VIETTEL XMIO: Tin đồn và sự thật!!!

nghiadhd

Active Member
Ðề: VIETTEL XMIO: Tin đồn và sự thật!!!

Hix sao trong spec con RK3036 bèo quá, hay Viettel đặt hàng con chip riêng ta

Vì ngoài RK3036 thì mấy con chip dòng 32xx hay 33xx đều hỗ trợ 4K H265

tienlequoc

Well-Known Member

Có thể Mod Tiến đúng, nhưng sao trên Wiki con RK3168 này lại ko thấy đề hỗ trợ h265, chắc phải test tận tay mới biết được

http://www.cnx-software.com/2015/01/28/ebk318-f6-android-media-player-rockchip-rk3168-h265/

Coi wiki làm gì, coi website chính chủ đê: http://www.rock-chips.com/a/cn/product/rk31/2014/0924/524.html
Đang tận tay test file H.265 1080 nè bác, hình tiếng ok.

Minix Viet Nam

Re: Ðề: VIETTEL XMIO: Tin đồn và sự thật!!!

Em này chạy CPU RK3128. CPUz y chang VMX-V7 Pro V2 chạy RK3128 bác nhé :)

tienlequoc

Well-Known Member

Nhiều lắm, search cái ra liền, nhưng em Viettel là ra dáng hot girl nhất, đẹp nhất trong tất cả các box Android (không có khay ổ cứng) mình từng thấy trước đây. Và chạy cực mát, từ sáng tới chiều chỉ hơi ấm ấm, chưa được 40 độ C.

hungphutho

Active Member

Nhiều lắm, search cái ra liền, nhưng em Viettel là ra dáng hot girl nhất, đẹp nhất trong tất cả các box Android (không có khay ổ cứng) mình từng thấy trước đây. Và chạy cực mát, từ sáng tới chiều chỉ hơi ấm ấm, chưa được 40 độ C.
Công nhận là nó mát , đang dùng a-class nóng bỏng tay mà dùng con này thì thấy mát lịm

Không biết có còn voi chờ không nhỉ ?

Creative300

Giá nó chụp ảnh là 1990k đó. Em sẽ nghiên cứu xem sao.

tienlequoc

Well-Known Member

1tr990 là chính xác. Tờ rơi này được in trước thời điểm Viettel công bố giá chính thức nên ko chính xác.

daiduongpham

Bác nào lấy dùm em bản trong google play của Xmio giành cho tablet hộ em đi,em ở nước ngoài tìm trong google play nó không hiện ra.Giúp em với.

nguyenxvn

Bác nào lấy dùm em bản trong google play của Xmio giành cho tablet hộ em đi,em ở nước ngoài tìm trong google play nó không hiện ra.Giúp em với.

Hình như Do vấn đề nhạy cảm bản quyền phim nên không xem được ở nước ngoài bạn nhé.

Bên XMIO mới tăng thêm kênh gần 100 kênh rồi nhìn list kênh thấy cũng ổn hơn smartbox của VNPT

hunglong84

Active Member

Gói kênh của nó liệu miễn phí lâu ko các bác nhỉ

tienlequoc

Well-Known Member

Theo mình biết thì các kênh hiện hữu trong box( tầm 60 kênh SD và hơn chục kênh HD) là free trọn đời. :D

Bên trên