Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

hi hi thời đại càng nhanh càng thấy chậm mà anh B-)
------------
Bác mà cứ như thế này chắc Anh em sẽ chấm cho Bác 6 chấm quá (tức là Thích Hòa Thượng - Bô đầu lão trong Môn Phái Thiếu Lâm - chưởng Phái Đạt Ma la Hán Quả ..ấy La Hán Chưởng chứ X_XX_XX_X:-t

Tieubaocaca

Active Member

Em xin phép gộp mấy cái topic ảnh offline của bác crazy vào nhé!

Một buổi off thì nên post ảnh vào 1 topic thôi cho mọi người dễ chú ý, spam cho nó tập trung:D

crazy

Thanks Bác không phải sì pam mà - minh không biết cách làm vì hồi tối Mr y/c làm sớm nên làm đại -- Rất cảm ơn Bác quan tâm giúp đỡ -

Chúc bác sức khỏe và vui vẻ nhé !

crazy

Không phải xì pam ah nhé :) - vì cộng đồng nên phải tham gia liên tục đưa ACE lên hàng top of the ....HD - hi hi -- có bài mới thì mình phải tham gia cho khí thế -
---- có cái tiêu đề (...pà kon ) mình phải sửa ngay đấy thôi khong thi BAN đó nhé - thân mến

crazy

ah ah, cái vụ này mới nha!
sao thấy bác Hạnh im hơi lặng tiếng thế nhỉ?

ho ho ho E bị xạo rồi A nói chơi thôi chứ SN A Mr nắm rùi hi hi --
*** Gần đây nhất sẽ là sinh nhật ai nỉ -- để đọc kylại cái ds coi seo đã -

anbinhdo

Well-Known Member

hôm nay các Bác nhà Mình đi đâu hết vậy ta hình như đợt này đâu đã tới vWorl Cup đâu mà lặng nhanh vậy nhỉ..phim hay thì đã có máy tự downl rồi ..chắc uống cafe không rủ đây :-t:-t:-t:-t:-t

ljonh3art

Active Member

Trời mưa lạnh, chắc mấy bác ôm vợ ngủ cho ấm hết rồi! hihi.

Tomykhoai

Active Member

Có anh nào chung mạng cáp quang với em không ??? cước 6xị/ 1 tháng nặng quá hihi.

Tomykhoai

Active Member

Hepl me please
có anh nào có cái usb 3G không?? cho em mượn tạm vài hôm với. Mấy hôm nay không có mạng internet chẳng biết làm gì với cái Comp đành phải bật Victoria Secret xem vậy hehe

anbinhdo

Well-Known Member

Hepl me please
có anh nào có cái usb 3G không?? cho em mượn tạm vài hôm với. Mấy hôm nay không có mạng internet chẳng biết làm gì với cái Comp đành phải bật Victoria Secret xem vậy hehe

------------------
Bác cứ xem Victoria Secret nhé, có cô nào chấm được alo anh em tới chiêm ngưỡng tí nhé :-bd

anbinhdo

Well-Known Member

nhà em ở đường Núi Thành có chung đc ko anh,nêu anh đồng ý thì mai em đi mua dây kéo về nhà em

----------------
Cần dây loại gì nói Mình đưa cho nhé ......Cần bao nhiêu mét , dài cỡ bao nhiêu mét..mình có loại 2 ---------------------------------- 5 cm =))

nipponvn

Member

----------------
Cần dây loại gì nói Mình đưa cho nhé ......Cần bao nhiêu mét , dài cỡ bao nhiêu mét..mình có loại 2 ---------------------------------- 5 cm =))

- Chắc là anh bức tóc nối lại thành cáp quang phải không anh Bình~X(~X(~X(

nipponvn

Member

- Anh Bình cho em nick Yahoo đi

anbinhdo

Well-Known Member

- Anh Bình cho em nick Yahoo đi

-------------giờ này sắp treo máy rồi 8-}8-} không nói chuyện sợ ảnh hưởng đến hàng xóm láng giềng @-)@-)@-)@-)@-) hì hì anbinh_do thế thôi :)>-

crazy

-------------------
loại ấy đấy.....8-}8-}8-}8-}

** hci Bác ình ah Bác mà nối dây Ấy thì coi phim phai là thứ dữ ah -- ma nối từ Ngũ Hành Sơn ----> Núi Thành thì xa lém Bác phỉ nhờ Mem số 23 ủng hộ thêm Dây moéi đủ ah ha ha ha --CÁC BÁC CÓ ỦNG HỘ Ý RUỒI CỦA MÌNH KHÔNG ? CÓ THÌ VỖ TAY NÀO =D> ---

crazy

** Tuần này Bác Bình cũng tăng qà cho thnhf viên được lê đô nhe -- Crazy = HD 720 hi hi spam quá mf :) :) :) -- o khong phải xì mà la tíc cực nhé hi hi

Bên trên