Vùng cam Alpha – Điểm hẹn cảm xúc dành cho các tín đồ máy ảnh Sony

codonviem

Ðề: Vùng cam Alpha – Điểm hẹn cảm xúc dành cho các tín đồ máy ảnh Sony

vừa đi múc áo sony 70k về, chất vải quá ngon, mát khỏi chê, vải dày, hic... thế mà lúc đầu tưởng 70k sony cho đồ lô, i love sony <3

mình cũng vừa từ sony đông du về :D, công nhân là áo tốt, có điều hơi nổi một chút

codonviem

mình cũng vừa từ sony đông du về :D, công nhân là áo tốt, có điều hơi nổi một chút

hơi thiếu tự tin khi cầm máy ảnh, chắc phải qua lớp sony alpha thôi, nghe mấy bác review áo mà em cũng ghiền :D

vừa đi múc áo sony 70k về, chất vải quá ngon, mát khỏi chê, vải dày, hic... thế mà lúc đầu tưởng 70k sony cho đồ lô, i love sony <3

tks bác review của bác đã giúp em có động lực hốt cặp áo 70k :D

Heugene

Member

hơi thiếu tự tin khi cầm máy ảnh, chắc phải qua lớp sony alpha thôi, nghe mấy bác review áo mà em cũng ghiền :D

bác cứ qua lớp sony chỉ chút là tự tin ngay ấy mà :D em cũng ngại cầm máy như bác :D

anhnhan084

Member

ai ai cũng mắc áo cam của Sony thì chắc Vùng Cam Alpha sẽ nổi dữ lắm :) hưởng ứng phong trào nào :D

codonviem

hì hì, nhiều áo cam sony gộp lại thì mình cũng không sợ nổi 1 mình đâu, dư là cũng cả đống ae sony đi chung :D

codonviem

bác cứ qua lớp sony chỉ chút là tự tin ngay ấy mà :D em cũng ngại cầm máy như bác :D

hì hì, mình cầm máy cũng chắc cũng tạm tạm rồi, có điều thử xem cái EVF của a6000 có gì mới không thôi :D

hì hì, mình cầm máy cũng chắc cũng tạm tạm rồi, có điều thử xem cái EVF của a6000 có gì mới không thôi :D

bác cứ đăng ký lớp học chụp kia kìa, 15 phút lý thuyết + 15 phút thực hành là ngon lành ngay thôi

bác cứ đăng ký lớp học chụp kia kìa, 15 phút lý thuyết + 15 phút thực hành là ngon lành ngay thôi

với con a6000 thì chắc chỉ cần học 30 phút là các bác thông thạo ngay thôi, rồi kiếm em mẫu tia vài cái là quen tay ngay :D

gTrung

Member

nhìn bối cảnh Vùng Cam có vẻ teen, chắc hợp với mấy em mẫu teen hơn, mong sao mấy em mẫu của Sony teen chút :D

anhnhan084

Member

tham gia lớp Studio của Nguyễn Thanh Tùng còn được tặng voucher mua lens 15% kìa các bác, rồi học tiếp lớp trải nghiệm cho trọn bộ :))

Heugene

Member

như em nghiệp dư chụp ảnh vào học lớp trải nghiệm 30 phút có ổn được không các bác, hay phải tia nhiều nữa ạ?

quangtrungv

tham gia lớp Studio của Nguyễn Thanh Tùng còn được tặng voucher mua lens 15% kìa các bác, rồi học tiếp lớp trải nghiệm cho trọn bộ :))

cơ hội trao đổi với mấy bác trong hội alpha, lại có nhiều kinh nghiệm hay nữa chứ :D

codonviem

như em nghiệp dư chụp ảnh vào học lớp trải nghiệm 30 phút có ổn được không các bác, hay phải tia nhiều nữa ạ?

nên vào lớp, họ cho cầm máy 15 phút + chụp 15 phút đấy bác, hướng dẫn cụ thể với a6000 luôn, mỗi máy có đặc trưng riêng bác ạ

love_aquafina

ặc, giờ mới thấy cái này, không biết còn suất nào đăng ký cái vụ sony này không? bác nào đưa hộ em cái link với @@

tyloolab

ặc, giờ mới thấy cái này, không biết còn suất nào đăng ký cái vụ sony này không? bác nào đưa hộ em cái link với @@

mình cũng đang háo hức muốn triển lắm, chờ không nổi để trên tay em a6000 nữa rồi, nhanh nhanh 2 tuần nữa đi

trước giờ cũng có chụp kha khá, nhưng không biết bác Nguyễn Thanh Tùng sẽ hướng dẫn mẹo gì giúp chụp những góc mới không

Heugene

Member

trước giờ cũng có chụp kha khá, nhưng không biết bác Nguyễn Thanh Tùng sẽ hướng dẫn mẹo gì giúp chụp những góc mới không

bác cứ đặt mua cái áo cam rồi tham gia cùng mấy bác ở trên cho vui, cơ hội gặp Nguyễn Thanh Tùng để nâng trình đấy bác :D

bác cứ đặt mua cái áo cam rồi tham gia cùng mấy bác ở trên cho vui, cơ hội gặp Nguyễn Thanh Tùng để nâng trình đấy bác :D

em cũng muốn gặp bác NTT đây, chắc sẽ có nhiều mẹo để chia sẻ cho hội Alpha lắm đây

Bên trên