Wreck-It Ralph: "là người xấu không có nghĩa là người-xấu!"

Connor

Well-Known Member
Ðề: Wreck-It Ralph: "là người xấu không có nghĩa là người-xấu!"

Phim này mình cũng xem rồi. Công nhận hay hơn Brave rất nhiều. Pixar đang đi xuống quá. Thêm một điểm cộng là bài nhạc cuối phim là của Owl City. Mình thích nhạc của Owl City từ hồi Legen of the guardians.

LegendKnjght92

Mình thấy Brave cũng đâu tồi, phim cũng hay mà, mỗi tội kiểu kết dễ đoán quá, mà phim hoạt hình toàn thấy kết có hậu
nếu trong Brave mà bà mẹ mãi là gấu thì cũng có cái đáng để nói đấy :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Hôm qua vừa đi xem phim này tại Megastar Paragon, âm thanh tại rạp 5 dở tệ, có một đoạn còn không nghe thấy gì. Bà con đi xem tránh xa nhé.

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: Wreck-It Ralph: "là người xấu không có nghĩa là người-xấu!"

Hôm qua vừa đi xem phim này tại Megastar Paragon, âm thanh tại rạp 5 dở tệ, có một đoạn còn không nghe thấy gì. Bà con đi xem tránh xa nhé.

hix....đối diện Mega Crescent lại ko đi bác lại dẫn cả nhả chui vào Paragorn.......>>,,<<

lenam_dn

Mới ra rạp vì đọc bài của bác chủ. ^^! Công nhận đáng đồng tiền bát gạo :))

isheep_us

mình phải đi xem mới đc , bác nói làm em thèm quá đi thôi, nhưng thực ra phim làm ra là để giải trí mà , khen hay chê là tùy cảm nhận thôi các bác à

mcdohn

Củng nói thật lòng với chủ thớt thì film SKyfall theo quan điểm cá nhân thì nó chả có gì gọi là xứng tầm :|

Angus_Bert

Film critic

Củng nói thật lòng với chủ thớt thì film SKyfall theo quan điểm cá nhân thì nó chả có gì gọi là xứng tầm :|

Đó là bác thấy thế thôi, film là tùy gu. Nhưng một bộ phim mà rất nhiều người khen, nhưng mình ngược lại thì cũng nên suy nghĩ tại sao lại như thế thật.

noob

Member
Re: Ðề: Wreck-It Ralph: "là người xấu không có nghĩa là người-xấu!"

Đó là bác thấy thế thôi, film là tùy gu. Nhưng một bộ phim mà rất nhiều người khen, nhưng mình ngược lại thì cũng nên suy nghĩ tại sao lại như thế thật.

Vì người dám đứng riêng thật sự ít hơn những người chỉ dám đứng theo hàng rất nhiều.

Bên trên