Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Em trẻ gì bác, sang năm bước sang đầu 3 rồi bác ah

H 9999

Active Member

đã xong hết hoàn tất phòng phành chiếu HD chưa chú ? hôm nào rảnh cho a đến rửa mắt phát nhá...a sẽ học tập chú về làm bên thủy nguyên 1 phát !

phuocmobile

Well-Known Member
Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

đã xong hết hoàn tất phòng phành chiếu HD chưa chú ? hôm nào rảnh cho a đến rửa mắt phát nhá...a sẽ học tập chú về làm bên thủy nguyên 1 phát !

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Chỉnh sửa lần cuối:

phuocmobile

Well-Known Member

Hóa ra bác H 999 này cũng ở HP quê ta nhỉ! Em thấy bác có bộ ngon lành bên Đức rồi mà, chắc không khênh về được hả :D

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Hóa ra bác H 999 này cũng ở HP quê ta nhỉ! Em thấy bác có bộ ngon lành bên Đức rồi mà, chắc không khênh về được hả :D

em khênh về bao nhiêu bộ rồi đấy bác ! toàn tặng người nhà...đang có ý định nung nấu chơi riêng 1 bộ ở nhà riêng !

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

:) bác cho em hỏi, ở HP mình thì mua mấy cái tấm tiêu âm như của bác ở chỗ nào đấy. Em thấy bác có tấm tiêu âm to ở tường bên cái PC thì phải. Thanks bác

Bác ra đường Tô Hiệu ngay đoạn trường mầm non quá lên mấy nhà có bán giấy đề can dán tường đó. Ở đó họ bán luôn tấm tiêu âm

phuocmobile

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Bác ra đường Tô Hiệu ngay đoạn trường mầm non quá lên mấy nhà có bán giấy đề can dán tường đó. Ở đó họ bán luôn tấm tiêu âm

Thanks bác nhé, mai em đi mua luôn, à mà ở đó họ có bán chân voi basstrap luôn không bác

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Bác này chém em ghe quá, em so với bác H-999 như đom đóm với trăng rằm X_X

gớm các bác ! em nhà quê...các bác lại làm em càng quê hơn ! giàu nhà quê không bằng ngồi lê thành phố đấy ! em con nhà nghèo...quê em nước mặn đồng chua..làng em nghèo đất cày lên sỏi đá ! ... nhưng em rất mê món đài đóm...có gì mong đc chia sẻ và giao lưu với các bác ! thân !

Không biết đã có bác nào góp ý về cái màn chiếu chưa. Theo em bác dùng sơn đen sơn viền màn chiếu theo tỉ lệ 16:9 nhìn cho nó pro. Các bác HD HP hoạt động mạnh ghê. Ngày xưa, em có iêu một nàng thiếu nữ...HP đoá...hí hí hí

businessman

Màn chiếu này nên lót thêm các tấm vải màu trắng để dày hơn và phản sáng tốt hơn, thêm cho nó cái viền đen nữa cho hấp dẫn, Bỏ cái HTPC ra chỗ khác đi- khi xem phim không được để một ánh sáng nào xuất hiện thêm trước mặt bạn cả. Mình cùng Hải Dương - anh em giao lưu nhỉ ?

Bên trên