xem TV h ứng dụng nào ổn nhất các bác nhỉ???

meocon

Well-Known Member
Về tốc độ mạng trong nước thì FPT, VNPT hay Viettel là như nhau, nhưng nếu server ở nước ngoài thì Fpt chuối nhất, đến Vịt teo, rồi Vnpt.

MÌnh xài cả rùi , đánh giá viettel số 1, VNPT số 2 , FPT thì đừng mơ xài lần nào nữa , 1 lần thui là đủ rùi

tech360

Member
theo cá nhân em sử dụng thấy app FPT Play Box là xem tivi ok nhất, rồi đến vietmobi TV, Fly Box,... ngoài ra trong kodi của Hieuhien cũng ok

tamthoi1

Active Member
Các bác biết app hay add-on kodi nào xem được các kênh SCTV không ?
Đã mấy tháng nay SCTV trên AB của em chẳng thấy nữa. Nhờ các bác chỉ giúp ! Thanks !

TranhoanQN

FPT play có vẻ chuẩn nhất các bác nhỉ, vtvgo chính chủ thì hay bị mất tiếng :)

Các bác cho hỏi là chỉ xem HBO, Star Movie, AXN, Discovery, Geographic national thì xem bằng app nào vậy ?

babyworm

Well-Known Member
Nói chung mấy kênh nước ngoài không bao giờ ổn định. Flytv cũng vậy. Tối qua thử quay vòng vòng hoài, cũng chẵng báo gì

Chẳng hiểu các bạn vùng nào nhưng mình thầy FPT cáp quang ngon ko có gì bàn. Tải addon hieuhien có iptv list xem tất trừ(k+). Vì iptv dành riêng cho tv nên tốc độ mạng ko phải là vấn đề xem ko bao h giật cả

babyworm

Well-Known Member
Vừa hết hợp đồng internet với VNPT. Đang phân vân không biết có nên đổi gió sang FPT để xem mấy kênh TV của nó không nhỉ.

Bên trên