Ước gì thời gian quay ngược lại...tik...tăk....tik....tăk....

scorpio_9x

Well-Known Member
Ðề: Ước gì thời gian quay ngược lại...tik...tăk....tik....tăk....

ko hiểu sao dạo này thấy các bác trong 4rum tâm trạng ghê, làm lây sang cả em:((

dungdt2

Cùng nghề....và nỗi niềm.:D
Thế à, bác học trường nào, khóa mấy zạ? Đang công tác ở đâu?
Tớ bỏ nghề rồi :D
:D:D Đang chở bạn gái đi chơi mà gặp trời mưa thì vào nhà nghĩ trú mưa.... rồi Rung 1 Góc Giường :D:D
Sao lạ thật! Mỗi lần cùng ghệ hay gái trên rường là mình làm cả rường và cái gian phòng rung luôn, sao bác chỉ rung có 1 góc thế, chỉ coi nào :">

son_omegamart4

công nhận mấy cái lão thất tình thường viết thơ văn hay
p/s: nên chuyển thành nhạc đi !

Thường thì khi cảm xúc dâng trào con người sẽ trở nên lãng mạng hơn mà. Giống như một bài hát mà nội dung đang trùng với cảm xúc của một ai đó thì họ sẽ cảm thấy bài hát cực kỳ hay. Mình cũng nhiều lần như thế rồi nên hiểu L-)

Penumbra

Active Member

Thế à, bác học trường nào, khóa mấy zạ? Đang công tác ở đâu?
Tớ bỏ nghề rồi :D

Em K18, rồi học 1 ĐH khác rồi đi chơi không đi làm :D. Sau đó làm tại LuatViet và Vilaf Hồng Đức. :D
Rồi giờ mần lung tung, tự do và đang nằm trong khách sạn:D.

dungdt2

Em K18, rồi học 1 ĐH khác rồi đi chơi không đi làm :D. Sau đó làm tại LuatViet và Vilaf Hồng Đức. :D
Rồi giờ mần lung tung, tự do và đang nằm trong khách sạn:D.

Hii thế à. Tớ nói thật ngày xưa có đi làm và có những thứ tiêu cực buộc phải làm theo hoặc là nghỉ việc.
Thế là tớ quyết định nghỉ việc và k gắn bó với nó nữa.
Học để biết để lách và để hại đời, hại đất nước tớ làm k đc!

minhtuantkh

Hii thế à. Tớ nói thật ngày xưa có đi làm và có những thứ tiêu cực buộc phải làm theo hoặc là nghỉ việc.
Thế là tớ quyết định nghỉ việc và k gắn bó với nó nữa.
Học để biết để lách và để hại đời, hại đất nước tớ làm k đc!

Hại gái thôi ...cũng được hỉ? Đầu năm ít việc, ế khách không nhờ tâm sự (ăn năn hối tiếc) để hướng thiện thì chỉ nghĩ và làm điều nhẫn và tâm thôi ( chuẩn bị tổng kết quý I xem unlock được nhiêu rồi bác nha).
Trời sau mưa mát quá, có ai ăn được thịt chó không?

dungdt2

Hại gái thôi ...cũng được hỉ? Đầu năm ít việc, ế khách không nhờ tâm sự (ăn năn hối tiếc) để hướng thiện thì chỉ nghĩ và làm điều nhẫn và tâm thôi ( chuẩn bị tổng kết quý I xem unlock được nhiêu rồi bác nha).
Trời sau mưa mát quá, có ai ăn được thịt chó không?

Có ai mời ko??????????????

minhtuantkh

Có ai mời ko??????????????

Chọn địa điểm đi nhé giữa Hồ Biểu Chánh PN và nhà bác cho công bằng ( chỗ có rượu ngon thì bá cháy).
Nhưng có cái hẹn với bác Minh Anh khoảng 18h30 giao Sub Velodyn ( không ảng hưởng gì đến thịt chó nhé 19h thì ok) và thứ 2 cảm giác khó tả khi vừa được tặng 300CR do BQT trao vì bài được xuất ra trang chủ nhưng search chẳng hiểu cái bài nào của mình mà lại được ưu ái vậy.

dungdt2

Chọn địa điểm đi nhé giữa Hồ Biểu Chánh PN và nhà bác cho công bằng ( chỗ có rượu ngon thì bá cháy).
Nhưng có cái hẹn với bác Minh Anh khoảng 18h30 giao Sub Velodyn ( không ảng hưởng gì đến thịt chó nhé 19h thì ok) và thứ 2 cảm giác khó tả khi vừa được tặng 300CR do BQT trao vì bài được xuất ra trang chủ nhưng search chẳng hiểu cái bài nào của mình mà lại được ưu ái vậy.

Ồ chúc mừng bác. em đoán mấy cái bài viết về thời bao cấp của bác. Bác mún ở đâu đây? Thế là có người khao ăn vì tăng cr à.
Sướng chết đi được!

tuyetmuavienxu

Active Member

He he... Em xin gửi bài nhạc ủng hộ anh. Cứ chiều mưa mà nghe bài này là nao lòng :( Kiss the rain của Yiruma . Bác nào thích thì kết hợp vài bài này nữa Rainy Mood Mở 2 bản một lần... Híc, nhớ nhà quá...

hieu_huong

Tớ ko thất tình nhé, nhìn mưa thì buồn thôi.
Còn chuyện viết lách chỉ là sự sắp xếp của từ ngữ thôi. Nếu đã viết và hiểu cách viết thì cái quan trọng nhất khi viết là phải biết "đặt dấu ở đâu cho đúng" bác zai ạ!

oh bác viết tự truyện à, nghe văn hay thế, hehe, iu nhau lắm cắn nhau đau mà, cũng chả gọi là giết chết em nào đó thời ĐH đâu bác ạ, kaka

phuoctait2p

alone........alone...........alone.............

thewall2010

alone........alone...........alone.............

[video=youtube;lhifiofI3dE]http://www.youtube.com/watch?v=lhifiofI3dE[/video]​

love_yejin

Huyền Thoại

"học thạc sỹ ở Mỹ" #:-S, ui mơ ước của e (e bây h vẫn phải học cày cuốc cái thạc sỹ ở BK), có cơ hội ngon mà bác chọn hướng khác phí nhỉ, nhưng mà thôi, đam mê thì khó đoán trước lắm :p

cannabis9x

Quá may mắn rồi !

tieuthieugia

Well-Known Member

đời lão này kjhổ giống em

dungdt2

"học thạc sỹ ở Mỹ" #:-S, ui mơ ước của e (e bây h vẫn phải học cày cuốc cái thạc sỹ ở BK), có cơ hội ngon mà bác chọn hướng khác phí nhỉ, nhưng mà thôi, đam mê thì khó đoán trước lắm :p
Ồ lão cứ lo học ở đây đi, sau này bác sẽ thành đạt hơn mình, mình đoán thế.
Còn mình cuộc đời đang dạt về những nơi xa xôi của đời sống rồi
đời lão này kjhổ giống em
Ồ lão cũng học luật hả? :">

Bên trên