Đánh giá Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

meocon

Well-Known Member
Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

mua Vaudi được tặng đt Ofone A98 2 sim 2 sóng , camera 1.3 , nghe MP3 :D http://nguyenduongcompany.vn/san-pham/dien-thoai/ophone-a98.html

Chương trình này quá là hấp dẫn nhưng chỉ chỉ Là KM từ đại lý nguyễn Dương không phải từ Vaudi Việt Nam Ạ

Đúng rùi , cái này từ đại lý . Ko phải của hãng .

Hãng hêt KM lâu rùi

vcom

Member

Hàng chính hãng có nhiều lợi thế: Hóa đơn, hướng dẫn tiếng việt, remote có thể lập trình đồng bộ với dàn máy ở nhà. Giá lại bình dân phục vụ

HayvaDep

Re: Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Hàng chính hãng có nhiều lợi thế: Hóa đơn, hướng dẫn tiếng việt, remote có thể lập trình đồng bộ với dàn máy ở nhà. Giá lại bình dân phục vụ

Tương lai sẽ có thêm lợi thế khác nữa bác à, hiện tại còn mới quá chưa kịp làm chương trình gì

HayvaDep

Vaudi giá tốt , wifi , lắp ổ cứng swap ,. chip 3D , hướng dẫn TV , BH lâu nữa .

Nhất là giá cực kỳ tốt

Dạo này thấy bác tập trung cho việc học hay sao không thấy lấy hàng hoá gì bán cả ? Bỏ lâu là mất name nhé!

Nhockute

Member

Vaudi giá tốt , wifi , lắp ổ cứng swap ,. chip 3D , hướng dẫn TV , BH lâu nữa .

Nhất là giá cực kỳ tốt

Bác này topic nào cũng có mặt mà nói các câu giống nhau i xì, kiểu câu view hay câu bài đây

hd_halo

Em này ít khác hỏi nhưng tư vấn em này thì khách chịu liền, được cái mark Canada và giá cả hợp lý

nongdanviet

Mới mua cái đầu vaudi về, đầu tiên thử vào youtube search ra kết quả nhưng không play được, nhưng vào cái youtube xl bên trên thì play được, đã tìm cách play youtube nhưng ko được, bác nào biết chỉ mình với

meocon

Well-Known Member

Mới mua cái đầu vaudi về, đầu tiên thử vào youtube search ra kết quả nhưng không play được, nhưng vào cái youtube xl bên trên thì play được, đã tìm cách play youtube nhưng ko được, bác nào biết chỉ mình với

Các đầu phát HD chip 1186 đều play được 1 cái youtube thui nha , cái còn lại bị lỗi ko xem được

Tmobile

Member

Nhìn màn hiển thị LCD thấy chữ Hello và cái vòng tròn xoay xoay đặc trưng Tung của và cái remote kia nghi ngờ xuất xứ và linh kiện em nó quá!
Giao diện đơn giản đặc trưng kiểu realtek 1186 - chưa thấy đặc điểm nổi trội và tâm huyết của vaudi trong firmware.
Hôm trước thấy TVix mới thì giống Himedia 910B, nay thấy Vaudi giống Measy X5 quá! đâm ra nghi ngờ chiến sự biển Đông nên một số dòng HDP chuyển quốc tịch.
Bây giờ ngưỡng hình ảnh các đầu phát dùng chipset Realtek 1186 chẳng hơn nhau gì, âm thanh cũng dựa trên chip 1186 nên không thay thế được CDP khi nghe analog, chỉ hơn nhau giao diện quản lý và các tính năng phụ thôi!
Nhưng dù sao giá cả cũng có vẻ dễ chịu và khuyến mãi nhiều nên chúc bác đắt hàng nhé!

meocon

Well-Known Member

Không hiểu gì cả bác à, giải thích kỹ hơn được không?

Ý e là có 2 cái youtube bên trong Ứng dụng Premium , nhưng chỉ play được cái hàng thứ 2 thui , cái hàng thứ 3 ko play được

Nhockute

Member

Thật ra đã xem HD rồi mà xem video trên Youtube làm chi, mất hết cảm xúc về cái đẹp

thangtonad

Thật ra đã xem HD rồi mà xem video trên Youtube làm chi, mất hết cảm xúc về cái đẹp

bác cho e hỏi như vậy là nó chỉ xuất ra âm thanh 2.1 thôi đúng không ạ?
hay có cách nào để nó xuất ra 5.1 k ?
e là người mới, các bác gạch đá nhẹ tay.

MêHD

Em cũng chẳng khi nào dùng tính năng này trên hdp, nhưng nhờ em vaudi có tặng thêm Usb wifi nên em vọc thấy hay

meocon

Well-Known Member

Youtube có nhiều thứ hay ho mà bác không kiếm ở chỗ khác đâu!

- Thật ra thì e cũng ko bao giờ xài .
- Nhưng lâu lâu e kiếm hài trong youtube cho gia đình coi : HOài Linh .... coi tạm cũng được

jimmykid

Active Member

Con này khay lắp ổ cứng phía sau, sẽ khá lằng nhằng nếu để trong hộc kệ!

Bên trên