Vĩnh biệt LG

Yamaha S501

Member
LG dịch vụ chán, sản phẩm giá tốt thật nhưng thua Samsung về dịch vụ và độ bền

Vũ yên

LG có cái tivi bị nỗi đổi cho khách hàng mà bắt chờ cả tháng trời có vẻ như kiểu tiếc của

Vũ yên

LG. Báo sửa chữa thì ko , đổi thì bắt chờ dài cổ , về nhà nge người ta hô VÀO RỒI ức chế đéo chửi được chỉ muốn sách búa phang nát cái tivi ra . Chán với LG bảo với chả hành

deadline

Member
Tại sao LG tại VN dể bị lỗi sọc màn hình vậy mấy bác ? Trong khi Samsung lại ít lỗi này hơn

tieubaodi

Member
em dùng SS đã bị hư một lần rồi ạ, lần sau thấy giảm giá tốt quá tiếp tục mua thì dùng tốt đến giờ, nói chung đồ điện tử hên xui lắm, đen thì cao cấp thế nào cũng dính, đỏ dù giá rẻ cỡ nào cũng bền.

TungUHD

Member
LG. Báo sửa chữa thì ko , đổi thì bắt chờ dài cổ , về nhà nge người ta hô VÀO RỒI ức chế đéo chửi được chỉ muốn sách búa phang nát cái tivi ra . Chán với LG bảo với chả hành
mùa world cup chắc quá tải đấy bác :v .LG thì tùy chỗ, cũng may em mua Samsung không gặp như bác chắc khóc tiếng miên

buivien

Member
mùa world cup chắc quá tải đấy bác :v .LG thì tùy chỗ, cũng may em mua Samsung không gặp như bác chắc khóc tiếng miên
do khâu phục vụ thôi chứ SS khi tivi không sữa được vì model hết sx thì thường họ sẽ đề nghị đổi cái mới nếu trong còn thời gian bảo hành, cho lịch hẹn cụ thể.

hd6850

Member
người ta khuyên nên để hộp hút ấm kế tivi để bền hơn, nhà em đang dùng hộp kiểu này để cạnh TV Samsung, cứ 2-3 tháng là đầy nước phải thay hộp mới đủ thấy ko khí trong nhà ấm thế nào rồi mấy bác, VN ko khí nóng ẩm mà.

LanWoan

Member
người ta khuyên nên để hộp hút ấm kế tivi để bền hơn, nhà em đang dùng hộp kiểu này để cạnh TV Samsung, cứ 2-3 tháng là đầy nước phải thay hộp mới đủ thấy ko khí trong nhà ấm thế nào rồi mấy bác, VN ko khí nóng ẩm mà.
có lý đó bác, tivi SS em mua cũng 35tr hơn mà không biết giữ chắc dể hỏng trong mùa hè nóng thế này, để mua về dùng thử

Yamaha S501

Member
tivi Samsung cao cấp phải biết giữ gìn nữa, sau này hết bảo hành thì ít hư hỏng nhé.

Bên trên