Warrior, lần đầu ... ở rạp

brucelee123456

Active Member
Ðề: Warrior, lần đầu ... ở rạp

Bác này giống mình, đôi khi có mấy phim muốn xem mà GF không ưa thì cũng đành chịu, đi chung không được mà đi một mình cũng không cho vì "không muốn đi chung để vào đó ngồi gần mấy pé xinh xinh chứ gì!X("-->hết hồn, khỏi đi luôn!
Trình kém thế bác, bác đi xem vào dịp khác. Thiếu gì cách! Kiểu bác chắc thuộc dạng dại gái rùi! Lấy về nó quay bác như quay dế cho xem ...

Thôi! Mỗi người mỗi cảnh, phê bình Bác ấy làm gì... Tớ thì khác, rủ Gấu mà không đi thì tớ cũng không đi.. với Gấu, Tớ sẽ đi với Hồ Ly. Hồ Ly không đi, tớ sẽ đi cùng Thanh Xà hay Bạch Xà... Cùng lắm là rủ mấy con Nhện nhện đi cũng được. Trong Sở thú không chỉ có mỗi Gấu. Vấn đề là đừng để mấy con thú đó gặp nhau là được.

Cara

Active Member

Mình thì lại thấy là phim chưa đưa tình đến mức khóc. Vì những động cơ chưa chính đáng lắm khi được chọn vào giải đấu WWA thế giới của các đấu sĩ.
Và có cảm giác người anh luôn ăn may.
Thích người em trai, nhưng thấy rằng chi tiết che giấu thân phận cũng hơi bị kịch.
Ngoài ra các đoạn đấm đá cũng không chọn được góc quay tốt nhất hay sao á, mình cứ có cảm giác bị vướng cái đầu cái vai ai đó không í ...

Bên trên