VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

Ðề: VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

cái đkm con mồm cong này lại hướng chủ đề về K+, ah hay là chúng mình lấy nhau về xong đóng cửa bảo nhau nha em, đóng cửa lại anh cho em ngửi cái lỗ Kít cộng Kít trừ nhà anh

Vui lên đi anh, đừng bực nữa, chứ nóng hoài rồi cm thiếu văn hoá như trên là vi phạm nội quy đấy. ;))

Ðề: Re: VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

Thôi mấy bac đừng nóng, bản chất cái nick Thần "Điêu" đã nói lên con người rồi mà, các bac chấp làm gì
Em chỉ sợ các bác dính vào bẫy PR K+ của Điêu thôi mặc dù ai cũng ghét K+ các bác nên nhớ antifanK+ cũng là 1 loại fan nhá

Tình hình Viettel mua bản quyền Euro 2016 đến đâu rồi anh?

Các bác cho em hỏi, con chim ĐIÊU này cả ngày không có việc gì làm hay sao mà cứ thấy mộng mị lạc lối ở đây vậy? :-??

ngonphi_bg

Member

Các bác cho em hỏi là em ở Bắc Giang (cách Hà Nội khoảng 60 km) thì có bắt đc sóng DVB T2 không?

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

người văn minh thì sau khi bị vạch mặt sẽ lên tiếng xin lỗi, hoặc ít nhất cũng tỏ ra mình đã đọc hay j đó, đằng này bơ đi như ko có gì luôn, thằng anh đã trả lời 1 số cm trước của con em và con em cũng lờ lớ lơ luôn ha, ngu câm điếc xong giờ mù nữa hả mày?? con mù, con câm, con ngu, con điếc

Đề nghị bác phát ngôn cho đúng mực, mình sẽ tạm thời treo nick bác 3 ngày để các bác khác rút kinh nghiệm khi tranh luận.

taxtuan

Member

Các bác ở TP sướng quá rồi, chỉ bàn về SD & HD, chứ bà con nghèo ở những vùng quê không có KTS mặt đất thì chắc không thể xem WC được rồi!!! bà con chỉ có "đầu lạ" xem VNSat free thôi. Bà con vùng quê sợ cụm từ CHỐNG TRÀN SỐNG quá...

vnckien

Active Member

Xem ra nhiều thành viên muốn ném Cô Điêu lên cái giàn khoan Hải Dương 981 quá thôi. Ra đó, cô tha hồ mà "phán".

Các bác ở TP sướng quá rồi, chỉ bàn về SD & HD, chứ bà con nghèo ở những vùng quê không có KTS mặt đất thì chắc không thể xem WC được rồi!!! bà con chỉ có "đầu lạ" xem VNSat free thôi. Bà con vùng quê sợ cụm từ CHỐNG TRÀN SỐNG quá...
Nếu có internet thì chơi android box đi anh, lo gì vụ tràn sóng với SD hay HD ;))
Xem ra nhiều thành viên muốn ném Cô Điêu lên cái giàn khoan Hải Dương 981 quá thôi. Ra đó, cô tha hồ mà "phán".
Ở đó thuộc chủ quyền VN nên dư sức xem WC trên Vinasat. ;))

nhocgary

Nói thật, Thần Điêu làm thế không muốn để đức cho con cháu à? Sớm muộn gì cũng gặp quả báo thôi

Tóm lại theo em Điêu thì muốn xem WC có chất lượng đúng HD thì chỉ có K+. Còn xem WC trên VTVCab chỉ có chất lượng HD giả cầy.
Nếu đúng vậy thì VTV tự vả vào mồm khi ra thông cáo báo chí như mấy ngày hôm nay. Các bác tránh nhầm lẫn VTV và VTVCab nhé.

dhpaul

Well-Known Member

Đầu thu truyền hình "trôi nổi" không xem được World Cup 2014t

còn việc đài nào có SD hay HD thì chỉ cần xin phép của VTV và đồng ý của FIFA chứ không có sự phân biệt giữa đài nào với đài nào. cứ trình tự mà làm có ít thì các liên doanh với VTV sẽ dễ hơn mà thôi. :-$

Tóm lại là muốn có sóng sạch thì phải trả tiền cho VTV, trả xong thì ông nào cũng đóng dấu cho qua hết =))
Mà VTV cũng cần các ông mua sóng sạch để còn gỡ lại tí vốn =))

Đầu ZTV cũng được liệt vào " Đầu thu truyền hình trôi nổi". Thôi xem qua mạng vậy?

Tóm lại theo em Điêu thì muốn xem WC có chất lượng đúng HD thì chỉ có K+. Còn xem WC trên VTVCab chỉ có chất lượng HD giả cầy.
Nếu đúng vậy thì VTV tự vả vào mồm khi ra thông cáo báo chí như mấy ngày hôm nay. Các bác tránh nhầm lẫn VTV và VTVCab nhé.

Tào lao, chắc do chưa đọc kỹ trước khi cm.

Tóm lại là muốn có sóng sạch thì phải trả tiền cho VTV, trả xong thì ông nào cũng đóng dấu cho qua hết =))
Mà VTV cũng cần các ông mua sóng sạch để còn gỡ lại tí vốn =))

Sẽ không có sóng sạch gì nữa, sẽ chỉ có tiếp sóng kèm quảng cáo.

Bên trên