Ứng dụng giaitrihd trên dune

Ðề: Ứng dụng giaitrihd trên dune

Server bị sự cố, mất hết data, mình đang tìm cách khôi phục, mọi người thông cảm nhé.

tuan_ok

Well-Known Member

mình mua dune có sẵn cái giatrihd này rồi , giờ tải về cài đè hay sao bác ... phải update bằng cài đè lên bản cũ à.

C0ld8x

Member

bác chủ mà lập trình thêm cho iphone, android có thể có lish bài hát hoặc có thể trọn bài (karaokie) thì quá tuyệt vời ')

Giao thừa đến nơi rồi, chủ thớt khắc phục nhanh lên đê.

Phần cho các cháu thiếu niên nhi đồng đề nghị thím tăng nội dung lên nhé.

thanhyk

Well-Known Member

Cái chức năng karaoke này có chơi được off từ ổ cứng không hay chỉ karaoke online. Cách xem list chỉ được 1 trang không qua trang nên chỉ thấy mưoi bài hơi bất tiện.

meocon

Well-Known Member

Cái chức năng karaoke này có chơi được off từ ổ cứng không hay chỉ karaoke online. Cách xem list chỉ được 1 trang không qua trang nên chỉ thấy mưoi bài hơi bất tiện.

Online thui nha bác

nguyenviet

Hiện tại em đang sử dụng Dune Connect nhưng k hiểu dạo này chương trình OTT k vô được và chương trình giải trí HD k còn link bóng đá nữa? Có cách nào giải quyết vấn đề này xin chỉ mình với. Thank

phuanh004

Active Member

Mong thớt cập nhật táo quân 2014 để xem đêm giao thừa :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hiện tại em đang sử dụng Dune Connect nhưng k hiểu dạo này chương trình OTT k vô được và chương trình giải trí HD k còn link bóng đá nữa? Có cách nào giải quyết vấn đề này xin chỉ mình với. Thank

App đó đang lỗi thì phải b ah...

Bên trên