Vang số - có nên hay ko nên với karaoke gia đình

Nhờ các bác tư vấn giúp e đang lăn tăn giữa kx 100 và kx 200 bác nào dùng qua rồi cho e xin đánh giá thực tế ạ.nhà e đang dùng Crown xli2500 vang số x5 cỏ e muốn thay con vang ghép với Crown cho hợp và hay hơn ạ

e mua lại 9tr bác à,hàng chính hãng basao onio phân phối vẫn còn bảo hành,e định ghép với kx200 có được không bác hay ghép với kx 100 thôi

cutamthat

Active Member
e mua lại 9tr bác à,hàng chính hãng basao onio phân phối vẫn còn bảo hành,e định ghép với kx200 có được không bác hay ghép với kx 100 thôi
Kx200 là bản nâng cấp của kx100 nên chắc chắn phải hay hơn rồi. Em mới dùng 100 thôi nên ko biết 200 nó thế nào. Nếu có đk chắc em cũng nâng. :D
Cá nhân em thấy dùng kx100 ghép pow tiếng rất hay. Cả nhạc và mic đều ko cho amply tích hợp cửa nào cả. Em đã bán amply california xịn đi để đổi máu. Và đến giờ vẫn thấy quyết định của mình là chuẩn.

Kx200 là bản nâng cấp của kx100 nên chắc chắn phải hay hơn rồi. Em mới dùng 100 thôi nên ko biết 200 nó thế nào. Nếu có đk chắc em cũng nâng. :D
Cá nhân em thấy dùng kx100 ghép pow tiếng rất hay. Cả nhạc và mic đều ko cho amply tích hợp cửa nào cả. Em đã bán amply california xịn đi để đổi máu. Và đến giờ vẫn thấy quyết định của mình là chuẩn.
vâng e cũng mới tiễn con 506n đi rồi hiện đang ghép crown va` vàng số x5,sau khi làm chủ được x5 e muốn nâng cấp lên kx 200 cho đồng bộ. ở khu vực hp có bác nào đang chơi kx200 e muốn tải nghiệm chút trước khi xuống xèng

Bên trên