Vùng cam Alpha – Điểm hẹn cảm xúc dành cho các tín đồ máy ảnh Sony

Ðề: Vùng cam Alpha – Điểm hẹn cảm xúc dành cho các tín đồ máy ảnh Sony

nhìn cái áo cam có hình camera cũng đẹp đấy chứ, nhiều người cùng mặc chắc nổi cả Vùng Cam luôn quá :D

anhnhan084

Member

nhìn cái áo cam có hình camera cũng đẹp đấy chứ, nhiều người cùng mặc chắc nổi cả Vùng Cam luôn quá :D

em thấy đăng ký áo Cam cũng khá là nhiều size đấy bác. Bác nào có áo rồi chụp hình em xem với :D

em thấy đăng ký áo Cam cũng khá là nhiều size đấy bác. Bác nào có áo rồi chụp hình em xem với :D

em cũng thấy đăng ký nhận áo tại Sony Center Đông Du mà thôi chọn nhận tại Sony Show luôn, tới đó mặc áo mỏng chút rồi khoác áo Cam vào để tham gia mấy lớp học luôn :D

codonviem

ảnh đây bác nhé, chất áo bao ngon luôn, em chỉ đợi offline sony alpha là triển thôi :3

tiger1

ặc, chất quá, không biết còn áo không nhỉ? hết áo chắc không có cơ hội đi mất, mai phải đăng ký offline sony ngay thôi

Heugene

Member

ặc, chất quá, không biết còn áo không nhỉ? hết áo chắc không có cơ hội đi mất, mai phải đăng ký offline sony ngay thôi

kiểu gì mà chả còn bác, thấy có nhiều size nữa ấy chứ :D không biết mình phù hợp size nào nhỉ cao 1m7 nặng 70kg

gTrung

Member

mặc áo này cũng chính là tham gia cộng đồng Alpha của những nhiếp ảnh gia nghiệp dư hay chuyên nghiệp rồi đó các bác :D

anhnhan084

Member

mặc áo này cũng chính là tham gia cộng đồng Alpha của những nhiếp ảnh gia nghiệp dư hay chuyên nghiệp rồi đó các bác :D

vậy là chỉ cần mua áo là có thể vào Con đường Alpha và tham gia mấy lớp học miễn phí rồi, cộng đồng Alpha muôn năm

vậy là chỉ cần mua áo là có thể vào Con đường Alpha và tham gia mấy lớp học miễn phí rồi, cộng đồng Alpha muôn năm

vậy là em với bác cùng ở trong cộng đồng Alpha rồi :D Bác có gì hướng dẫn em với nhá :D

quangtrungv

có bác nào nhận được tin nhắn tham gia sony alpha chưa nhỉ, thứ 6 em bận quá, mong là thứ 7 quẩy được

codonviem

có bác nào nhận được tin nhắn tham gia sony alpha chưa nhỉ, thứ 6 em bận quá, mong là thứ 7 quẩy được

rồi bác ạ, mình còn được mấy em sony gọi điện nhắc nhở nữa kia, chắc hẳn sony alpha năm nay hoành tráng lắm đây :D

tyloolab

rồi bác ạ, mình còn được mấy em sony gọi điện nhắc nhở nữa kia, chắc hẳn sony alpha năm nay hoành tráng lắm đây :D

năm ngoái bác không đi à, cực kì hoành tráng luôn, dự là năm nay vùng cam là điểm nhấn rồi :D

Bên trên