Tư vấn mua đầu Bluray gấp gấp

arryo

Active Member
Ðề: Tư vấn mua đầu Bluray gấp gấp

đúng là ở VN bán cái gì cũng mắc. Đầu Pi này bên Mỹ thấy lúc nào cũng chỉ <300$, mà mình còn chưa muốn mua, đợi rẻ thêm tí nữa mới mua.

Rep331987

đúng là ở VN bán cái gì cũng mắc. Đầu Pi này bên Mỹ thấy lúc nào cũng chỉ <300$, mà mình còn chưa muốn mua, đợi rẻ thêm tí nữa mới mua.

giờ mua là thời điểm tốt nhất đó bác, biết đâu vài ngay sau nó lai lên giá, em đợi cả tháng nay khi nó drop xuống còn 289,95 là em vớt liền. chúc bác kíêm được giá tốt hơn em=D>

Phong (rep..1987): bạn ở Irving hả? nếu đọc thread này sớm 1 tháng thì mình có thể gặp nhau ở đấy vì mình ở khu zip code 75052.

hoimech

Em mới sắm con TV Full HD rồi, nay em muốn đầu tư quả đầu Bluray + Loa và phụ kiện...
Em chưa từng dùng Bluray bao giờ, nhờ các Cụ tư vấn hộ em nên mua của hãng nào, model gì. Tổng chi phí cho đầu + loa và phụ kiện cần thiết (ampli hay gì gì đó) chỉ là 1000USD.
Cám ơn các Cụ

vkc

Well-Known Member

Em mới sắm con TV Full HD rồi, nay em muốn đầu tư quả đầu Bluray + Loa và phụ kiện...
Em chưa từng dùng Bluray bao giờ, nhờ các Cụ tư vấn hộ em nên mua của hãng nào, model gì. Tổng chi phí cho đầu + loa và phụ kiện cần thiết (ampli hay gì gì đó) chỉ là 1000USD.
Cám ơn các Cụ

Mua đầu blu-ray cùa Sony S350 giá khỏang 7tr
Còn hơn 10tr chắc mua luôn bộ dàn all in one của Sony luôn cho nó đẹp :cool:

bonongcodien

Tôi chỉ thấy đầu SONY Blu-ray BDP-S350 hoặc BDP-S360 cho ra hình ảnh đẹp vì SONY đi tiên phong trong lảnh vực HD mà giá cũng vừa phải và cũng đầu tư phim HD ở việt nam bạn có thể qua 778 nguyển kiệm để tham khảo

FULLHDVIETNAM

Bác nên thử Pionner LX71 LX91 hàng second hand của Nhật vì thấy hình chất lượng đẹp âm thanh hay mà giá lại mềm.

Bên trên