beegees

Well-Known Member

Tưởng cậu bán, khối người mừng thầm (tính tại thời điểm post bài)...!!!

beegees

Well-Known Member

dạ cái nhạc này là nhạc bác học , em tai trâu nghe sao hiểu .
Cái nì mà ai đó cho em em oánh cho bỏ xừ.... Bật máy lên hút xong điếu xì gà mới bắt đầu nghe được..
Đồ cổ em ko them chơi, chơi đồ toàn IC kể cả công suất cũng IC STK thôi cho nó hiện đại. Ghét nhất bóng điện tử; nhì sò công suất; ba đèn than;....thích mỗi IC công suất STK thui...:)):)):))

Tieubaocaca

Active Member

Cái nì mà ai đó cho em em oánh cho bỏ xừ.... Bật máy lên hút xong điếu xì gà mới bắt đầu nghe được..
Đồ cổ em ko them chơi, chơi đồ toàn IC kể cả công suất cũng IC STK thôi cho nó hiện đại. Ghét nhất bóng điện tử; nhì sò công suất; ba đèn than;....thích mỗi IC công suất STK thui...:)):)):))

Anh oánh người cho làm gì! Tội người ta:D. Người ta cho anh thì anh lại cho em (để em bầy làm cảnh, dọa thiên hạ chơi:)))

beegees

Well-Known Member

Anh oánh người cho làm gì! Tội người ta. Người ta cho anh thì anh lại cho em (để em bầy làm cảnh, dọa thiên hạ chơi:)))
Mịa khỉ, hôm qua ông Xếp nói bên Quản lý thị trưởng bắt một lô toàn amply đèn to như chén...= thanh lý rẻ bùn cho bon Sài ghềnh...vì kô ai biết của nợ ấy thế nào (thằng biết thì chắc nó kô nói để ăn riêng...:D)
Tiếc quá..

Mịa khỉ, hôm qua ông Xếp nói bên Quản lý thị trưởng bắt một lô toàn amply đèn to như chén...= thanh lý rẻ bùn cho bon Sài ghềnh...vì kô ai biết của nợ ấy thế nào (thằng biết thì chắc nó kô nói để ăn riêng...:D)
Tiếc quá..

Hàng thanh lý rẻ như bùn có khác, chắc chất lượng thì ôi thôi rồi, mà em cũng chơi nếu gặp đấy bác Mõ ạ

beegees

Well-Known Member

Bác tmanhthang show bộ nghe nhìn đi để anh em bọn em thưởng lãm tý...Cuối năm rồi kô vào bác xem hàng được..

Tieubaocaca

Active Member

Tiếc quá..

Bác cứ thò thụt làm nhiều người thèm (trong đó có em:D). Em đang tính kiếm 2 quả bóng đèn tiết kiệm điện dùng keo 502 gắn lên con A2 trông cho nó phê :)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên