Vợ chồng "già" nhưng chưa có con, hỏi xin tư vấn chuyện chăn gối…

Re: Ðề: Re: Vợ chồng "già" nhưng chưa có con, hỏi xin tư vấn chuyện chăn gối…

Mình cũng biết về tình trạng bị mãn dục sớm ở nam này, nhưng mình không nghĩ lại bị sớm như vậy.
Bác có cách nào giúp em với không? Thật sự là giờ em không biết làm gì nữa, mong có con lắm rồi.
Do lượng nội tiết tố trong cơ thể bác giảm mạnh, nên dẫn tới bị mãn dục đó. Mãn dục Nam ở tuổi 38 như bác gọi là sớm, nhưng vẫn có nhiều trường hợp bị sớm hơn độ tuổi của bác.
Tốt nhất bác bên dùng thêm nhân sâm để tăng nội tiết tố trong cơ thể của mình. Thì may ra bác mới có thể hồi phục lại chuyện ấy và có thể nhanh có con hơn đó bác.

botthuong43

Có thể do công việc của bác quá bận rộn, có nhiều áp lực dễ gây ra tình trạng stress, mệt mỏi ... Vì thế bác cần phải bồi bổ cơ thể đúng cách. Mình nghe mọi người nói uống sâm hoặc yến sẽ giúp cơ thể phục hồi nhanh chóng và còn có tác dụng giúp bác tập trung làm việc hiệu quả nữa đó. Bác thử dùng mấy loại sâm hoặc yến đó thử.

thientantelecom

Ðề: Vợ chồng "già" nhưng chưa có con, hỏi xin tư vấn chuyện chăn gối…

Bác làm vài lít rượu cá ngựa , ba kích xem thế nào em thấy mấy bác đi trước kể cái này hiệu quả lắm :))

oldfriend

Moderator
có bác nào có bài thuốc hay cách nào hay chia sẻ với, bạn em bị ít tinh, phải nhờ phương pháp thụ tinh nhân tạo mà mãi chưa đậu được đứa nào.

unchainmedoly

Active Member

Tâm lý các bác nên thật thoải mái, con cái là trời cho, cũng không nên nóng vội,
2 bác nên xếp lại lịch sinh hoạt 1 chút, ăn uống đủ chất và nghỉ ngơi có khoa học,
Tính toán ngày rụng trứng của bà xã, và bác chuyển bị sức khẻo để đi săn,
nên nhớ là cả 2 hãy thật thoải mái nhé, ....
Cả 2 mua thêm thuốc bắc, thuốc bổ uống tăng cương sinh lực.
Tư thế lâm trận là truyền thống, Kê mông cao hơn đầu, để khi bác xong việc các cậu bé cô bé kia sẽ tự chảy vào trong, đỡ phải bơi lội mệt mỏi, Bác gái kê mông cao và nằm thật lâu cho tinh trùng chảy vào trong nhé,...
Chúc bác sớm có kết quả,

zikho

Thật sự trước giờ em cũng nghe người ta nói là dùng sâm này, dùng thuốc tăng cường sinh lực kia nhưng thật sự em không rõ về những loại ấy. Có bác nào rành về mấy thứ đó có thể tư vấn giúp em dùng loại nào là tốt không?

pioneer700

Em thấy các bác tư vấn thế này là làm khó bác chủ rồi đây. Với kinh nghiệm 9 năm có vợ (chính thức) và được đào tạo bài bản trong trường đại học (Sinh học), bác cần tuân thủ đúng các bước sau đây nhé:
1. Theo dõi chu kỳ kinh nguyệt của vợ: Việc này cực kỳ quan trọng đấy nhé!
Chu kỳ của người phụ nữ thông thường là 28 ngày, có thể sớm hoặc muộn hơn vài ngày, tùy thuộc vào thể trạng và tâm sinh lý của người phụ nữ. Trong đó chia làm các thời kỳ như sau (em tạm lấy chu kỳ chuẩn là 28 ngày nhé):
- Thời kỳ có kinh nguyệt: Từ ngày phụ nữ bắt đầu có kinh đến khoảng 4-5 ngày sau.
- Thời kỳ sau khi có kinh: Từ ngày thứ 7 trở đi, vào giai đoạn này, người phụ nữ bắt đầu hình thành các noãn bào (trứng) trong buồng trừng.
- Đến ngày thứ 14-16: Thời kỳ trứng rụng, vào những ngày này, trứng dễ thụ thai nhất.
- Từ ngày thứ 17 đến ngày thứ 21: Rải rác trứng có thể rụng (nếu như những ngày trước chưa chín).
- Từ ngày 22 đến ngày 28: Đây là thời kỳ sau khi trứng rụng và không còn khả năng thụ thai.
Căn cứ vào chu kỳ này: Thì thời điểm vợ chồng bác quan hệ tốt nhất vào thời điểm trứng rụng, vừa cho khả năng có thai cao vừa có khả năng có con trai rất cao.
2. Các công việc cần chuẩn bị:
- Đối với vợ: Sinh hoạt cần hợp lý, theo dõi được chu kỳ kinh nguyệt trong vài tháng để chắc chắn không bị lệch.
- Đối với chồng: Cần phải sinh hoạt điều độ, tập thể dục và đặc biệt lưu ý là trước khi vào trận chính thức cần nghỉ ngơi, không chinh chiến trong thời gian ít nhất ... 1 tuần, để tập trung hỏa lực tối đa bác nhé.
3. Vào trận đánh:
Khi đã chuẩn bị sắn sàng mọi thứ, bác cần lưu ý kỹ như sau:
- Người phụ nữ lâu đạt được khoái cảm hơn so với đàn ông, do đó bác phải ... khởi động cho bác gái bằng nhiều hình thức khác nhau, cho đến khi phụ nữ .... không chịu được nữa thì mới chiến đấu. Nhớ chiến đấu xong là thôi.
- Tiếp theo: Bác cần lưu ý kỹ, chiến đấu liên tiếp trong 3 ngày, sau đó phải stop ngay, không được phép tiếp tục nữa, rồi sau đó theo dõi tình hình của vợ.

Theo em dự đoán, nếu bác thực hiện đúng các bước như trên thì chỉ cần qua trận đầu tiên là bác thành công ngay rồi!
Có gì bác báo cáo lại để em sẽ ... tư vấn tiếp ạ :))

xemientay

Nhiều người cũng bị tình trạng này quá.

trần tú

Trong tình trạng này nếu bác muốn nhanh có con tôi nghĩ bác nên uống sâm đi, vừa bồi bổ cơ thể vừa có tác dụng tăng nội tiết tố trong cơ thể bác. Lúc đó chuyện ấy của bác sẽ dẻo dai hơn và cơ hội có con của bác sẽ nhiều hơn!

pioneer700

Chưa thấy bác chủ vào báo cáo tình hình nhỉ!
Nói chung với nam giới 38 tuổi thì vẫn OK, bình thường hết. Song với phụ nữ 38 tuổi là cũng hơi khó khăn trong việc có thai. Do đó, ngoài việc chú ý và tẩm bổ cho mình, bác nên đưa bà xã đi thăm khám thêm ở bệnh viện để biết nguyên nhân. Khi đã rõ "bệnh" rồi thì anh em mới có thể ... tư vấn tiếp ạ!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nói chung với nam giới 38 tuổi thì vẫn OK, bình thường hết. Song với phụ nữ 38 tuổi là cũng hơi khó khăn trong việc có thai. Do đó, ngoài việc chú ý và tẩm bổ cho mình, bác nên đưa bà xã đi thăm khám thêm ở bệnh viện để biết nguyên nhân. Khi đã rõ "bệnh" rồi thì anh em mới có thể ... tư vấn tiếp ạ!

Có khi nghe theo tư vấn của bác, có kết quả gì rùi chăng? ;;)

zikho

Đây bác ơi! Đã dẫn vợ đi kiểm tra rồi, bác sĩ bảo cứ về sinh hoạt bình thường là có con thôi, nhưng em thì bị vậy nữa. Không biết nên làm gì đề nhanh có con nữa đây.

botthuong43

Re: Ðề: Vợ chồng "già" nhưng chưa có con, hỏi xin tư vấn chuyện chăn gối…

Thật sự trước giờ em cũng nghe người ta nói là dùng sâm này, dùng thuốc tăng cường sinh lực kia nhưng thật sự em không rõ về những loại ấy. Có bác nào rành về mấy thứ đó có thể tư vấn giúp em dùng loại nào là tốt không?
Ngoài thị trường giờ nhiều loại sâm lắm bác ơi! Trên tivi cũng quảng cáo nhiều đó!

pioneer700

Đây bác ơi! Đã dẫn vợ đi kiểm tra rồi, bác sĩ bảo cứ về sinh hoạt bình thường là có con thôi, nhưng em thì bị vậy nữa. Không biết nên làm gì đề nhanh có con nữa đây.

Nếu đã kiểm tra OK rồi thì bác cứ theo phương châm của em mà diễn nhé.
Nhưng nhớ một điều là: Ngày xưa học môn Sinh học ở cấp 3 ý (em chắc hơn các bác vì còn được tôi luyện trong trường Đại học khoảng hơn 40 môn sinh khác nhau) chúng ta đã biết là tinh trùng của nam giới có 2 loại XX và XY, XX chậm hơn nhưng sống lâu hơn, được khoảng 3-5 ngày, còn XY tuy nhanh hơn song lại sống ngắn hơn, tối đa chỉ khoảng 48h, nên bác cần lưu ý là xoay quanh thời kỳ rụng trứng của phụ nữ, canh đúng ngày rụng trứng để bác chiến đấu cho em trong 2-3 ngày, sau đó kể cả thèm cũng phải dừng ngay không chiến đấu nữa. Cách này tuy cổ điển song rất hiêu quả với những người bình thường (không bị bệnh tật gì cả).
Về phần bác cũng phải rèn luyện thể lực, ăn uống tấm bổ sức khỏe và nhớ cho em là trước khi giao trận cần phải "nghỉ ngơi" ít nhất 6-7 ngày để tập trung tinh binh cho trận chiến quyết định bác nhé.
Yên tâm là bài này em đã tư vấn cho khoảng vài chục người mà ai cũng chiến thắng, chưa thấy báo thất bại đâu bác nhé.
Còn về phần các loại rượu Ba kích, cá ngựa, bìm bịp, ... em không có ý kiến nhiều vì bản thân em thấy không cần dùng cũng vẫn OK mà!

Re: Ðề: Vợ chồng "già" nhưng chưa có con, hỏi xin tư vấn chuyện chăn gối…

Ngoài thị trường bây giờ có nhiều sản phẩm được được sản xuất từ nhiều nguồn nguyên liệu có xuất xứ khác nhau. Có nhiều sản phẩm có xuất xứ không rõ ràng nữa, bác nên tìm hiểu kĩ trước khi sử dụng.
Em thấy mấy ông anh em tin tưởng và sử dụng sản phẩm NEO HORMOVITON TONGKAT ALI để cải thiện chuyện sinh hoạt vợ chồng lắm. NEO HORMOVITON TONGKAT ALI được sản xuất từ nguồn nguyên liệu đảm bảo từ Indonesia. Với lại NEO HORMOVITON TONGKAT ALI cũng chứa sâm thật chứ không phải làm từ dược liệu làm tăng testosterone nội sinh như các sản phẩm khác như là sâm Alipas ... Với lại NEO HORMOVITON TONGKAT ALI được sản xuất ở Châu Á nên tươi và đảm bảo hơn so với các sản phẩm từ Châu Âu.

Chỉnh sửa lần cuối:

hd_huynh

cách bác này bày chi tiếc và hay quá, chủ thớt nên áp dụng xem sao.

mabuV

Well-Known Member

Nghiên cứu chỗ nào cả 2 vc cùng thích đi du lịch, không khí ngon lành 1 tí, dưỡng tinh binh và tính ngày "rụng" cho chuẩn, a lê hấp, lên đường, ăn uống cho thật chu đáo, chỉ nên làm tí bia hoặc vang cho khí thế, quất khoảng 3 ngày, đảm bảo về là CÚ THẰNG CO =))

chuanguyen1984

Active Member

Phương pháp của bác huongtuak bác chủ nên tham khảo học tập vì cũng rất khoa học/ Công việc căng thẳng mệt cũng là nguyên nhân gây nên xuất tinh sớm, khi có chế độ ăn ngủ lao động hợp lý cộng với tinh thần thoải mái chắc chắn sẽ cải thiện được rất nhiều đấy bác /

pioneer700

cách bác này bày chi tiếc và hay quá, chủ thớt nên áp dụng xem sao.

Phương pháp của bác huongtuak bác chủ nên tham khảo học tập vì cũng rất khoa học/ Công việc căng thẳng mệt cũng là nguyên nhân gây nên xuất tinh sớm, khi có chế độ ăn ngủ lao động hợp lý cộng với tinh thần thoải mái chắc chắn sẽ cải thiện được rất nhiều đấy bác /

Phương pháp này của em dựa trên cơ sở khoa học được đào tạo trong trường Đại học, kết hợp với kinh nghiệm chinh chiến thực tiễn được .... trên chục năm rồi, hoàn toàn có căn cứ, nên bác chủ cứ áp dụng đi. Trường hợp mình đã cố hết sức rồi mà vẫn chưa được thì lúc đó phải nhờ khoa học kỹ thuật can thiệp giúp thôi, thụ tinh nhân tạo cũng là một giải pháp hữu hiệu nhưng chỉ nên áp dụng cuối cùng khi tất cả các biện pháp khác đều không có hiệu quả!

Bên trên