Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

rua bo

Well-Known Member
Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Cám ơn bác chủ đã cho em "mở mắt". Nhìn đống dây mà chết thèm.

H 9999

Active Member

bác chủ nâng cấp nhanh quá ......va quá đẹp

Cám ơn bác chủ đã cho em "mở mắt". Nhìn đống dây mà chết thèm.

cám ơn các bác ! em cũng mới chơi và vừa chơi vừa lần mò và nâng cấp dần dần...rất vui đc giao lưu học hỏi các anh em trong diễn đàn ! chúc các bác luôn thỏa mãn với niềm đam mê HD

Bin-K

Well-Known Member
Đống dây dợ sau máy của bác kinh quá, nhà em cũng ghê nhưng chưa bằng của bác được \m/

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Đống dây dợ sau máy của bác kinh quá, nhà em cũng ghê nhưng chưa bằng của bác được \m/

vâng em cũng đang đau đầu với chúng đây ! vì nhiều thiết bị kết nối với nhau quá nên cũng phải cần chúng... đấy là e đã chuyển sang kết nối không dây 1 số thứ rồi đấy ! cũng vì chúng nằm hết 1 khu nên vậy..kể ra có không gian chia nhỏ ra thì cũng đỡ nhưng mà phải tận dụng thôi bác ak ! nếu có dk thì làm 1 phòng nghe 2 kênh riêng , 1 phòng xem phim đa kênh riêng thì hay hơn

H 9999

Active Member

có bác nào có kinh nghiệm về pre đèn SA T1 và ÂM LY MONOBLOCK đèn SP- T100 của VINCENT ĐỨC không cho em xin tí kinh nghiệm nào.... e chỉ thấy chứ chưa đc trải nghiệm định lên dây cót múc bọn này nhưng thấy trong forrum bảo cứ phải bật 2 đến 30 phút thì nghe nó mới phê ! phải chờ cho nó nóng lên nó chạy mới ngon sao lại thế nhỉ các bác Google Image Result for http://www.audiowaveshifi.com/images/Vincent%2520Hybrids%2520Stacked.JPG

TuneUp

Bác H999 sao Bác ko xoá box, làm e SMS Bác mãi ko dc, Cần Bác giúp 1 viec nho đay ạ kakaka

TuneUp

Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Bá pm in box cho e số Phone Bác nhé, Bác có xài Viber ko ?

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Bá pm in box cho e số Phone Bác nhé, Bác có xài Viber ko ?
bác ak ! dạo này khỏe chứ bác ? k hiểu sao mạng lỗi hay sao ma 1 loạt các tin nhắn từ cổ chí kim nó lại gửi sang em cả loạt của bác toàn cái cũ..kkkk để tí nữa e dọn sạch inbox xem lần sau nó có thế ko ? tí e nhắn viber cho bác !

unchainmedoly

Active Member

Không lời bình,
Vãi đạn bác ạ,
Chúc mừng bác,...

H 9999

Active Member

cám ơn các bác đã ghé thăm ! hàng toàn đồ bình dân mà các bác nhưng nghe cũng tạm được ! rất vui đc giao lưu học hỏi cùng các bác

kenyo

toàn hàng khủng, ước gì em được 1/10 của bác thôi;;)

H 9999

Active Member

toàn hàng khủng, ước gì em được 1/10 của bác thôi;;)

toàn hàng cỏ mà bác ! e lại đang chuẩn bị nâng cấp tiếp phần nghe bác ak ! giờ thích đánh pre riêng và monoblock nhưng chưa biết chơi kiểu gì vì tiền cũng hạn chế

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

toàn hàng cỏ mà bác ! e lại đang chuẩn bị nâng cấp tiếp phần nghe bác ak ! giờ thích đánh pre riêng và monoblock nhưng chưa biết chơi kiểu gì vì tiền cũng hạn chế

Săn hàng 2nd bác ạ, ngon bổ rẻ thì chỉ có cách này thôi.

princetiger

Ðề: Re: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

chài cái loa quadral đẹp wa. Phòng e nhỏ nên thích bookshelf thôi. Mà không biết dòng này loại Altan VIII không biết hay ko ta, anh nghe qua dòng này thử chưa cho e tí ý kiến nhé. Have a good day anh

H 9999

Active Member

chả hiểu sao comments của anh em và của mình trang 15 trong topic này ngày hôm qua tới giờ biến đâu mất :-? ! chịu luôn ko hiểu được ! các bác có bác nào rành về vụ này ko giải thích hộ em với !!!!! xin cám ơn các bác trước ạ

Bên trên