Xin biểu quyết giơ tay phản đối Fshare.vn

Ðề: Xin biểu quyết giơ tay phản đối Fshare.vn

VN mà, dek xem khách hàng ra gì đâu. Tại các bác uploader nhiệt tình quá nên downloader vẫn down. Thử rủ nhau bỏ hết xem nó sống nổi ko?? Nói thì dễ chứ 9 người 10 ý, 1 vài người vẫn miệt mài up thì mọi chuyện vẫn thế.

my_name_is_nak

Hôm qua mình mới cắt FPT chuyển qua VNPT, hy vọng là khá hơn. Internet trục trặc gọi điện 5 lần 7 lượt chúng nó mới xuống, xuống ngoáy ngoáy vớ vấn (cafe, thuốc lá cho chúng nó đàng hoàng) được vài ngày lại hư lại kêu réo chúng nó xuống thì chúng nó lại ngoáy ngoáy rồi nó sửa ko được, nói mua moderm mới, thay đổi gói cước. Mẹ chúng nó, moderm cách đây 2 tháng bị sét đánh, mới mua cái mới gần cả chai giờ chúng nó nói thay moderm. Thôi thì cắt luôn.

nick Fshare đâu rồi vô đây giải thích cho ace đi , bực mình từ hôm qua đến giờ

minhko2006

cứ từ từ chờ 1 time xem sao đã, cái ji mới cũng có chút sự cố, ko có ji mà gọi là hoàn hảo cả bạn ah

vulamc3

Active Member

Ngồi dưới nói với lên, trên cho được mấy thì mình ơn (Tiền của minh vẫn bỏ đủ)

saxt

Active Member

Thằng nào ở VN cũng thế cả mà, có khác gì đâu mà kêu nhiều. Mình dùng 4 loại acc khác nhau mà thỉnh thoảng vẫn còn ăn thớt ko kêu đc gì, các dịch vụ server nước ngoài thì về VN cũng bị limit băng thông, trong nước thì cứ 1 tg là nó lại bệnh lên xuống. Là người VN mà các bác chẳng rút kinh nghiệm tý nào cả, hỏng à, chờ đó, khi nào rảnh sẽ sửa. Khi nào xong nó báo. Còn đền bù hay ko chỉ có nó biết mà thôi, lo làm gì cho mệt.

abu8310

Member

Lúc Fshare chuyển đổi có thông báo, giờ cam kết không đúng chả thấy bác ý đâu để cả nhà keo gào thế này, thế mới biết hàng nội thế nào.

Mình đang định chuyển qua Megashare của VNPT, mình thấy một số thuận lợi như: Nhiều phim, số file down ít, phí rẻ. Còn không biết tốc độ Down có bằng 1280 ngày trước không các bạn nhỉ?

Thằng VNPT còn chán hơn bác à, nó làm ăn cũng cà chớn lắm, hình như tụi nó được đào tạo từ 1 lò, không coi "thượng đế" ra gì.:-h

binhduong_hd

Thằng VNPT còn chán hơn bác à, nó làm ăn cũng cà chớn lắm, hình như tụi nó được đào tạo từ 1 lò, không coi "thượng đế" ra gì.:-h

Người VN không tin "thượng đế", thì làm sao coi trọng lớp lớp "thượng đế" chúng ta cho được...
FPT mới thay TGĐ mới mừ, đâu biết phải thay đổi gì.. thôi thì đỗi MEGA1280 thành FSHARE.

ntt1975

Member

Bác thế là còn may. Em còn nhắn 2 tin mà chỉ nhận được: "Sai cú pháp!". Tiền mất, tật mang.

thoaitien

cái này phải tìm một người đứng ra thay mặt anh em và người dùng kiện FPT thì mới xong , chứ cái kiểu chửi suông thì ko bao giờ nó nghe đâu

1978nam

Mong mọi người hết sức bình tĩnh trước cái kiểu làm ăn " vô trách nhiệm " của FShare... om sòm ở đây cũng chẳng có cách gì giải quyết ... và theo tôi cách giải quyết tốt cho cái thói vô trách nhiệm này là ... TẨY CHAY VỚI FSHARE và cứ xem như nó không hề tồn tại trên thế giới số này ....

conchuotduy

Well-Known Member

Mấy bác nói nặng tay quá.... Mới update toàn bộ lại nên từ từ rùi mọi chuyện cũng sẽ được khắc phục lại chứ. Các bác đợi hết tuần này xem kết quả có khá hơn không? Chứ lúc 1280 ra đời cũng gặp biết bao trục trặc và kể cả megasharevn cũng không kém vật vả....

LG503PH

Mình thì chỉ mong Ép-se-đót-vê-eng nó ổn định thoai vì trước giờ tải từ nó với tốc độ 4-5Mb/s, còn mấy host khác thì ì ạch mới xong 1 phim.

xda2

Member

1280 lúc trước đã không ổn định, sau 1 thời gian đã tốt thì tại sao lại phải Fshare nữa chứ?

hieuvlt

Member

F share được đúng một ngày đầu là còn ra hồn còn ngay hôm nay thì chán kinh, không tool không gì cả ...

ACC của em ngày mai hết hạn roài hôm nay thì chết.

Đây là dùng mất phí chứ có phải xin không cho không đâu mà làm ăn kiểu này. Fshare mà không có câu trả lời cho anh em người đã và đang nuôi sống cả bộ máy của Fshare thỏa đáng thì đúng là không thể chấp nhận đc.

teo_thieugia

Mình thấy hình như có đền bù mà. Mình hạn sử dụng đến 15/7 giờ lên 15/8 ^^.
nó tự động đổi hết bạc hay điểm thưởng gì đó trong tài khỏan của bạn thành hạn sử dụng đấy, không tin kiểm tra lại số bạc đi
mình cũng bị nó chơi nè, bỏ ra 100k mua 162k bạc, mới đổi vip 2 lần loại 3 ngày hết 20k bạc, còn 142k để giành, giờ bị nó tự chuyển thành acc vip, tài khoản 0 đồng, viết mail chất vấn nó từ sáng tới giờ vẫn chưa thấy nó trả lời

Bên trên