Vấn đề torrent trên android box?

zdlbkz

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Vậy à, để tối về nhà mình thử lai xem, gần 2 tuần nay không đụng em nó, xem xong là tắt luôn. Dùng FW mới nhất rồi.
Thank bác @huapro hén ...

zdlbkz

Member
Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Chiều nay về nha đã test với con X5 FW mới nhất, đang chay rút điện cắm lại ... tịt ngòi ....haizzzz có ai có cao kiến gì khác hok?

huapro

Member
Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Chiều nay về nha đã test với con X5 FW mới nhất, đang chay rút điện cắm lại ... tịt ngòi ....haizzzz có ai có cao kiến gì khác hok?
Em dùng x5 mini cơ. Rút điện ra mà k chịu lên nghĩa là làm sao ạ?

---------- Post added 01-04-2014 at 20:51 ----------

Em dùng x5 mini cơ. Rút điện ra mà k chịu lên nghĩa là làm sao ạ?

trongtan7411

Active Member

em lâu òi ko chơi toren,rất lằng nhằng và lâu,mình ít tg thì chơi fshare,ủng hộ hàng nội và down nhanh full với gói vip. mặc dù source thì phải nhờ các uploader là chủ yếu nhưng vì tiện lợi nên chén luôn. mong ngày nào đó có fsharetool cho adb thì quá đỉnh,hehe,lúc ấy em sẽ vọc và share đầu tiên cho các bác

huapro

Member

em lâu òi ko chơi toren,rất lằng nhằng và lâu,mình ít tg thì chơi fshare,ủng hộ hàng nội và down nhanh full với gói vip. mặc dù source thì phải nhờ các uploader là chủ yếu nhưng vì tiện lợi nên chén luôn. mong ngày nào đó có fsharetool cho adb thì quá đỉnh,hehe,lúc ấy em sẽ vọc và share đầu tiên cho các bác

Lằng nhằng,lâu là do bác dùng pc để kéo thôi. Chứ dùng thiết bị chuyên dụng như nas hay android để kéo phim về còn tốn ít thời gian hơn down trên fshare đấy.

vanninhthuan119

Well-Known Member

Lằng nhằng,lâu là do bác dùng pc để kéo thôi. Chứ dùng thiết bị chuyên dụng như nas hay android để kéo phim về còn tốn ít thời gian hơn down trên fshare đấy.
Kéo torrent trên android box cũng tạm được nhưng do mạng nhà hơi cùi nên kéo hơi lâu. Lên cơ quan dùng chùa mạng cáp quang + Vip Fshare kéo file 10GB mất khoảng hơn 1 tiếng nên chưa sử dụng torrent trên android box nhiều:D

huapro

Member

Kéo torrent trên android box cũng tạm được nhưng do mạng nhà hơi cùi nên kéo hơi lâu. Lên cơ quan dùng chùa mạng cáp quang + Vip Fshare kéo file 10GB mất khoảng hơn 1 tiếng nên chưa sử dụng torrent trên android box nhiều:D
Lâu 1 Ngày cũng đủ kéo về 1 bộ cho bác xem tối rồi
P/s còn bác muốn nhanh mà k ngại bác đem nên cơ quan kéo cho phê há.

hoadainhan70

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Bác dùng androidbox nào ạ. Em dùng x5mini k có nút vật lý nào trên máy cả. Có điện là ab nó tự bật tự vào autostar rồi tự chạy Ttorrent tự seed luôn mà. Androidbox khác mà cần ấn nút mới khởi động được thì bó tay.
ờ không những nút power cần tác động 1 lực nhỏ mà còn phải nhấn song rồi giữ chút síu ấy chứ ( Neo X5)

vanninhthuan119

Well-Known Member

Lâu 1 Ngày cũng đủ kéo về 1 bộ cho bác xem tối rồi
P/s còn bác muốn nhanh mà k ngại bác đem nên cơ quan kéo cho phê há.
Kéo chùa mà còn đem lên cơ quan Sếp phát hiện chắc cho em nghỉ việc!!!:D

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Test thì phải test trên mọi thiết bi chứ,lỡ Nas tịt ngòi thì còn có cái mà chửa cháy ^^

Vậy trong quá trình test 2thiết bị bác thấy ntn?
P/s e thấy mọi người bảo hdd chết trước nas chứ lị.

thanhyk

Well-Known Member

Dùng android kéo torrent mà vẫn xem phim offline hoặc online nó play tốt không, có bị lắc, giật hình khônga ạ.

thanhyk

Well-Known Member

Thế bác nào xài minix X5mini down torrent được rồi chỉ em với. Mình down nhiều link vẫn được ha bác. Em dùng nas nhiều bay down torrent bluray nhưng muốn dùng android thế cho đỡ hao điện và hại nas...

huapro

Member

Thế bác nào xài minix X5mini down torrent được rồi chỉ em với. Mình down nhiều link vẫn được ha bác. Em dùng nas nhiều bay down torrent bluray nhưng muốn dùng android thế cho đỡ hao điện và hại nas...

Thì em cũng x5 mini mà bác. Em đang giữ 100 tor k vấc đề gì đâu ạ.
P/s mà em thấy nick bác bên hdvnbits? Nên bác tải bản Ttorrent pro 0.8trên appstore.vn về kéo nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên