Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tmanhthang

Ðề: Giao lưu ,bàn luận, học hỏi , trao đổi của HDQN

Bác tmanhthang show bộ nghe nhìn đi để anh em bọn em thưởng lãm tý...Cuối năm rồi kô vào bác xem hàng được..
cả ngày qua mua được cái kệ , cứ cắm ra cắm vào . Ship được con Denon 3890 của bác Thiện trong Sài gòn với giá hơn 7 củ . nghe cũng được . lấy thêm con Center JBL của bác Cầu thế là hoàn tất dàn HD .

xedaprach69

bác tmanhthang ơi ,tình hình bộ dàn đến đâu rồi ?sắp lên bộ xem phim thì để lại đôi loa 684 lại cho mình nhé

xedaprach69

chắc là hợp với con maratz của mình ,định đem nó sang phối thử nhưng gần tết bận quá không sang được

Tieubaocaca

Active Member

tmanhthang

chắc là hợp với con maratz của mình ,định đem nó sang phối thử nhưng gần tết bận quá không sang được

vừa lấy con Denon 3890 . thật sự ngạc nhiên khi nó mang lại sức mạnh của B&W 684 . marantz điện 220 v công suất 120W / kênh cũng chưa chắc trị được em nó , đến 3310 còn chưa ăn thua cơ mà .

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

vừa lấy con Denon 3890 . thật sự ngạc nhiên khi nó mang lại sức mạnh của B&W 684 . marantz điện 220 v công suất 120W / kênh cũng chưa chắc trị được em nó , đến 3310 còn chưa ăn thua cơ mà .

Chúc mừng bác tmanhthang có đồ chơi như ý!:-bd:-bd:-bd

beegees

Well-Known Member

Lênh đênh trên biển lớn đến một ngày mây trắng đứng yên mây đen lủng lẳng anh em ta đã tìm được bến đỗ tạm thời tạm vừa lòng với rượu ngon (denon 3890) và phụ nữ đẹp (B&W684)....
Đầu Xuân Mõ sẽ huy động anh em xuống bác Thắng review bộ nghe nhìn..

MrMilan

Banned

Có đồ chơi như ý rồi thì phải có một cái lễ ra mắt và giới thiệu đồ chơi chứ.
HÌnh như trưa nay bác Thắng mời anh em đi nhậu à

beegees

Well-Known Member

Có đồ chơi như ý rồi thì phải có một cái lễ ra mắt và giới thiệu đồ chơi chứ.
HÌnh như trưa nay bác Thắng mời anh em đi nhậu à
Lão ý đi Hà Lội sắm thêm quả máy chiếu rồi ...

MrMilan

Banned

Bác tmanhthang nhà mình sắm Tết ghê quá! Các bác ở HL sướng nhé! Được rửa đồ mới liên tục:D

chưa thấy bác tmanhthang phản hồi lại nhỉ, chắc lại đang ở nhà hì hục cắm cắm rút rút

tmanhthang

chưa thấy bác tmanhthang phản hồi lại nhỉ, chắc lại đang ở nhà hì hục cắm cắm rút rút
nghe ông Beger có mà ... , đi HN ăn giỗ thôi . nói chung là đang bằng lòng với những gì mình đang có rồi .

em là lính mới không biết có giúp được gì không, Xin hỏi các bác cái topic này là giao lưu học hỏi bàn bạc về vấn đề cắm cắm rút rút à. Nếu đúng thì em chơi được =D>

beegees

Well-Known Member

em là lính mới không biết có giúp được gì không, Xin hỏi các bác cái topic này là giao lưu học hỏi bàn bạc về vấn đề cắm cắm rút rút à. Nếu đúng thì em chơi được =D>
Nếu ông chơi HD bằng máy tính thì ngoài việc phải cắm; rút còn có dập nữa cơ...>:)

Nếu ông chơi HD bằng máy tính thì ngoài việc phải cắm; rút còn có dập nữa cơ...>:)

chân ướp chân dáo vào topic không dám hô to, giờ thì đúng form rồi :D
đúng như bác nói, ngoài từ dập nó còn có từ khác tương đương là : nhịp

MrMilan

Banned

chân ướp chân dáo vào topic không dám hô to, giờ thì đúng form rồi :D
đúng như bác nói, ngoài từ dập nó còn có từ khác tương đương là : nhịp

hai cái này nó phải khớp nhau, vào ra nhịp nhàng, đúng nhịp điệu. cùng ra cùng vào

ngocdungvn

Báo cáo các pác, em theo dõi từ lúc Milan tham gia mà ói máu mũi à. Sốc quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên