Tỷ lệ sở hữu máy ảnh DSLR tại HDVN (poll)

Tỷ lệ sở hữu máy ảnh DSLR tại HDVN

• Số lượng người bầu chọn
    167

[IVAN]

Ðề: Tỷ lệ sở hữu máy ảnh DSLR tại HDVN (poll)

Hehe, cho hỏi quạt của cà nông ra hết chưa vậy? Ra 1 lượt để em thanh toán 1 lần luôn cho gọn, ra lắc nhắc trả lời chán quá, hehe
@BácTuyen: hahaha, thax bác!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

captainclaw

LeechPro

[IVAN];507596 đã viết:
Hehe, cho hỏi quạt của cà nông ra hết chưa vậy? Ra 1 lượt để em thanh toán 1 lần luôn cho gọn, ra lắc nhắc trả lời chán quá, hehe

Ảnh chụp thì canon có màu chân thực gần với ngoài đời. Còn Nikon thì cho màu sắc bắt mắt. Ai thik chọn Ni hay Ca gì cũng đc. Em vẫn theo Nikon như anh Ivan :D

honza

"Dù ai nói ngả nói nghiêng..." em thì có 15 năm dùng Cà Lông rồi ạ.

thanhtung0506

Ảnh chụp thì canon có màu chân thực gần với ngoài đời. Còn Nikon thì cho màu sắc bắt mắt. Ai thik chọn Ni hay Ca gì cũng đc. Em vẫn theo Nikon như anh Ivan :D
cáp ơi tao bảo cáp này
có khi anh em mình lập club nikon
"Dù ai nói ngả nói nghiêng..." em thì có 15 năm dùng Cà Lông rồi ạ.

bác mà để chúng em xâu hàng về màu sắc chụp gái ngoài zời thì bác ngất ngay, lại quay ra nikon theo tụi em thôi

duongbaba

Active Member

Hic, tỉ số ngày càng xa. Em xin thanh minh trước rằng em chẳng liên quan gì đến cái Poll này đâu nhá. Vô tình đi ngang nên gởi vài dòng comment thôi :((

dragonlee

Well-Known Member

Hic, tỉ số ngày càng xa. Em xin thanh minh trước rằng em chẳng liên quan gì đến cái Poll này đâu nhá. Vô tình đi ngang nên gởi vài dòng comment thôi :((

Về tỉ số Poll trên này không nói lên gì cả, chỉ buồn vì anh em Cà lông chụp đẹp hơn hẳn về trình độ, Nikon chưa thấy nhân tài xuất hiện :D

Em love DSLR =))

[IVAN]

Hehe, đã nói rồi đừng có chạy theo số lượng, chất lượng mới nói lên tất cả. Mà dạo sau này hình như màu sắc thằng cà nông biến đổi theo thời tiết hay sao đó, haha, điển hình là series ảnh của bácN ở Hn tự dưng chuyển sang màu vàng khè, còn series ảnh TND của bácD thì đỏ bnhư tôm khô, thiệt chán! Hehe

duongbaba

Active Member

[IVAN];512078 đã viết:
Hehe, đã nói rồi đừng có chạy theo số lượng, chất lượng mới nói lên tất cả. Mà dạo sau này hình như màu sắc thằng cà nông biến đổi theo thời tiết hay sao đó, haha, điển hình là series ảnh của bácN ở Hn tự dưng chuyển sang màu vàng khè, còn series ảnh TND của bácD thì đỏ bnhư tôm khô, thiệt chán! Hehe

Mấy lão Ni Lông nói gì mặc kệ. Coi như em không nghe :));;)

HDTAK

Member

Em cũng có cái mấy "cà lông" ở nhà, vote cho cà lông

yingyu

Member

Ném đá cái :
Thằng bạn em nó nói lens Nikon mắc quá chứ rẻ như Canon , là bà con bu theo hết rồi ;))

lanovia

hihi, mình nghĩ bạn của yingyu đã nhầm rồi đó ^^

HDentry

Member

em mới trải qua 3 đời máy từ FujiFilm đến Ca 400D và giờ là 5D mark I. Máy tiếp theo của em sẽ là Ca (nếu em có xiền nâng cấp).

[IVAN]

Báo cáo các bác em vừa mới chiêu dụ 2 anh chị này gia nhập theo fan Nikon, hehe

locnp

Well-Known Member

Ngưỡng mộ thật, sao bác ko dụ em đi ^^

lanovia

pro khiếp, đỡ hơn cái nì ><

mAd_lOvE

Active Member

Cháu đang dùng mác 2 :D

Bên trên