Ứng dụng giaitrihd trên dune

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Ứng dụng giaitrihd trên dune

Thế có khi mấy e đời thấp bị chê rùi...

quochoa

Well-Known Member

Những đoạn Demo 3D trên giaitriHD là side by side vậy đầu Dune làm cách nào để chập hình lại dùng kính phân cực để xem.

thezooe

Những đoạn Demo 3D trên giaitriHD là side by side vậy đầu Dune làm cách nào để chập hình lại dùng kính phân cực để xem.

Xem Online bác phải chập hình bằng Remote TV rồi . Nếu xem Offline thì vào phần setup -> Video -> chỉnh 24,50,60 Hz là Dune sẽ tự động chập hình

Mình vừa cập nhật thêm khoảng 17.000 nội dung sách nói, truyện đọc

Sửa 170 album lossless mà trước đây bị lỗi không play được.

Thanks

phithien

Well-Known Member

Mình vừa cập nhật thêm khoảng 17.000 nội dung sách nói, truyện đọc

Sửa 170 album lossless mà trước đây bị lỗi không play được.

Thanks

hix, vậy ra app này là của cá nhân bạn làm, chứ ko phải do nhân viên Dune sao ?

ngovanthe

Banned

tôi vừa cài ứng dụng này đang sử dụng bình thường thì gặp vấn đề như sau.tôi vào phần úng dụng dậy học cho bé âm thanh to rõ bình thường nhưng khi tôi ấn nút mute trên điều khiển khi bật lại thì âm thanh nhỏ quá không có cách nào chỉnh đc nữa vào phần karaoke cũng bị như vậy.vào phần thuynga thì âm thanh bình thường.các bác biết cách khắc phục giúp với

conthien0906

Thanks bác. Phần mềm sử dụng rất tốt. Hiện tại mình đang sài Dune hd connnect không vào xem links xem bóng đá được, mong được hỗ trợ của tác giả và mọi người. Cảm ơn

cpuv11

Member

ứng dụng này nếu có thêm nhiều phim 3d nữa thì quá tuyệt .phần mềm rất hay gần như là đầy đủ nội dung rùi.

namdong

Member

Sao mình cài không thấy ứng dụng xem bóng đá trực tuyến nhỉ???

vuphuongmy

Hôm nay , khi truy cập vào giải trí Hd trên Dune thì đòi nhập 12 kí tự gì đó giống như là mả Code để thu phí , ai biết chỉ giùm với, muốn mua mã code thì mua ở đâu ?

smallgent

Well-Known Member

Xem bằng cáp quang 12Mbps phê quá ông @giaitrihdme ơi ...thank so much ...đừng thu phí e là ok :D

Bên trên