TV LED Samsung bị hiện tượng sọc ngang màn hình khi xem phim

Ðề: TV LED Samsung bị hiện tượng sọc ngang màn hình khi xem phim

Bản chất của cái màn hình TV và cái màn hình máy tính là khác nhau, cái ngồi xa cái ngồi gần. Sử dụng hai cái này cùng lúc tiện chỗ nào ?

Bạn có vấn đề về đọc hiểu à, xem phim trên cài màn bé tí thì hay thế nào đc =)) Mà cùng 1 lúc có thể làm khối việc. Đã thế lại còn phán bản chất 2 cái màn là khác nhau, thế ngoài việc tivi có bộ Tunner ra thì khác màn vi tính ở điểm nào nào ?

Giờ tôi muốn đá PES12, nhưng đồng thời muốn xem bóng đá trên kênh MyTV HD 801, Cùng thời điểm đó tôi lại muốn check thông tin bóng đá trên 1 cái màn thứ 3, ở đây tôi dùng card AMD, 2 card soud rời. Vậy với 1 màn hình thì tôi làm thế nào để sử dụng cùng lúc 3 option trên 8->

@cùng 1 kích thước thì DPI chưa chắc khác nhau đâu

^
Ờ thôi bạn là thánh rồi. Mình không chia đầu ra thế được :(

Vừa chơi vừa coi đá banh. :lmao:

Bạn cần dẫn chứng thì tôi dẫn chứng còn gì, thánh thót gì ở đây. Nếu chơi 6 màn cùng lúc còn hay nữa :)) Vừa quan trác quản lý cảnh báo mạng lưới từ IP, SWITCH chuyển mạch, tổng đài...., vừa xem phim, vừa chơi game =)), lại có thể lướt web ;))

Đúng là núi này cao ...núi khác còn cao hơn

DjBon

bị hiên tượng giống bạn này . xem khó chụi lắm . ai hướng dẫn cụ thể hơn được ko ?

Hải Băng

có thể tần số PC và tần số PC không phù hợp

Bạn vào PC , chọn Setting display , chọn Monitor , chọn tần số quét 60hz và chế độ 32 bit nhé

kakavl2010

Cứ bảo hành mà tiến đi bạn,thấy nghi nghi hay bất bình thường là kêu bảo hành là an toàn nhất

rua bo

Well-Known Member
Ðề: Re: TV LED Samsung bị hiện tượng sọc ngang màn hình khi xem phim

Bác chịu khó đọc lại mấy trang trước thì sẽ rõ.
bị hiên tượng giống bạn này . xem khó chụi lắm . ai hướng dẫn cụ thể hơn được ko ?

Bên trên