Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

figj08

Member
Ðề: Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

xem trận thụy sỹ và honduras hqua của vtv mà ức chế. blv toàn nói "rất hay.. cơ hội..không vaoooo.....rất đáng tiếc chocác cầu thủ...
rất hay....cơ hội...không vào...rất đáng tiếc cho các cầu thủ......" bó tay luôn. bình luận gì mà tối nghĩa thế. không biết tìm từ khác để thay thế. thật là ngán!

congphu88

Member

hô hô nghe câu này mà em chưa hiểu 2 vế logic chỗ nào:
"thật bất ngờ có nhiều thẻ vàng mà chưa có bàn thắng nào"
thẻ vàng với bàn thắng thì liên quan gì nhỉ :-/

có liên quan chứ lị, bác cứ nghĩ sâu hơn tí nữa xem nào :D

conan2901

Active Member

Tình hình là anh Tờ bờ cờ được ủng hộ cho nghỉ việc một cách nhiệt liệt với 794 phiếu bầu đến thời điểm hiện tại ( vượt quá 50% so với dự kiến )
điều này cho thấy tính nhất trí cao của anh em phải chịu sự tra tấn lỗ tai cảu VTV

achilefu

Quá mệt mỏi rồi, chúng ta bỏ phiếu,nói cho nhiều vào nhưng anh ta(TBC) vẫn tung hoành trên VTV đấy thôi :(

inzaghitalia

Hơ 360 độ thể thao là món ăn thể thao hàng ngày, 5' của 24/7 sao truyền tải hết được, có phải ai cũng ngồi mạng và internet đâu mà nắm được tình hình

Thưa trưởng ban VTV3, nó đúng là món ăn hằng ngày nhưng nuốt không nổi vì hình ảnh lấy lại của 24/7, thêm vào vài câu bình luận chẳng ăn nhập thành một món ăn. Hỏi sếp nuốt nổi không nói chi em. Khoảng 10 giờ tối, VTV2 phát lại thời sự coi 24/7 luôn cũng được. Đề nghị sếp xem lại nhân viên của mình nhá.

P/S: Tối hôm qua, trận BĐN-Brasil, BLV bình luận không ngửi được. Các câu nói luôn mâu thuẫn. Ví dụ nhé: Đây là trận đấu lớn của các cầu thủ lớn. Mới trận trước đó là: BĐN chỉ có mỗi Ronaldo là ngôi sao. Lần thứ 2: Đề nghị sếp xem lại nhân viên của mình nhá.

kdq2010

Well-Known Member

Theo mình nghĩ nick name "Lại Văn Sâm" không phải là Lại Văn Sâm của vtv

bkpro_54

Member

Hôm qua mình nghe thấy 1 câu k nhịn nổi cười: Anh có giác quan thính nhạy=))=)). Loài gì có giác quan thính nhạy:)).

Chỉnh sửa lần cuối:

akak

Active Member

cầu trời cho thằng TBC viêm họng hết mùa wc cho em nhờ

xdhungviet

Bác Sâm xem lại tí: 360 độ cứ nói đến Mu là : quỉ đỏ thành man chét tơ, nhà hát giấc mơ, real thì : đội bong hoàng gia...blah blah, xin thưa là 99% người xem tin tức biết MU có biệt hiệu gì, k cần mấy em chém gió văn vẻ, cái cần là thông tin, nhanh gọn, hình ảnh, có phân tích càng tốt. các bác có rảnh thì chịu khó tìm hiểu xem Urugoay , chi le, slovakia... nó có biệt hiệu là gì cho bà con mở rộng tầm mắt nhé. Nói chung thì cũng k thể đòi hõi trình của bác Sâm thay đổi gì vì bác cũng là dân học bên Nga, cái tình vẫn nhiều hơn cái trình độ, nếu bác biết tiếng anh , chịu khó xem sport center của bọn espn một tí nhé. em vẫn chưa bỏ sctv sang vtc đấy bác ạ,, đang chờ trận mỹ - ghana mà phải xem Tiểu huyền chém gió với anh tuấn, hài k thể tả được, em nó có biết gì nhiều về bóng đá đâu mà mấy bác đôn lên thế này.

dieuphuong209

Tuy anh ấy bình luận gặp một số trục trặc nhưng giọng nói anh ấy khá hay. Tớ ủng hộ anh ấy tiếp tục bình luận

brucelee123456

Active Member

Bạn Tuấn Anh bên VTV mới gọi là tởm lợm!

Lại Văn Sâm

Thưa trưởng ban VTV3, nó đúng là món ăn hằng ngày nhưng nuốt không nổi vì hình ảnh lấy lại của 24/7, thêm vào vài câu bình luận chẳng ăn nhập thành một món ăn. Hỏi sếp nuốt nổi không nói chi em. Khoảng 10 giờ tối, VTV2 phát lại thời sự coi 24/7 luôn cũng được. Đề nghị sếp xem lại nhân viên của mình nhá.

P/S: Tối hôm qua, trận BĐN-Brasil, BLV bình luận không ngửi được. Các câu nói luôn mâu thuẫn. Ví dụ nhé: Đây là trận đấu lớn của các cầu thủ lớn. Mới trận trước đó là: BĐN chỉ có mỗi Ronaldo là ngôi sao. Lần thứ 2: Đề nghị sếp xem lại nhân viên của mình nhá.

Thể thao 24/7 không truyền tải hết được các sự kiện thể thao lớn nhỏ trong ngày đâu bạn ơi, chương trình 360 độ thể thao tổng hợp lại nhiều tin bài mà bạn

Theo mình nghĩ nick name "Lại Văn Sâm" không phải là Lại Văn Sâm của vtv

thế lâu nay bác nghĩ đó là ai ;))

Không phải Lại Văn Sâm thì là Sâm Ăn Hại hả bạn B-)

Bác Sâm xem lại tí: 360 độ cứ nói đến Mu là : quỉ đỏ thành man chét tơ, nhà hát giấc mơ, real thì : đội bong hoàng gia...blah blah, xin thưa là 99% người xem tin tức biết MU có biệt hiệu gì, k cần mấy em chém gió văn vẻ, cái cần là thông tin, nhanh gọn, hình ảnh, có phân tích càng tốt. các bác có rảnh thì chịu khó tìm hiểu xem Urugoay , chi le, slovakia... nó có biệt hiệu là gì cho bà con mở rộng tầm mắt nhé. Nói chung thì cũng k thể đòi hõi trình của bác Sâm thay đổi gì vì bác cũng là dân học bên Nga, cái tình vẫn nhiều hơn cái trình độ, nếu bác biết tiếng anh , chịu khó xem sport center của bọn espn một tí nhé. em vẫn chưa bỏ sctv sang vtc đấy bác ạ,, đang chờ trận mỹ - ghana mà phải xem Tiểu huyền chém gió với anh tuấn, hài k thể tả được, em nó có biết gì nhiều về bóng đá đâu mà mấy bác đôn lên thế này.

Các biệt hiệu của đội bóng đa phần như chúng ta đã biết, nhưng cũng có 1 số những người sợ....quên nên đôi lúc nhắc lại bạn ạ, nhiều lúc mọi người lại nghĩ nhầm ra MU là quỷ đỏ vùng " Me si sai"~X(

Giờ giải lao nghỉ giữa 2 hiệp hầu như các bác cũng đi làm bát mì lấy năng lượng nên đôi lúc để Tiểu Huyền và Anh Tuấn chém gió tý, Tiểu Huyền chém cũng được đấy chứ, trông cháu nó cũng kháu :-*

Bạn Tuấn Anh bên VTV mới gọi là tởm lợm!

ấy ấy hôm nọ đi ăn chim quay nhiều người ra xin chữ ký lắm đấy :-bd

brucelee123456

Active Member

Tuấn Anh cứ hay cướp lời người ta! Hum qua Ông Huế đang nói mà cứ nhảy vào miệng!
Vô giáo dục!

tất cả mấy thằng BLV của VTV, không được thằng nào ra hồn, bình luận kiểu gì không bao giờ đọc tên cầu thủ, cái lúc gay cấn thì toàn nói lung tung, như shit.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên