[Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

hnhp

Well-Known Member
Ðề: [Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

Đã kiểm tra lại và không thấy có vấn đề nữa (chắc sợ bác Tycohd), giờ thì add icon vào là ngon, được cái là fw mới này icon tự làm nên phong phú hơn.<:p
Hú vía đang up lại fw mới thì động đất, may mà không sao

Hình như tyco Plus này chỉ mỗi có bác mua thì phải, quay đi quay lại có thấy mỗi bác comments ...jhihihii >:D<

Thì chờ MED lâu quá hàng chưa về trong khi T8 Plus mới có nên mua thôi, ăn cây nào thì rào cây ấy.

pham_van

Banned

Sau khi sờ tận tay T8 plus và Slim S1 em có mấy nhận xét như sau ko biết anh em thấy thế nào. Slim nhìn đẹp hơn với màn led phía trước,phần mềm mỗi con 1 vẻ: slim nhẹ nhàng hơn với tông màu trắng chủ đạo, T8plus trẻ trung với gam màu sặc sỡ. Chức năng thì gần như tương đương,T8 plus xử lý chậm hơn do dùng chip thấp hơn. Nói chyng em nào cũng ngon nên em lăn tăn quá, cơ bản giá cả cũng chênh lệch tương đối...nghĩ nốt ngày nay,mai quyết vậy.

moonlight_qo

Hic hic e cũng đang tính tậu một e HDP nhưng đọc trên 4r thấy xuất hiện nhìu fw hack quá .ko biết là nên mua đầu rẻ tiền về up fw hack hay là mua đầu chính hãng nữa .Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp e với nha .e cám ơn trước .hic

hd360hcm

Banned

Bác nên chọn hàng chính hãng vì hàng chính hãng bác sẽ được đảm bảo hơn về chất lượng .chúc bác sớm quyết định

0904733979

các bác ơi chỉ cho em cách sử dụng chức năng web remote của con tyco hd t8 của em với em ko biết dung thế nào thank

hd360

Active Member

các bác ơi chỉ cho em cách sử dụng chức năng web remote của con tyco hd t8 của em với em ko biết dung thế nào thank
Bác vào phần Cài đặt chọn phần Mạng, trong đó có phần Điều khiển qua mạng bác chọn chế độ Bật
Sau đó nhìn xem địa chỉ IP của máy là bao nhiêu rồi gõ vào trình duyệt thêm cổng 1024 mà thôi, ví dụ: http://192.168.1.10:1024
Chúc vui!

XauDayTotCu

Mới tậu e này về ở TNS, nói chung với giá quá good so với chức năng đủ để tiết kiệm quất thêm ổ cứng 1,5T = em Slim mà ko có ổ cứng kakaka. Coi phim 1080p mượt mà luôn, flac chơi ầm ầm vậy là đạt yêu cầu rồi, mình ko đòi hỏi gì cả :D
Hình như ko có youtube thì phải? chỉ có internet radio thôi, hic hic

0904733979

con của mình là tyco t8 chứ ko phải Tyco HD T8 Plus mình cũng làm theo cách này có dc đâu ? mình vào bằng e71 và bằng máy tính cũng ko dc bạn ah

0904733979

Bác vào phần Cài đặt chọn phần Mạng, trong đó có phần Điều khiển qua mạng bác chọn chế độ Bật
Sau đó nhìn xem địa chỉ IP của máy là bao nhiêu rồi gõ vào trình duyệt thêm cổng 1024 mà thôi, ví dụ: http://192.168.1.10:1024
Chúc vui!
con của mình là tyco t8 chứ ko phải Tyco HD T8 Plus mình cũng làm theo cách này có dc đâu ? mình vào bằng e71 và bằng máy tính cũng ko dc bạn ah

0904733979

Con này chẳng khác gì con T8 cả, khác đúng về hình thức, mẫu mã phần cứng,
chứ T8 vẫn có web remote mà.

đồng chỉ giúp mình cách dùng chức năng wed remote trên con tyco t8 thường với

Eagethd

Sao mình cắm vào dàn âm thanh bằng cổ Optical thì nó không báo trên ampli dts ? Có cách nào không ? Mình đang test T8 thường thôi

hd360

Active Member

Sao mình cắm vào dàn âm thanh bằng cổ Optical thì nó không báo trên ampli dts ? Có cách nào không ? Mình đang test T8 thường thôi
Bác đặt thông số trong phần Âm thanh: SPDIF là Passthrough là ok thôi

saibon

Active Member

Mới mua em này sáng nay, về mở lên thì cứ hiện màn hình Tyco rùi báo không nhận được tín hiệu, rùi khởi động lại, đã update lại firmware vẫn lỗi.
Chắc phải đi bảo hành thôi.

hd360hcm

Banned

Mới mua em này sáng nay, về mở lên thì cứ hiện màn hình Tyco rùi báo không nhận được tín hiệu, rùi khởi động lại, đã update lại firmware vẫn lỗi.
Chắc phải đi bảo hành thôi.

HÍc bác mua ở đâu mà sơ ý thế lúc mua không nói mấy ae bên đó test kỹ càng cho rồi hãy đem về chứ .

jackpham

Well-Known Member

Mình đang xài fw hack mà cũng sử dụng tốt chức năng web remote này

hd_number1

Mình đang xài fw hack mà cũng sử dụng tốt chức năng web remote này

Chẳng bù cho em..cài mãi firm hack lên M6 toàn chạy mấy min là treo, chắc phải đi bảo hành M6 thôi..

hd360

Active Member

Chẳng bù cho em..cài mãi firm hack lên M6 toàn chạy mấy min là treo, chắc phải đi bảo hành M6 thôi..
M6 của bác bị sao, đem qua HD360 check xem, chắc khắc phục được cho bác thôi.

bogay

Banned

Setup Âm thanh ntn để ra dts các anh nhỉ? Em mới khiêng bộ Z5500 mà ko biết làm thế nào?

Bên trên