Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

xem mấy cái kênh này chất lượng hơi kém và kén mạng nữa , không ngon như list kênh của thằng nga ngố chạy acesstream trong P2P bác ợ . giờ em cứ xem HD1080 phà phà , ngon thật :D

He he, hai cái thằng Sports devilP2P là trùm rồi :D

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

E ít on trên máy tính lắm , toàn on trên đt , lúc nào rỗi em post lên cho .
Tạm thời bác vào đây ngâm cứu nhé : [RELEASE] P2P-Streams - SopCast and AceStream for XBMC/Kodi

Bác dowdload cái addon này về trước nhé : http://p2p-strm.googlecode.com/svn/...ms.xbmc/repository.p2p-streams.xbmc-1.0.3.zip
Rồi bác cài như cài đặt repository.hdrepo.com.zip của bác trung43 ấy . Sau đó quay ra phần video kích hoạt nó . Đầu tiên nó bắt cài trình sopcat bác ấn No nhé đừng ấn yes ( để sopcat chạy trên xbmc ) , còn phần acestream thì ấn ok để nó load về . Ra ngoài vào phần dowdload ở android kích hoạt acestream rồi vào xbmc tận hưởng thôi . E nợ cái hình nhé , vì tầm này em đang ở trên giường với vợ con rồi , ko lọ mọ up hình đc , vì vợ con nó đang xem phim bộ bác ợ :D . Bác cứ thử ngâm cứu đi , có gì ko hiểu lại hỏi anh em trên này giúp đỡ cho .
b hướng dẫn cụ thể được k.m vẫn chưa làm được.thank!

trungk43

Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

v2.6.2 log:
- add 'Find similar movies' feature

Tính năng này cho phép bạn tìm các link khác của cùng phim, cho phép lựa chọn chất lượng phim mình muốn. Để sử dụng tính năng này, bạn chọn film, right click hoặc context menu

kimmanhkt

Có bác nào biết cách nghe tất cả các bài nhạc trong cùng folder không em bấm 1 bài nghe hết rồi bấm bài khác hãi quá em cũng dùng HDrepo

trungk43

Member

Có bác nào biết cách nghe tất cả các bài nhạc trong cùng folder không em bấm 1 bài nghe hết rồi bấm bài khác hãi quá em cũng dùng HDrepo

right click va chon play from here

long_nt

Member

v2.6.2 log:
- add 'Find similar movies' feature

Tính năng này cho phép bạn tìm các link khác của cùng phim, cho phép lựa chọn chất lượng phim mình muốn. Để sử dụng tính năng này, bạn chọn film, right click hoặc context menu
trên android right click thì nó thoát ra, vậy phải làm sao bác trung

smilegirl

Active Member
Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

xem mấy cái kênh này chất lượng hơi kém và kén mạng nữa , không ngon như list kênh của thằng nga ngố chạy acesstream trong P2P bác ợ . giờ em cứ xem HD1080 phà phà , ngon thật :D

Bác xài thiết bị AB nào? Bản XBMC mấy? Em xài ZTV A-class, đã cài repository.p2p-streams.xbmc-1.0.3 nhưng không sử dụng được (trên pc thì ok).

Mình đã cài addon hdrepo và subsence và làm đầy đủ theo hướng dẫn như trên diễn đàn nhưng phim nào tìm cũng không thấy subviet , toàn báo là : " Find not found " , tìm 1,2 phim không có nhưng trên chục phim cũng chả thấy subviet đâu
Cài xong ngon lành nhưng xem phim lại ko có subviet , thánh nhọ

nghiadhd

Active Member

Mình đã cài addon hdrepo và subsence và làm đầy đủ theo hướng dẫn như trên diễn đàn nhưng phim nào tìm cũng không thấy subviet , toàn báo là : " Find not found " , tìm 1,2 phim không có nhưng trên chục phim cũng chả thấy subviet đâu
Cài xong ngon lành nhưng xem phim lại ko có subviet , thánh nhọ

SubScene dạo này có vấn đề, bác đăng ký Subtitles account, có nhiều vietsub hơn OpenSubtitle

Các bác cho em hỏi acc vip Fshare em dùng chung bằng fsharetool để get link. Vậy khi em xem trên cái XBMC thì người khác dùng chung acc có get được link trên fshare tool không

Mùa bóng 2014-2015 đã chuẩn bịnh khởi tranh Ngoài add on rất hay đang chia sẻ ở diễn dàn, các bác không thích các kết nối lằng nhằng có thể xem trực tiếp bóng đá trong XBMC, cứ tới giờ là bật lên, dùng khiển bấm xem như TV:D. Cách thiết lập như sau:

1. Download file .m3u về lưu trong ổ đĩa, xong cài đặt

[URL=http://s1367.photobucket.com/user/vanvothai/media/Screenshot_2014-08-13-18-41-39_zps79ebaa1c.jpg.html] [/URL]

2. Có lịch thông báo thời gian update

[URL=http://s1367.photobucket.com/user/vanvothai/media/Screenshot_2014-08-13-18-42-18_zpsf8cc49af.jpg.html] [/URL]

3. Đây là các kênh thể thao (đủ các loại),..

[URL=http://s1367.photobucket.com/user/vanvothai/media/Screenshot_2014-08-13-18-44-08_zps2bc79dd3.jpg.html] [/URL]

[URL=http://s1367.photobucket.com/user/vanvothai/media/Screenshot_2014-08-13-18-45-16_zpsf4046735.jpg.html] [/URL]

Đây là link file.m3u, chúc các bác xem vui vẻ:-bd

hidden content may not be quoted

Bác chỉ cụ thể dùm em cài đặt như thế nào với. Có cần down thêm cái gì khác nữa không vậy bác

[B]bác nào hướng dẫn em cách xem bóng đã NHA trên xbmc với , em xem 1 số bác hướng dẫn , bác vanninhthuan hướng dẫn nhưng khó hiểu quá , em làm theo nhưng ko làm được , có bác nào có bài hướng dẫn chi tiết hơn cho trình độ gà như em với , các bác hướng dẫn tắt quá , em mầy mò điên cacr đầu mà ko làm theo được
Em xin cách nào dễ dễ chút , mạng nhà em thì dùng cáp quang , xem phim hd1080 hdrepo trên xbmc chạy tốt , em dùng avt1200[/B]

File của bác vanninhthuan em ấn download trên androibox báo 500 error , em dùng vipfshare @@ , bác nào có bài viết nào chi tiết về cách xem bóng đã NHA , C1 trên xbmc cho em xin với , hix

cái phần mềm này hình như ko xài được nữa ha mọi người " PVR IPTV Simple Client " , sao mình làm theo bài hướng dẫn bên itvplus xong không thấy có kênh nào cả @@
_ vào channel thì chỉ thấy mấy dòng màu xanh và đỏ

hungmh80

Active Member

cái phần mềm này hình như ko xài được nữa ha mọi người " PVR IPTV Simple Client " , sao mình làm theo bài hướng dẫn bên itvplus xong không thấy có kênh nào cả @@
_ vào channel thì chỉ thấy mấy dòng màu xanh và đỏ

Vẫn xem ầm ầm mà bác bảo ko xem đc là sao , bác xem có làm thiếu bước gì không .

Bên trên