[VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Đôrêmi

Moderator
Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Bác Football_9X nên chú ý lời nói nhé, nếu bác ZTV báo cáo bải viết xấu là tôi có thể ban nick bác được rồi. Mong rằng bác sẽ biết dùng lời nói 1 cách thích hợp hơn

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

ờ vâng, thế bây giờ các ông VTC có j để phục vụ 1 cách công bằng những người đã bỏ tiền ra mua đầu VTC HD, mua gói cước HD, để bây giờ xem PL qua mấy kênh SD xấu tệ, k bằng cáp rẻ tiền hay ăng ten trời, VTC giải thích sao đây

Vtc hd sẽ đề bù bằng việc thêm các kênh HD và cố gắng mua thêm bản quyền các nội dung khác.Sẽ tăng kênh trong tháng 9 do đổi bộ nén SD từ mp2 sang mp4 để tăng băng thông và nâng chất lượng kênh.

tudanmk4

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Vtc hd sẽ đề bù bằng việc thêm các kênh HD và cố gắng mua thêm bản quyền các nội dung khác.Sẽ tăng kênh trong tháng 9 do đổi bộ nén SD từ mp2 sang mp4 để tăng băng thông và nâng chất lượng kênh.

Sao mãi các bác chẳng chịu thêm kênh của các đài khác vào thế(vd:vtv cab,sctv)

taituxdvn1

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Tôi chả cần các ông mua thêm bản quyền gì đâu , chỉ mong các ông mua nhiều phim hay chiếu trên HD cho 2 cụ nhà tôi xem là dc rồi , dạo này 2 cụ nhà tôi chê phim ở mấy kênh HD mà phải đi xem mấy kênh phim ở địa phương kia kìa . Cá nhân tôi xem bóng đá kênh HN là dc rồi , tôi ko phàn nàn gì cả

boyben2011

Well-Known Member

Đợi VTC đền bù.................................? Cuối cùng kết quả là đây :)):)):)):)):)):)):)):)):))

minhhuub

Active Member
Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

VTC là vua nói xạo rồi mấy ai tin nữa. Hỏi khi nào ra đầu thu VTC HD10 khả năng là có câu trả lời ngay ấy =))

taituxdvn1

VTC là vua nói xạo rồi mấy ai tin nữa. Hỏi khi nào ra đầu thu VTC HD10 khả năng là có câu trả lời ngay ấy =))
Đó là do các ông thích đổi , ko đổi vẫn xem dc bt mà ?

minhhuub

Active Member

Đó là do các ông thích đổi , ko đổi vẫn xem dc bt mà ?

Mình vẫn còn thủ 1 con VTC SD1 đây này từ thời còn sinh viên giờ đưa cho ông bà dùng, mấy hôm nữa nó lên Mpeg-4 thì xem bằng mắt. Cũng may ông bà cũng chỉ xem VTV1, VTV2 và VTV3 nên kệ

taituxdvn1

Mình vẫn còn thủ 1 con VTC SD1 đây này từ thời còn sinh viên giờ đưa cho ông bà dùng, mấy hôm nữa nó lên Mpeg-4 thì xem bằng mắt. Cũng may ông bà cũng chỉ xem VTV1, VTV2 và VTV3 nên kệ
Cái này là do nhà nước quy định nên bọn vtc buộc phải làm vậy . Nó cũng cho đổi miễn phí rồi còn gì ?

minhhuub

Active Member

Cái này là do nhà nước quy định nên bọn vtc buộc phải làm vậy . Nó cũng cho đổi miễn phí rồi còn gì ?

Miễn phí á, nghe nó nói thì có khi còn bán cả nhà =)). Làm gì có cái quy định nào bắt phải đổi lên Mpeg-4 ko, bạn chỉ ra đc cái quy định kia nằm ở văn bản nào ?

luonnho1001

Well-Known Member

Em còn 1 cái VTC HD 02 đang hết hạn định nạp tiền thấy các bác tranh luận dữ quá lại thôi đành xem BĐ Sopcast vậy

tvdigital

Thời buổi kinh tế khó khăn chú nhà nghèo VTC chọn giải pháp kết nối với HTV và H2 để phục vụ thuê bao của mình xem bóng đá, cũng tạm chấp nhận được. Sắp tới VTC nó phát thêm 2 kênh HTV = công nghệ HD nữa thì cũng chấp nhận được. Phần tiền dự định mua gói 3 giải NHA nó để đầu tư cho các nội dung phim truyện nữa thì đẹp cả làng. Khổ mỗi em, còn hơn 100 em đầu của TQ hạ hết giá rồi mà không bán được. Bác nào có nhu cầu ôm hết pm em nhé.:-c

MytvHN

Well-Known Member
Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Thời buổi kinh tế khó khăn chú nhà nghèo VTC chọn giải pháp kết nối với HTV và H2 để phục vụ thuê bao của mình xem bóng đá, cũng tạm chấp nhận được. Sắp tới VTC nó phát thêm 2 kênh HTV = công nghệ HD nữa thì cũng chấp nhận được. Phần tiền dự định mua gói 3 giải NHA nó để đầu tư cho các nội dung phim truyện nữa thì đẹp cả làng. Khổ mỗi em, còn hơn 100 em đầu của TQ hạ hết giá rồi mà không bán được. Bác nào có nhu cầu ôm hết pm em nhé.:-c
Đầu Gì Bác????nói rõ xem em xúc dc ko nào

tvdigital

Re: Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

129 em Model: DVB-S2 Free. Bác à

tvdigital

Re: Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Mà Bác MytvHn ở chỗ nào nhỉ?

Đôrêmi

Moderator

Mấy bác bên VTC đâu rồi, em đang muốn đòi kênh HBO trên đầu thu D901, ai lại cắt kênh đó của em cho cái kênh nhảm nhí SCTV5 vào làm gì, hic vậy đầu D901 nhà em bằng đầu Tàu à, hic trước em mua nhiều tiền lắm đó :(:)(:)((

MytvHN

Well-Known Member

Mấy bác bên VTC đâu rồi, em đang muốn đòi kênh HBO trên đầu thu D901, ai lại cắt kênh đó của em cho cái kênh nhảm nhí SCTV5 vào làm gì, hic vậy đầu D901 nhà em bằng đầu Tàu à, hic trước em mua nhiều tiền lắm đó :(:)(:)((

Cái D901 có phải từ thời tăng kênh VTC 3 ko bác nhỉ???

manh_hhbg

1tr8 thôi mà.xem free mấy năm rồi còn gì nữa

Đôrêmi

Moderator

1tr8 thôi mà.xem free mấy năm rồi còn gì nữa

Bác nói thế không đúng, có người đúng là xem vài năm rồi, có người dùng các đầu thu E F901 thì cũng chỉ khoảng 1 năm thôi, có mỗi kênh HBO hay giờ đây cũng cắt hết, thật là vô lý quá!

Bên trên