Vì thằng ni nên anh em mình "khổ" ?

Ðề: Vì thằng ni nên anh em mình "khổ" ?

Trước đó nó đã có tiền bằng cách chôm chỉa, độp nhập vào máy của người khác rồi. Chứ không tiền đâu mà mở 1 kho chứa khổng lồ thế? ./.

Không quen biết thằng này nên cũng không ghét gì nó. Nhưng mà thấy nhiều bác cứ thần tượng nó, khen lấy khen để trong khi rành rành nó chả tốt đẹp gì. Nếu mấy bác muốn được giàu theo kiểu ra tù vô khám như Kim Dotcom vậy thì con người xoàng quá. :-j

Không phải là thần tượng, mà là có tài thì công nhận pác à. Để đột nhập được như Kim thì đâu phải nói "muốn" là được :)), vả lại nhiều pác chưa có cơ hội chứng kiến & hưởng thụ cái sự xa hoa mà việc làm đó mang lại, nên mới không thích việc "làm" của Kim, chứ đã hưởng thụ một lần thì có lẽ "ăn" còn hơn Kim cho mà xem.

dungbrd

Ðề: Vì thằng ni nên anh em mình "khổ" ?

Bác nào kêu nó làm giàu từ ăn cắp thì chắc phải xem lại. Nó giàu là do đâu? Có phải là từ anh em ta sử dụng dịch vụ của nó để DL phim về xem hay không? Nói thật ra đó cũng là ăn cắp. Nhưng mà nho nhỏ, góp lại cho mình nó thì là lớn, rất lớn thôi. Cùng hội cùng thuyền cả, chê bai nhau làm gì.

hehe ở đây có mỗi bác dám nói thẳng, nói thật.
Kim nó làm ra nhiều tiền nhờ tài luồn lách pháp luật, ở VN mình phần lớn những người giàu có chẳng ai dám vỗ ngực nói là tiền đó 100 % trong sạch cả.

@chủ Thread: Chắc bác chưa đọc bài bác đăng đâu nhỉ. Suy luận lúc nào cũng cần dùng cái đầu.

Bên trên