Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

nghiadhd

Active Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Tình hình này có lẽ có bàn tay FPT nhúng vào rồi. Nếu HDRepo còn sống thì làm sao FPT HD Player bán được :)

Sài bản FShare_v2. Xong clear search một phát là hết chạy được luôn. Giờ chỉ mong a e nào ở bản cũ (< 3.0) hơn backup 1 bản và share lại cho a e.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Tình hình này có lẽ có bàn tay FPT nhúng vào rồi. Nếu HDRepo còn sống thì làm sao FPT HD Player bán được :)

Sài bản FShare_v2. Xong clear search một phát là hết chạy được luôn. Giờ chỉ mong a e nào ở bản cũ (< 3.0) hơn backup 1 bản và share lại cho a e.

Search bình thường mà bác?

hungmh80

Active Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Vậy thì đừng clear search nữa :D. Bác cứ search rồi để cho nó chạy thôi

congchi

Member

Không những chạy không được mà disable nó đi, cài lại cũng không được. Phải remove cả XBMC đi cài lại mới xong,
Bác vào Code xóa cái dòng Clear Search đi để khỏi lỡ tay bấm nhầm.

dokltd

Active Member

Bác trung không đưa ra lý do gì cả, nhưng chắc chắn không phải là vấn đề kinh phí, để làm 1 addon như vậy không khó vấn đề là ...rất nhiều vấn đề.

levietduc

Member

Search chỉ ra 1 trang nội dung, bấm vào trang 2,3,4.5 cũng chỉ có 1 nội dung như vậy, các bác có bị thế không?

tuanrambo9999

Well-Known Member

HD repo ko xem được , nhảy qua 4Share củng im re , THôi rồi XBMC đi vào quên lãng hay sao ?

dokltd

Active Member

có thể liên quan đến Fshare?

congchi

Member

Search chỉ ra 1 trang nội dung, bấm vào trang 2,3,4.5 cũng chỉ có 1 nội dung như vậy, các bác có bị thế không?
Có thể search chỉ có thế thôi.
Code viết không chuẩn lắm đâu, nên có gì xài nấy thôi.
Chỉnh số trang tìm lên vài trăm đi.

johnniedinh

Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Có thể search chỉ có thế thôi.
Code viết không chuẩn lắm đâu, nên có gì xài nấy thôi.
Chỉnh số trang tìm lên vài trăm đi.

Chức năng search bây giờ hết chỉnh số tiềm kiếm đc rồi bác ơi. Mình rollback về bản 2.6.3 mà toàn bị lỗi script fail, thôi thì giờ đành down về xem vậy :( Nản quá, không biết khi nào bác Trung đem hy vọng về vs anh em đây :((

hoangmlp

Search trên addon Fshare thì lúc được lúc không ( có lúc working... mãi ) , còn trên HDrepo thì được nhưng theo cảm nhận của em là search không ra nội dung như trước nữa , và bị lỗi : hiển thị page 1 , page 2 , page 3... nhưng click vào thì ko hiển thị gì cả .
anh em có ai bị vậy ko a ?

hungmh80

Active Member

Em cũng lưu lại 1 bản cũ hơn nhưng khi cài vào nó cứ báo lỗi, chán éo chịu được
messaging_attachment.php

levietduc

Member

Search trên addon Fshare thì lúc được lúc không ( có lúc working... mãi ) , còn trên HDrepo thì được nhưng theo cảm nhận của em là search không ra nội dung như trước nữa , và bị lỗi : hiển thị page 1 , page 2 , page 3... nhưng click vào thì ko hiển thị gì cả .
anh em có ai bị vậy ko a ?
LỖI chung bác ui, ai cũng bị vậy hết, chỉ search ra 1 trang đầu thui, các trang 2345 cũng cùng nội dung như trang 1. Thua rồi.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Trong Fshare V2, HDRepo chức năng cần dùng nhiều nhất là search. Làm như thế nào mà nó search được như add on Vietmusic là số zách:D

thaitni

Well-Known Member
Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Trong Fshare V2, HDRepo chức năng cần dùng nhiều nhất là search. Làm như thế nào mà nó search được như add on Vietmusic là số zách:D

Xin phép Bác trungk43 cho tôi bố sung phần lấy nguyên thư mục Fshare vào plugin Fshare2 của bác. (Nếu bác không đồng ý tôi sẽ gỡ ngay).

Cũng như các bạn, tôi đang xài tạm Fshare2 của bác trungk43. Qua sử dụng, tôi xin phép bố sung mục "Mo Folder tren Fshare".
Ví dụ, các bạn google được phim Biệt đội Phi Hổ Ihttp://www.fshare.vn/folder/TX09DQ6MTT . Thì trên plugin.video.fshare21 các bạn chọn "Mo Folder tren Fshare" , sau đó gõ vào hộp thoại chuỗi TX09DQ6MTT. Bấm OK, thế là xong. Các bạn có thể add vào Favourites và sửa tên phim cho phù hợp.
Chúc các bạn vui vẽ.
Link download: http://www.fshare.vn/file/QJS56BGBSK

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Xin phép Bác trungk43 cho tôi bố sung phần lấy nguyên thư mục Fshare vào plugin Fshare2 của bác. (Nếu bác không đồng ý tôi sẽ gỡ ngay).

Cũng như các bạn, tôi đang xài tạm Fshare2 của bác trungk43. Qua sử dụng, tôi xin phép bố sung mục "Mo Folder tren Fshare".
Ví dụ, các bạn google được phim Biệt đội Phi Hổ IBiet doi Phi Ho I - Tiger Cubs I (HK TVB 2012) VNLT -- . Thì trên plugin.video.fshare21 các bạn chọn "Mo Folder tren Fshare" , sau đó gõ vào hộp thoại chuỗi TX09DQ6MTT. Bấm OK, thế là xong. Các bạn có thể add vào Favourites và sửa tên phim cho phù hợp.
Chúc các bạn vui vẽ.
Link download: [Fshare] plugin.video.fshare_v21.zip/

e đang dùng bản fshare tạm thời.nhưng vào nghe nhạc lossless trên fshare tìm thấy nhưng khi nghe toàn báo lỗi là sao

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Ví dụ, các bạn google được phim Biệt đội Phi Hổ IBiet doi Phi Ho I - Tiger Cubs I (HK TVB 2012) VNLT -- . Thì trên plugin.video.fshare21 các bạn chọn "Mo Folder tren Fshare" , sau đó gõ vào hộp thoại chuỗi TX09DQ6MTT. Bấm OK, thế là xong. Các bạn có thể add vào Favourites và sửa tên phim cho phù hợp.
Chúc các bạn vui vẽ.
Link download: [Fshare] plugin.video.fshare_v21.zip
Chưa thử nhưng vẫn thank bác nhiệt tình :D, cứ dównload về cho nó ăn cmn chắc :D
Ko có cái add on này thì mất 50% khi chơi xbmc.
Nói thật lòng nếu không có sự đóng góp của bác Trung43 thì cái toppic AndroidBox không được đông vui như ngày hôm nay.
Trước kia không có mấy cái add-on của bác Trung thì em không bao giờ nghĩ tới chơi Ab cả.

thaitni

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

e đang dùng bản fshare tạm thời.nhưng vào nghe nhạc lossless trên fshare tìm thấy nhưng khi nghe toàn báo lỗi là sao

Bác google thư mục nhạc bác thik trên Fshare, rồi vào plugin fshare21 xem sao nhé.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Chúc các bạn vui vẽ.
Link download: [Fshare] plugin.video.fshare_v21.zip

Đúng cái đang cần, cảm ơn bác, thử xem sao:-bd

Bên trên