Vài cảm nhận về VTC HD

midataka

Member
Ðề: Vài cảm nhận về VTC HD

bác pr à, em càng ngày càng thấy chất lượng kém, lịch chương trình thì k có, cả kênh starmovie cũng mất luôn, phim thì toàn phim hàn quốc nhiều tập

xem lại đê, h thì bội thực bom tấn nhé, kênh phim thì ngày nào cũng chiếu, làm sao mà sản xuất phim kịp để chiếu cho pa xem. HBO hay movie còn chiếu đi chiếu lại nhiều lần, thỉnh thoảng mới có fim hot. có voi còn đòi 2 bà trưng. chất lượng nó kém thì nó tự khắc đào thải. còn ko sử dụng mà cứ võ đoán thì nhạt lắm. thân

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Vài cảm nhận về VTC HD

Công nhận độ 1 tuần trở lại đây kênh VTC-HD2 hay bất ngờ, chiếu toàn phim bom tấn (dù hơi cũ) chứ không còn phim Hàn Xẻng nữa. Hy vọng là VTC mua bản quyền hợp pháp các phim bom tấn trên kênh này để anh em xem khỏi thấp thỏm. Đồng thời kéo luôn chương trình phim 3D sang kênh này cho gọn, để 1 chương trình phim 3D trên kênh VTC-HD3 có vẻ hơi vô duyên.
Goal TV đã trở lại, STAR Movies chắc cũng sớm quay lại thôi. Có lẽ do từ khi về tay Fox International, kênh này được đầu tư nội dung và nổi bật lên hẳn so với các kênh phim truyện quốc tế khác, giá bản quyền kênh này tăng vọt nên VTC đã không kịp trở tay.
@kuteb0y8888: Tôi PR hay không thì ở cái box này ai cũng biết, cậu mới đến thì tốt nhất là đừng võ đoán kiểu đấy.

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Vài cảm nhận về VTC HD

Công nhận độ 1 tuần trở lại đây kênh VTC-HD2 hay bất ngờ, chiếu toàn phim bom tấn (dù hơi cũ) chứ không còn phim Hàn Xẻng nữa. Hy vọng là VTC mua bản quyền hợp pháp các phim bom tấn trên kênh này để anh em xem khỏi thấp thỏm. Đồng thời kéo luôn chương trình phim 3D sang kênh này cho gọn, để 1 chương trình phim 3D trên kênh VTC-HD3 có vẻ hơi vô duyên.
Goal TV đã trở lại, STAR Movies chắc cũng sớm quay lại thôi. Có lẽ do từ khi về tay Fox International, kênh này được đầu tư nội dung và nổi bật lên hẳn so với các kênh phim truyện quốc tế khác, giá bản quyền kênh này tăng vọt nên VTC đã không kịp trở tay.

Chuẩn đấy bác ạ, em cá bây giờ VTC HD2 hơn hẳn HBO HD cả STAR Movies HD (theo em thấy), cộng thêm chương trình phim 3D ở VTC HD3 mà chỉ mất 100k/tháng là quá ổn rồi1
bác pr à, em càng ngày càng thấy chất lượng kém, lịch chương trình thì k có, cả kênh starmovie cũng mất luôn, phim thì toàn phim hàn quốc nhiều tập

Chắc bác mới vào, em thấy ở đây bác dhpaul là người công bằng nhất, nó tốt thì nói tốt, nó xấu thì nói xấu chẳng nghiêng về phía ông nào, không như ai đó suốt ngày pr cho K+ (em Điêu ấy) =))

MU-FC

Mình thì chưa có đủ xiền để tậu nên toàn coi trên web Thế Giới TV - Tivi trực tuyến, TV Online, Xem tivi online load nhanh, ổn định, không hạn chế mạng FPT ko hà

Bên trên