VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

boyben2011

Well-Known Member
World Cup 2014 là giải Vô địch bóng đá thế giới đầu tiên khán giả tại Việt Nam được xem các trận đấu hấp dẫn bằng công nghệ truyền hình độ nét cao (HD) trên 2 kênh VTV3HD và VTV6HD. World Cup đã hay và sẽ còn hấp dẫn hơn với công nghệ truyền hình hiện đại. Nhưng không chỉ có thế, VTV đã lên kế hoạch sử dụng những công nghệ hiện đại khác trong các chương trình Bình luận World Cup 2014 bên cạnh công nghệ Libero đã trở nên quen thuộc với khán giả truyền hình trong những giải đấu lớn gần đây.
WORLD CUP 2014 trên sóng VTV: BỮA TIỆC THỊNH SOẠN

vnckien

Active Member
Ðề: VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

Mọi người vẫn tin Thần Điêu phán rằng:Chỉ K+mới có WC HD thôi

Lời "tiên tri" của Cô Điêu mà thành sự thật thì sau này mạng Cô nổi như cồn, khối kẻ đến cầu xin Cô Điêu ... xem bói giúp đấy.

Mọi người vẫn tin Thần Điêu phán rằng:Chỉ K+mới có WC HD thôi

Lời "tiên tri" của Cô Điêu mà thành sự thật thì sau này mạng Cô nổi như cồn, khối kẻ đến cầu xin Cô Điêu ... xem bói giúp đấy.

nếu theo những gì VTV thông báo với báo chí thì vấn đề là nếu FIFA đồng ý thì K+ sẽ có sống sạch với chất lượng HD lẫn SD tương tự như VTV còn sự việc VTV có đồng ý hay không thì ai cũng biết

Lịch phát sóng rõ ràng như thế mà còn hỏi "VTV có phát HD hay không ?" :))

Ðề: Re: VTV đã mua bản quyền World Cup 2014 !

Lần đầu tiên tại Việt Nam, thưởng thức World Cup với chất lượng HD trong gói dịch vụ HD của VTVcab | VTVcab
mĩnh đã rõ ràng trích dẫn trang của VTVcab, tức là DVB-C đến bây giờ là lần thứ 3 mà vẫn cứ lại DVB-T2?!
đi học chắc toàn 0 điểm văn vì lạc đề ha?
hay đây chính là tác giả của mấy bài văn thảm họa trên mạng
Gì vậy ta??? bữa giờ bàn chuyện có HD trên các kênh VTV HD phát bằng DVB-T2 mà, còn chuyện DVB-C thì bàn chi!!! vì nó là truyền hình trả tiền mà.

Không biết có phát trực tuyến trên internet VTV3HD với VTV6HD ko? Đến đó mà ngắt thì khổ!

Gì vậy ta??? bữa giờ bàn chuyện có HD trên các kênh VTV HD phát bằng DVB-T2 mà, còn chuyện DVB-C thì bàn chi!!! vì nó là truyền hình trả tiền mà.

có nghĩa là đến giờ này con em vẫn giả câm giả điếc giả ngu hả, vậy thì để thằng anh nói lại cho con em yêu quái nhé:
thứ nhất, cái dòng mà con em bảo "WC HD chỉ có trên K+" thì anh trích dẫn ở trang trước rồi, ha
thứ hai, thế nào là "CHỈ", "CHỈ", tiếng Anh là "ONLY"/ "SOLELY", có nghĩa là "không ở nơi nào khác có ngoài thằng ấy"
thứ ba, con em chết tiệt trời đánh sau khi đọc đc thông cáo báo chí thì lại lơ lơ đi cái chữ "K+" kia để chuyển sang dùng cụm từ "truyền hình trả tiền"
thứ tư, có lẽ con em hơn thằng anh nhiều tuổi nhưng cái đắng cấp văn phong theo định nghĩa của TÈO EM ý, rõ ràng con em thuộc loại ngu, hoặc giả ngu thì thằng anh kệ,
cái đkm chứ trời nóng nực cứ cố tình trêu ngươi nhau, ta đang trích dẫn bài của VTVcab để bàn chuyện là ko chỉ K+ có WC HD như lời con em nói ngày 23-04-2014 lúc 10:57, ko thì trích dẫn để lấy giấy lau kít dính ở lỗ hậu môn ah, bực cả mình với cái thể loại k cùng đẳng cấp

vansy999

em nghĩ chỉ phát trên VTV3 - 6 thôi VTV1 là kênh chính trị thời sự mà.

có nghĩa là đến giờ này con em vẫn giả câm giả điếc giả ngu hả, vậy thì để thằng anh nói lại cho con em yêu quái nhé:
thứ nhất, cái dòng mà con em bảo "WC HD chỉ có trên K+" thì anh trích dẫn ở trang trước rồi, ha
thứ hai, thế nào là "CHỈ", "CHỈ", tiếng Anh là "ONLY"/ "SOLELY", có nghĩa là "không ở nơi nào khác có ngoài thằng ấy"
thứ ba, con em chết tiệt trời đánh sau khi đọc đc thông cáo báo chí thì lại lơ lơ đi cái chữ "K+" kia để chuyển sang dùng cụm từ "truyền hình trả tiền"
thứ tư, có lẽ con em hơn thằng anh nhiều tuổi nhưng cái đắng cấp văn phong theo định nghĩa của TÈO EM ý, rõ ràng con em thuộc loại ngu, hoặc giả ngu thì thằng anh kệ,
cái đkm chứ trời nóng nực cứ cố tình trêu ngươi nhau, ta đang trích dẫn bài của VTVcab để bàn chuyện là ko chỉ K+ có WC HD như lời con em nói ngày 23-04-2014 lúc 10:57, ko thì trích dẫn để lấy giấy lau kít dính ở lỗ hậu môn ah, bực cả mình với cái thể loại k cùng đẳng cấp
Bức xúc dữ vậy, vui lên nào ;))

phuongtv_76

Well-Known Member

Thôi bác, chấp gì e điêu, ở đây ai cũng biết e Trinh này điêu đến mức nào, mà e ấy cũng biết xấu hổ rồi ko dám nói thánh tướng nữa

HNT24681

Well-Known Member

Lâu lâu ko vào box Truyền hình HD thấy em Điêu vẫn bị ném đá như ngày xưa nhỉ :D
Chỉ sợ VTV vẫn phát trên các kênh VTV3HD, VTV6HD nhưng chất lượng thực tế lại chỉ là SD, còn sóng HD chuẩn lại bán cho mấy cụ THTT kia thì chán bỏ mịa. Hy vọng chỉ là tại em lo xa :p

Thôi bác, chấp gì e điêu, ở đây ai cũng biết e Trinh này điêu đến mức nào, mà e ấy cũng biết xấu hổ rồi ko dám nói thánh tướng nữa
chuyển sang dùng K+HD chưa anh? nếu chưa thì lấy gì để xem WC HD? ;))
Lâu lâu ko vào box Truyền hình HD thấy em Điêu vẫn bị ném đá như ngày xưa nhỉ :D
Chỉ sợ VTV vẫn phát trên các kênh VTV3HD, VTV6HD nhưng chất lượng thực tế lại chỉ là SD, còn sóng HD chuẩn lại bán cho mấy cụ THTT kia thì chán bỏ mịa. Hy vọng chỉ là tại em lo xa :p
Lo gì mà xa với gần, sự thật là nó vậy mà?

tantac

Vậy giờ kéo K+ HD thì sẽ được koi WC HD hả mấy bác :)

boyben2011

Well-Known Member
Thôi mấy bac đừng nóng, bản chất cái nick Thần "Điêu" đã nói lên con người rồi mà, các bac chấp làm gì
Em chỉ sợ các bác dính vào bẫy PR K+ của Điêu thôi mặc dù ai cũng ghét K+ các bác nên nhớ antifanK+ cũng là 1 loại fan nhá

Bên trên