[Tư vấn]: nhờ mấy bạn tư vấn em WESTERN TV LIVE và con TVIX N1

ng2tvu

Ðề: [Tư vấn]: nhờ mấy bạn tư vấn em WESTERN TV LIVE và con TVIX N1

Bạn hép mi nói là test HDX thôi chứ đâu có nói HDX BD1 đâu, chắc khi test thì dùng HDX khác. Nhưng cái quý ở đây là cách test kia: tất cả đều dùng LCD, cùng cable cùng film, rất khách quan.
HDX BD1 theo như mình biết là dùng chip Sigma 864x khác với chip 865x của TV LIVE thì phải (trích dẫn : http://www.iboum.com/artkill/chipsets.php ).

Chỉnh sửa lần cuối:

taixin

Active Member

mới múc TVIX N1 em nó ở haloshop giá 3tr2 cộng với ổ cứng 1tb5 mua ở lê phụng giá 2tr580 ,,, tổng thiệt hại em nó gần 6 chai ,,, mai test thử ,,, thanks tất cả anh em đã nhiệt tình tư vấn cho tài ,,, chúc anh em có nhiều sức khỏe và buổi tối vui vẻ nà

nhthi

tặng bác chủ Theard

Em không bán đồ
chỉ là người sử dụng

nếu Bác cần sự đơn giản - dễ sử dụng nên mua TViX
còn muốn Hình Ảnh Đẹp - Âm Thanh Tốt thì sài WD LIVE

Thanks

Theo e nên gộp cả 2 ý của bác Hiếp cho WD TV Live thì mới đúng. Tại sao ư? Vì nó lắp đặt cực kỳ đơn giản (các bác cứ nên các diễn đàn quốc tế người ta đều nói thế). Phụ đề với e ko cần lắm vì tiếng Anh càng ok à, nếu có cần thì chuyển cũng đâu có mất thời gian. Hình ảnh và âm thanh chắc mấy bác seller ở VN cũng chẳng dám chê.

nhthi

mới múc TVIX N1 em nó ở haloshop giá 3tr2 cộng với ổ cứng 1tb5 mua ở lê phụng giá 2tr580 ,,, tổng thiệt hại em nó gần 6 chai ,,, mai test thử ,,, thanks tất cả anh em đã nhiệt tình tư vấn cho tài ,,, chúc anh em có nhiều sức khỏe và buổi tối vui vẻ nà

Chúc mừng có hàng mới, bác chủ thớt làm cái review với tư cách là người sử dụng, lưu ý vụ điều khiển ko nhậy nhé.

Bên trên